ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลีบอูฐ ม้างนะ update รูปเพิ่ม

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 12, 2017, 09:03:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

kongdekkeng

pana159

คนๆนี้ เธอคือ ผู้ใด บอกจากใจจริงว่าไม่รู้ ใช่ดาราหรือเปล่า คล้ายๆโบวี่ ขอขอบคุณมากๆครับ

mongk

เป้ากางเกงสำหรับปั่นจักรยานนะครับ
มันมีลักษณะนูนอย่างนั้น เพื่อป้องกันการกระแทกกับอานรถครับ

MoonXXXMoon

น้องโบวี่ สุดที่รัก
แค่นี้ก็จินตนาการได้ไกลแล้วครับ
ขอบคุณครับ

Against01

พัดลม

อ้างจาก: pana159 เมื่อ กรกฎาคม 12, 2017, 10:06:58 ก่อนเที่ยง
คนๆนี้ เธอคือ ผู้ใด บอกจากใจจริงว่าไม่รู้ ใช่ดาราหรือเปล่า คล้ายๆโบวี่ ขอขอบคุณมากๆครับ
ถะ.. ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ  ::Snap::
::WowWow::
อุตส่าห์ ไม่บอกชื่อยังรู้อีก  ::HeyHey::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: mongk เมื่อ กรกฎาคม 12, 2017, 10:45:39 ก่อนเที่ยง
เป้ากางเกงสำหรับปั่นจักรยานนะครับ
มันมีลักษณะนูนอย่างนั้น เพื่อป้องกันการกระแทกกับอานรถครับ
ถูกต้องอีกแล้วคร๊าบบบบบบบบบ

เอาไว้ จิ้นกัน นะครับ  ::Oops::

review1972

สร้างจินตนาการได้อย่างสุดยอดจริงๆโดยเฉพาะน้องโบวี่ สาวน้อยนักปั่นของผม..ซี้ดสสส

ninjanorth

เป้ากางเกงจักรยาน แต่กางเกงแบบนี้นี่เขาไม่นิยมใส่กกน.ซ้อนนะฮะ ยิ่งคิดไปใหญ่เลยผม ฮ่าๆ

ost

ขอบคุณครับ ภาพสวยมาก หน้าสวยไม่พอ กลีบยังสวยอีก

suriyamahajit