ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

หายไปนานเลยนะครับนึกว่าจะทิ้งปลิงแบบพวกเราสะอีก ต้องวิ้งกลับไปหาตอนก่อนๆมารื้อความทรงจำครับ ยังไๆคุณภาพก็ยังคับแก้วครับ ขอบคุณมากๆครับที่ไม่ลืมพวกเรา

assasin69941

badholy

อยากให้มีเหตุการณ์ที่เจออักษรติดกันทีละ 3คนมากกๆเลยครับ

มีแน่นอนครับแต่ยังไม่ถึง  คงต้องอดใจรอหน่อย5555

siwa119421

มีสาวใหม่มาดานอถึงที่เลยกหะ

xonly-1013

มาถึงบทที่ 7 แล้วก็ท้องไปแล้ว1คนอุนใจได้มานิดนึง ::Confident::

ตัวละครที่ผมชอบอีกคนเลยพี่แต้วครูสาวสวยน่ารักขาหื่น ::GiveMe::

ติดตามครับ ::Shy::

synivorn

อยากได้แบบน้องขิมมาดูแลบ้าง

ekplaywalk

ขอบคุณมากครับ เก่งสมชื่อจริงครับพระเอกของเราทำได้ทั้งวัน

gade10110

ขอบคุณครับ ทำไมตอนเสียวน้อยจัง 2 3ตอนล่ะเง้อ

yatchy

จักรภพ อุดมสิน

ขอบคุณมากนะครับ แต่ถ้าท้องแล้วพอถึงตัวอักษรแล้วก็ย้อนมาเก็บไม่ได้แล้วสินะครับ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

เป็นเรื่องที่มันมากเลยคับอ่านกี่รอบก็ยังมันขอบคุณคับ

sakurako

สนุกมากครับ อยากให้เเต่งเรื่องฮาเร็มอีกครับ ผมชอบเรื่องฮาเร็มกับเรื่องนี้มาก สนุกทั้งสองเรื่องเลย

wanran15

เริ่องสนุกและโคตรน่าติดตามเลยครับเป็นแนวที่ไม่เคยเห็นมาก่อนอ่านแล้วสนุกมากครับเป็นกำลังใจให้ออกผลงานดีดีแบบนี้มาอีกเยอะๆนะครับ

nut7777

มาแล้วขอบคุณครับ ตัวอักษรอีกตัวได้มาอย่างนี้เลยวุ้ย

amlan

::Sweat::ให้ท้องทุกคนลูกมิเต็มบ้านหมดเหรอ ผมนี้งงเลย