ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่จี๊ดของผม (ภาคต่อของ รุมซดรุ่นพี่สุดสวย) Rewrite-บทนำ

เริ่มโดย Riderkop, กรกฎาคม 07, 2022, 05:55:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

เรื่องนี้ชอบมากแต่อ่านๆไปก็สงสารพี่จี๊ดโดนซะหนักเลย

GeminiKanon

ผมชอบอ่านแนวนี้นะ มันตื่นเต้นมันดิบมันเถื่อนดี แต่ผมจะอ่านซ้ำไม่บ่อย เพราะมันจะมีอารมณ์หดหู่นิดๆมาแทรก

Agalos von Stresermann

ไอ้ก้องมึง ถ้ามึงเป็นคนรู้จักกูนะ ยับคาตีนแน่ๆ รวมไอ้เชิดด้วย

เหมือนเคยอ่านจริงๆ แต่อ่านไม่จบ
สงสาร

rakuo

เรื่องนี้เคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว ตอนแรกๆก็ชอบนะครับ หลังๆเริ่มสงสารผู้หญิง

devilzoa