ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 26 : น้องเฟิร์นร่านรัก

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 06, 2017, 10:48:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้วคิดว่าเฟิร์นทำถูกไหม ที่ยอมแกล้งโง่ ไม่แฉเรื่องโดนัทกับลุงพล

ทำถูกแล้ว ยังไงโดนัทก็เป็นเพื่อน และเฟิร์นเองก็เคยได้เสียกับลุง ทำแบบนั้นจะมองหน้าเพื่อนไม่ติดเอา
353 (93.4%)
ทำไม่ถูก น่าจะแตกหักไปเลย ทั้งมนุษย์ลุงและเพื่อนรัก จะได้ไม่ต้องค้างคา ถึงจะต้องเจ็บและมองหน้าเพื่อนไม่ติดก็ยอม
25 (6.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 378

ziggy2

peddo

น้องทำไมยอมง่ายจังครับ โดนเติมเต็มซะเลย ความจริงน่าจะล้นได้แต่คราวรี้น้ำน้อยไปหน่อย ผมว่ากล้ถึงตอนที่ลุงจะได้นอนอมยิ้มตายคาอกสาวๆ แล้วละครับ ดูแกหักโหมจัง ถ้าต้องการให้ช้วยบอกนะลุง ขอบคุณครับ

au2000

ตกลงกับเมียหลวงได้สำเร็จ
สุดยอดเลยลุง
แล้วนี่มีลุ้นมาอีกคน
น่าอิจฉา

acropobia899

นู๋นาถมาแล้ว จะได้ยินเสียงคนทำกิจกรรมเข้าจังหวะกันรึเปล่า

แล้วอิลุงจะได้สาวมาเพิ่มในคอลเลคชั่นอีกสินะเนี้ย

holovelove

ลูกแมวตัวน้อยมาหาลุง จัดเบยครับ ขอลีล่าเด็ดๆ หน้า หลัง เลย
เหงาๆ

leonado54

biba0001

thanee

ponchan80

gfthebc

ขอ​ให้​สาว​ๆปรองดอง​กัน​ตกลง​กัน​ได้​ มี​ความ​สุข​ร่วม​กัน​เถอะ​ครับ​

comebacktome

savewater

soso123

ลุงชุมพล รักสัตว์ รักเด็ก. รักธรรมชาติ แข็งแรง. นางงามแล้วคร้าบบ

nobitakung

ลุงครับลุง ลุงนี่สุดยอดมากขอแสดงความนับถีอผู้ประพันธ์ จากใจจริงครับ