ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนเงื่อน ตอนที่ 10 ย้อนรอยอดีตแห่งรักหวานที่ผันผ่าน

เริ่มโดย wattana2015, กรกฎาคม 13, 2017, 01:25:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pp1659

ครั้งแรของ วนิดา เธอประทับใจมาก น่าจะเจอกับ นายกายอีก เป็นกำลังใจให้ครับ

devilzoa

อ่านแล้วผมว่าตอนฉากนี้ออกมาหลายตอนมากครับ ตอนที่กายเปิดซิง วนิดา

johnywalker

ใหม่ถอดด้ามด้วยกันทั้งคู่ ถ้าใจเย็นหน่อยน่าจะผ่านไปได้ด้วยดีนะ  ::DayDream::

biggiggog

จากที่ไรท์เกริ่นมาว่าเรื่องมันออกจะเทาๆหม่นๆ รับได้ไม่มีปัญหา
ดูจากโครงเรืองและสำนวนคงไม่ออกแนวดาร์ค
ขอบคุณมากๆครับ ::Confident::

singkanong

รออ่านนานเลยและแล้วก็มาขอบคุณครับท่านผู้แต่งหวังว่าคงจะไม่ให้รอนานอีกนะครับผมเป็นแฟนคลับท่านอยู่

naitoom

darkanglezen

เนื้อเรื่องดี ย้อนอ่านตอนก่อนสนุกมากครับ
พี่ดาสวยมาก  เป็นกำลังใจให้นะครับ  ::Glad::

Pongsathorn Weerahong

รักครั้งแรก จะลืมกันได้ง่ายๆได้อย่างไร เก็บส่วนดีๆไว้เป็นความทรงจำ เอาใจช่วยกายให้ก้าวผ่านไปให้ได้ครับ

therasak

รักวัยเด็กมักฝังใจไม่เคยลืมเลยจริง ๆ อ่านแล้วหวนนึกถึงตัวเองตอนทีนเอจ

hnarii

uuuxxx

จัดไปครับ. เฝ้ารอ แทบจะไม่ไหว. ของดีมี คุณภาพอีกเรื่องนึงครับ