ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rawsena

ไปนานมากรำลึกตอนก่อนเลยทีเดียว

QAman

หายไปนานจริง ๆ ครับ เมื่อไหร่แต่ละเรื่องจะมาต่อกันครับ รออ่านตอนมันต่อกันอยู่

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

jaster ja

เหมือนน้ำจะเยอะ ทั้งตัว ทั้งขิม อิจฉาตาร้อนเลย 555  ขอบคุณมากๆครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจอแบบนี้ก็ต้องฟิตร่างกายให้แข็งแรงมากๆหน่อยแหละ ไม่งั้นได้หัวใจวายแน่ๆ

tantawanjames

สุดท้ายก็ไม่รอดนะพยาบาลขิมสุดสวยโดนเสียบซะติดใจเลย ขอบคุณมากครับ

zcode2007

หายไปนานเลยครับ แต่ก็สมกลับที่รอ

kvachira

สนุกมากครับ รอตอนใหม่อยู่นะครับ

tetete

น่าอิจฉาพระเอกนะครับ อยู่ดีๆก็มีสาวมาให้เอาถึงที่

thing

ได้ตัวอักษรเพิ่มแถมความเสียวอีก น่าอิจฉาจริงๆ

gongsaad

กลับมาแต่ละทีตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้อ่านเลยครับ

Dark_hell

กว่าจะครบตัวอักษร ผมว่า เมีย 1  2 3  บลาๆๆๆ ตายก่อนไหมนี่ พระเอกเรา

may_290607908

สรุปนายเก่งนี้จะได้กี่คนกันอิจฉามากครีบทั้งไทยฝรั่งเสร็จหมด

all_fall

ในที่สุดก็มาอ่านจบตอนที่ 6 พอดี

micmicmic1150