ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 22

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 11, 2017, 06:15:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

peddo

ท่านกาว่าเด็ดแล้ว แต่ผมว่าพี่ซานี่แหละ จอมวางแผนตัวจริง คิดแล้วอยากทำตามแผนนี้ย้าง แต่คงไม่โชคดีอย่างนี้ ถ้าทำจริงคงตายไม่ก็กลายเป็นเดชไอ้ด้วนแน่นอน 555

lamom

สมเป็นกุนซือจริงๆ วางแผนเจาะแนวป้องกันเมียได้แล้ว ยังวางแผนซืัอใจเมียต่อได้ด้วย

holovelove

เหงาๆ

tetete

วางแผนหาเมียได้ล้ำลึกจริงๆ ขอคาราวะท่านกาเซี่ยง

somc217

วางแผนได้ยอดเยี่ยมจริงๆ สมกับที่เป็นกุนซือ
ขอบคุณมากครับ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
งานนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ
พระเอกไ่ม่มีกำลังภายในนี้แห้งตายแน่ๆ

่jub2520

ฉากนี้ได้อารมร์เร้าใจไปอีกแบบ  สนุกแบบย้อนยุค  ขอบคุณ

mongk

เก็บงานตั้งแต่กลางวัน ยันรุ่งงสาง
ระวังกำลังกายบ้างนะครับท่านกาเซี่ยง

naitoom

แม้แต่เรื่องในมุ้ง ยังต้องวางแผน เหนื่อยแทนเลย
รูปสาวๆประกอบนี้ เข้ากับเรืองเลย

therasak

ครบเครื่องจริง ๆ ทั้งเรื่องรบและรัก ขุนแผนจะสู้ได้มั้ยนี่

Seraphia13

durocman

navy868

sunshine9

รอ writer อยู่นะครับ กำลังสนุกเลย รอลุ้นว่าตอนจบ ฮาเล็มจะมีสาวๆ เกินโหลหรือเปล่า  ::Ahoo::