ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 93/1 (อร-อม)

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 15, 2020, 01:31:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ดร.อร ดึงกางเกงลุงกลชายพิการขาหลุงออก เธอเห็นแผลที่ลุงกลโดนหลักกิโลเมตรกระแทกจนขาเสีย แต่เธอหาสนใจไม่ สายตาเธอมองไปที่หัวหน่าวของลุงกล ควยสีดำมีเส้นเลือดบูดโปนสมใจเธอ ปรากฏอยู่ตรงหน้า ในระหว่างลุงกลคนซื่อกำลังตลึงงัน เธอไม่รีรออ้าปากอมควยดำของลุงกล เข้าปากไปอย่างสุดๆโคน ควยที่เหี่ยวยานของลุงกล เมื่อสัมผัสกับปากอันอุ่นไอของดร.อร ถึงแกจะพยายามผลัก 2 ไหล่ของเธอออกไปแต่ว่า มือของเธอรั้งพวงไข่และรั้งเอว แกไว้ขณะที่ปากก็อ้าอมควยเหี่ยวนั้นเข้าปากอย่างมิดด้าม ลิ้นของอาจารย์อรสะบัดหมุนเวียนไปทั่วลำควยเหี่ยวยานของลุงกล และไม่นานเมื่อลุงกลถูกกระตุ้นด้วยลิ้นของอาจารย์อร เลือดแห่งความเป็นชายถึงแม้จะเป็นชายแก่แล้ว ก็มันส่งมาเลี้ยงลำลึงค์ของลุงกลให้เริ่มแข็งขึ้นจากขนาดแค่นิ้วชี้ ก็เริ่มใหญ่ขึ้นทีละนิ้วเป็น 2 นิ้วเป็น 3 นิ้วและเต็มปากของอาจารย์อร ในที่สุดในขณะที่ลุงกลพยายามดิ้นหนี แล้วร้องให้ "อย่าอย่าครับคุณอรแบบนี้มันไม่ถูกต้องนะครับ" พักเดียวเท่านั้นอ.อรก็ต้องคลายส่วนลำของควยของลุงคนออกมาเพียงส่วนปลายก่อนระบายลิ้นไปรอบฐานของหัวควย "โอ้ว โอยยอ.อรอย่า โอวว" หัวควยลุงกลบานโร่เหตุซึ่งมันบานผิดกับชายเป็นเพราะว่าตอนหนุ่มคนนั้นแทบจะไม่เคยใส่กางเกงใน มันจึงทำให้หัวควยเสียดสีกับกางเกงทำงานจนด้านชา เส้นเลือดเลี้ยงควยลุงกลมีแต่เส้นโตๆ ทำให้หัวควยของลุงกลแข็งกว่าผู้ชายทั่วไป แต่ลุงกลก็ไม่ได้เย็ดใครตั้งแต่เมียและลูกหนี้ตามชู้รักเมื่อ 20ปีก่อน ลุงกลเลยเศร้าเสียใจควยไม่แข็งมานาน แต่เมื่อเวลาผ่านไปลุงกลทำบุญปฏิบัติธรรมมากขึ้นจึงทำให้แกละจากความเศร้าได้เป็นอย่างดี กลับมาที่อาจารย์อรถอนปากจากดุ้นลำควยของลุงกลออกมาแล้วกล่าวกับลุงกลว่า "โอ้โห ทำไมมันดุ้นลุงกลอ้วนพีซะขนาดนี้ค่ะแล้วดูสิมันบานจังเลย" แทนที่แกจะภูมิใจแต่กลับกล่าวตอบ "พอเถอะครับคุณอรแบบนี้มันไม่ถูกต้องครับเดียวท่านผู้พันเพชรมาเจอครับ" "เลิกพูดถึงไอ้เหี้ยนั้นเถอะ มันหลอกอร มันไปมีอะไรกับเด็กสาวคะ" อาจารย์อรกล่าวแล้วตาบวมแดงอย่างน่าสงสาร "คุณอรลองพูดคุยกันยังครับ" "อรเห็นเต็มสองตาวันนี้อรไปดูมันมาคะ" "แต่คุณอรก็ไม่ควรทำแบบนี้นะครับ ลุงว่าท่านพ่ออ.อรจะเสียใจ" "ลุงกลพูดแบบนี้แสดงว่าไม่ต้องการอรหรือคะ นั้นไงใครๆก็ไม่รักอร" "โถ อ.อรครับ ผมทำอ.อรไม่ลงผมเห็นอ.อรก็คิดเป็นลูกเป็นหลานนะครับ" เธอทำท่าโกธรก่อนลุกขึ้น "งั้นอรคงต้องไปให้ผู้ชายคนอื่นข่มขืนอรหรือคะ" "ปล่าวๆครับผมอยากให้คุณตั้งสติดีๆครับ" "ก็นิไง ลุงกลรักอร จริงใจกับอร เป็นคนดี ถ้าอรต้องมีอะไรด้วยก็ไม่เสียใจคะ" "ครูอ้นเขาก็นักคุณอรเอาใจคุณอรทุกอย่างแถมยังมาพูดกับผมบ่อยๆไปหาขาสิครับ แกก็คนดีนะครับ" "นิลุงรังเกียจอรขนาดนี้เลยหนือคะเที่ยวยกอรให้คนอื่น ยิ่งยกอรให้ไอ้อ้วนสกปรกนั้น" "เปล่าๆครับ ผมแค่อยากเห็นอ.อรมีความสุขครับ รักกับคนที่เขารักอ.อรมากๆดีกว่าครับ" "ถ้าอย่างนั้งลุงกลนิแหละที่อรชอบอย่าขัดอรเลยคะ อรจะเป็นเมียที่ดีของลุงและดูแลเลี้ยงดูให้ลุงสบายคะ" เธอนั่งย่อตัวในขณะ ที่ชุดทำงานของเธอใส่กางเกงใส่กระโปรงสั้นขนาดแค่เข่า ปลดตะขอรูดเพื่อจะหลุดจากตัวโชวเนินหีที่หมอยรกเพราะยุงงานไม่ตัดแต่ง อาจารย์อรมือข้างหนึ่งกอดเอวเพื่อไม่สามารถหลุดออกไปได้ ก่อนที่จะรูดควยของลุงกลไปจนสุด แล้วอ้าปากบางอมส่วนปลายหัวควยอย่างเดียวกับที่นายกร เด็กหนุ่มวัย 17 ปีเคยสอนเธอไว้ เธอเซาะร่องลิ้นไปตามร่องรอบหัวควยถอกของลุงกล แกเชิดหน้าหลับตาปี๋แล้วปากบอกว่า "อย่าอย่าอย่าอย่าทำแบบนี้ครับ" ขณะเมียรักคนใหม่นวดคลึง 2 กระโปกโตของลุงกล ลีลาของสาววัยเพียง 32 ปีความสวยสง่า ความรู้สึกรู้สึกกระชุ่มกระชวยในวัยหนุ่มกลับมาในวัย59ปี ก่อนที่อ.อรอ้าปากอมหัวควยจนมิดแล้วดูดดุนลิ้นเลียตรงปลายหัวควยตรงที่มีรูเยี่ยว แกเชิดหน้าขึ้นด้วยความเสียว อาจารย์อรกระซิบถามไปว่า "พร้อมหรือยังคะลุงกล พร้อมจะเป็นผัวอรยังคะดุ้นลุกขนาดนี้" "ไม่ๆครับพอเถอะครับพอเถอะครับอาจารย์อรผมผมผมไม่อยากทำแบบนี้โอ๊ย" แกสงวนท่าที แต่ถ้าเป็นชายคนอื่นคงจะอยากจะขยี้อาจารย์อรให้แหลกคามือ "โอ๊ยโอ๊ยไม่ไหวแล้วครับโอ้ยอย่าทำแบบนี้ครับโอ้ยโอ้ยโอ๊ยโอ๊ยโอ๊ยไม่ไหวครับโอ้ยเสียวครับ" อาจารย์อรจะตอบสนองความต้องการลุงกลด้วยการดูดหัวควยบานร่มจนแก้มตอบไปเลย เธอ 2 ขาแหกหีที่หมอยดกรกครึ้มให้อ้าออกก่อนน้ำเงี่ยนอาจารย์สาวจะไหลย้อยลงมา ลุงกลได้ชมภาพนี้ตะบะไม่แตกให้รู้ไป "ลุงกลขา มาเลียหีให้อรสิคะมาเลีย อรเงี่ยนคะให้นสิคะ มาเลยค่ะมาเลียหีให้อรที มาทำให้อรมีความสุขทีค่ะ" เธอถลกเสื้อออกจนร่างงามเปลือยเปล่า ก่อนจะขึ้นไปนั้งบนอ่างล้างหน้าแหกหีมาให้ลุงกลที่สับสนในใจได้เชยชมร่างงามปานเทพวีนัสของเธอ @

เพื่อนๆว่า คนธรรมะธรรมโมจะตะบะแตกไหมหนอ เจอของสวยสดรสเยี่ยม แบบดร.อร นางเอกของเรา?

suteeboonmark

ในที้สุดหวยรางวัลที่1ก็มาออกที่ลุงพล... โชคดีสุดๆเลย...คืนนี้คงออกชุดใหญ่แน่นอน..เพราะอั้นมานาน20ปี...ระเบิดลงแน่อาจารย์..สนุกแน่..

swss2511

มีหอยดีๆมาจ่อถึงปากรีบกินสิลุง

surfaced

Tum241

ศุภกิจ แสนสุขใจ

ชื่อตอนนี้ว่าอร-อม  ตอนหน้าไม่เอาอร-อดน่ะ 

haelonn

ทำเป็นเล่นตัว เดี๋ยวพอน้ำแตกใส่หีอุ่นๆก็ติดใจเยดยันหว่าง

Komsan Tanunchai Olympus

ลุงเขาเล่นตัวไปงั้นแหละครับ ทุกคนไม่ทนไหวหรอกครับ อ่อยขนาดนั้น

jtr69

คนมีธรรมมะ ต้องช่วยสัตว์โลกให้พ้นทุกข์ซิ ลุงกล อย่าเรื่องเยอะนะ ฮึๆ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก