ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หลังๆคลีนไม่ไหวจริงๆนะ บอกแล้วมีแต่พระเอกในโดจินนี่แหละที่เรียกว่าเเฮปปี้เอ็นดิ้ง  ::Dribbling::
เพราะได้โจ๊ะทุกเรื่องเลย เห็นบอกฉากXXXไม่ค่อยสุดมาหลายเรื่อง เลยจัดหนักให้เลย 55

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

พัดลม

::Oops:: ::Oops::

ฉันจะเป็นตุ๊กตาหน้ารถ ตอนเธอขับรถฉันกลัวเธอจะเหงา
ถนนก็ยังอีกยาว จะปล่อยเธอเหงาไปคนเดียวได้ไง
ความรักก็เหมือนขับรถ ต้องมีจุดหมายปลายทางในใจ
และสำคัญกว่าสิ่งไหน เธอควรจะมีใครเคียงข้างกัน

อ้าว รออะไรล่ะ ขย่มกันเข้าไปสิ  ::HoHo::

ไม่เกี่ยวกับตูนเล้ย 55 หรือว่าโดนเมียบ่นจนเพ้อ หรือแอบไปเอาตุ๊กตาหน้ารถที่ไหนมานั่ง  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

WMVMVMW222

ผมให้สามว้าวเลยครับ

ดีจัง ผมได้ไปต่อ  ::DookDig::

kaithai

ประธานนักเรียนหน้าตาย ที่ไม่เคยยิ้มเลย  แต่ อิโต อัสซึซิ  บังเอิญไปเห็นเธอยิ้มเข้าให้ 
แล้วเธอจะทำให้เป็นความลับอยู่ได้อย่างไร  คงต้องลงทุนน่าดูเลยสิ อิอิ 

แค่เห็นสาวยิ้มก็ได้ บะบะ เลยเหรอครับ มิน่า สาวๆชอบหนุ่มๆที่ทำให้เธอยิ้มได้  ::Grimace::

naruepon5

ขอบพระคุณอย่างยิ่ง

ยินดีอย่างยิ่ง  ::Thankyou::

note0521

แค่เห็นกอดกลับแมวแค่นี้ ได้เลยเหรอ แล้ว ถ้ามีคนแอบเห็นตอนจูบนี่ ไม่เป็นทาสไปตลอดเลยเหรอเนี่ย ::HoHo::::HoHo::

เดี๋ยวๆนั่นแมวเหรอ ผมนึกกว่ากระต่าย มันมีหูด้วยนา  ::HoHo::

naruepon5

เรื่องนี้ลายเส้นสวยดีนะครับ ออกแนวพระเอกจะโชคดีเกินไปไหนแค่ผ่านมาก็ได้สาวซะละ

อะไรก็เกิดขึ้นได้ในโดจิน กินเด็กยังได้เลย  ::Sweat::

top314007

P Eet ✦Diamond✦

Huh? seriously ...??? Just like that and he got a kiss ??
What is she hiding ?  What can it be soooo serious that he couldn't see ?
Let's see ... what is behind there ... will be back to give review ...  E..E.. after this of course...

ช่าย ตอนแรกผมก็แปลกใจแค่ยิ้มถึงกับยอมทำขนาดนี้ มันคงต้องมีอะไรมากกว่านั้น

~~ EDIT ~~

Part 2 na jaaaa

A story of 2 virgins getting it on ... the very 1st time for both of them is kind of hectic...
He spilled all over her face & also he just let her play with herself to prep for him ...
OMB.... even after all that they still get to go all the way ....

เรื่องน่ารักๆของทั้งคู่ที่ใจตรงกันมันก็ฟินดีนะครับ แต่ถ้าแนวดาร์ดประธานคงโดนจับเป็นทาสยาวๆพี่อีทคงชอบ 55

E..E.. I guess being a virgin... she probably didn't know the difference ... 5555
Is it that easy to fall in love with a girl ??? With just ONE push inside ... and he proclaimed his love  right away ???  Luckily, the feeling is mutual sooooo... I guess ... All's well that ends well .. !!!

ผมบอกแล้ว โดนจินยิ่งกว่าจักรวาลไร้ขอบเขต สุดยอดจินตนาการขึ้นอยู่กับคนวาดจะสร้างให้ไปทางไหน

I love this type of story ... and yes more like this of course ...
Who want love story  with lots of horny sex scenes for our entertainment of course ...

ที่จริงผมก็ชักชอบนะ แนวใสๆรักๆเริ่มมองว่ามันคือศิลปะ แบบว่าเริ่มเข้าใจท่านฮิปแล้วที่ไม่แปลแนวDark

A story should starts with some plot building & have characters moves along with it... building it into the climax of the story ( pun intended ... E...E.. )  Get it  climax & climax ??? 5555

Much thanks ... really enjoy it ...
Cheers !!!

ยินดีครับ และจะพยายามหามาแปลให้อ่านอีกนะครับ กำลังใจมาเต็มถ้าไม่ผู้อ่านแบบพี่อีท
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

kaithai

เข้าท่าแฮะ "อิโต อัสซึซิ"  ให้ตุ๊กตากระต่ายน้อย เพื่อให้เธอยิ้ม
แล้วหลังจากนั้น คงให้เธอเล่นกับ กระต่ายตัวหญ่ายของตัวเองละสิ อิอิ 
::DookDig::  ::DookDig::  ::DookDig::

nutza019

ขออ่านแปปนะครับเดวมาตอบ  ::KO::

ตอบ2นะครับ ส่วนตัวผมชอบแบบเป็นเรื่องราวมากกว่าเปิดมาโจ๊ะๆกันเลยอะนะครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับผม

zeekky

ปิดปากด้วยปากเหมาะกับโดจินจริงๆ ถ้าเป็นดรื่องจริงนี่โดนอย่างอื่นแทนแน่ = =

แบบนี้ก็ดีครับจบแบบแฮปปี๊ ไม่ปวดตับดี

navapol007

ประธานสายซึนซะด้วย น่ารักจริมๆ ::JubuJubu::

ตอบ2:ชอบแนวเนื้อเรื่องมากกว่าครับ แนวแบบนี้ตัวละครมันแบนๆไม่ค่อยมีมิติแฮะ

Loligod

เม้นท์ตามปกติอะไรก็ได้เพื่อขออ่าน  ::Oops::
อ๊ะ อย่าหาว่ากวนละ  ::YarKK::

ก็เป็นประธานมาทคู มาแตกก็ใสๆดี