ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

kai1957ac

เข้าโรงพยาบาล ยังเจอหมอสาวสวย อีกนะลุงพลทำไมถึงโชคช่วยอย่างนี้นะ

dikky

น้องพิมมี่อย่าทำร้ายลุงโดยการรีดน้ำเลยครับ

eka1325

มีเมียเด็กต้องระวังนะลุง สงสารหรือหมั่นไส้ลุงดีนะ

badboy2522

ขอบคุณครับ ตาพลนี้พลิ้วจริงๆ ได้ไปทั่ว อิจฉา ::Sweat::

maangadojin

สมแล้วที่เป็นลุง จัดการได้เสมอแม้จะไม่พร้อมก็ตามที

สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

sarojs2514

::Glad::สมแล้วที่เป็นลุง จัดการได้เสมอแม้จะไม่พร้อมก็ตามที จะได้คุณหมออีกคนไหมนะ

พินิจ กุลวงศ์วรพัฒน์

[/font]
อ้างจาก: nato87 เมื่อ กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

แว่น ซ่อนเนื้อห้าที่ก๊อปอ้างอิงมาตอบไว้..

.........................................................................................
    8/10/2560   

ก๊อปอ้างอิงมาวางผิดเงื่อนไขการ ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 8/10/2560 )

.........................................................................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xvenomz

jjhj1988

น่ขนาดเจ็บอยู่นะลุง
ว่าแต่จัดแค่นี้น้องพิมมี่ไม่อิ่มแน่ๆ

Nekken13