ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

octopod

ชอบมากเลยครับ ไม่เคยสนใจตัวละคร กาเซี่ยง เลยครับ เลยไปล่องหาประวัตอ่านดูเพิ่งรู้ว่าเป็นคนสำคัญเหมือนกันนะครับ
ขอบคุณครับ

elelle

pipat1923

รับอาเจินมาต้องจัดหนักให้หายคิดถึง เริ่มฉากรักขึ้นหน่อยครับ ::Shy::

thum2520

vralpha1

::Crying::ตอนอ่าน 3 ก๊ก เข้าใจยากมาก อ่านของท่านเข้าใจง่ายแถมได้แนวคิดตัวละครด้วย เยี่ยมมากครับ

tkatlek

ชอบมากครับนำตำนานสามก็กมาเปลี่ยนมุมมองเพราะทั้งชีวิตเล่าปี่คือพวกดีโจโฉคือคนร้ายแต่ถ้ามองในมุมของพวกโจโฉขงเบ้งนี่คือทรราชเลยทีเดียว

ba1na2

เนื้อหาเรื่องน่าติดตามครับ ขอบคุณครับท่าน ติดตามผลงานท่านครับ เรตติ้งไม่ตกแน่นอน

sunnyman

ขอบคุณมากครับ สนุก กระชับ ฉับไว และอ่านง่าย แม้จะไม่มีบทเสียวเลยเรื่องก็น่าติดตามครับ (เมืองในเรื่อง บางคนอ่านว่า เกงจิ๋ว หรือเปล่าครับ?)

Akera11

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากขึ้นๆเรื่อยๆเลยนะคับ ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกเลย แถมได้รู้ประวัติศาสตร์ด้วย

pran12345

คอยมาตั้งสองวันแล้วอ่านก็สนุกและก็มันได้ทั้งความมันกัลความเสียว ตอนใหม่มาเร็วๆนะครับ

suezs0000

pluit00

QAman

ขอคารวะผู้แต่งจริง ๆ ที่กล้าเอาเรื่องนี้มาเล่าได้อย่างสนุกสนาน บอกเลยว่า ยากนะครับ ที่จะเขียนได้ขนาดนี้ แถมยังต้องอ้างอิงกับตัวละครที่มีอยู่ก่อนให้ดำเนินไปตามเรื่องได้อย่างดี

แต่การเอาเรื่องนี้มาเล่าผมกลัวว่าจะไม่จบจัง เพราะตัวเรื่องยาวมาก อาจมีเป็นสองสามร้อยตอนได้เลย

เอาใจช่วยให้เข็นผลงานจนสุดครับ รออ่านทั้งเรื่องอยู่