ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snowmouthain

สนุกมากครับ

...............................................................................................
  28/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/10/2560 - 28/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185735.msg645359#msg645359

jomtulee

กาเซี่ยง เป็นกุนซือคู่กายคนหนึ่งของโจโฉที่โจโฉไว้ใจมาก ผู้แต่งจะผูกเรื่องไปยังไงหนอ...
รออ่านตรับ

~De[@]tH_[N]oTe~

::Thinking:: แล้วโจโฉรู่ทีหลังว่าที่ได้ตำแหน่งมาเพราะคำแนะนำของกาเซี่ยง ก็จะเริ่มเห็นความฉลาดใช่มะ

hchaima

xxxboyz

เนื้อเรื่องสนุก โครงสร้างเรื่องแข็งแรงดีครับ ชอบมากๆ เนื้อเรื่องกับบท20+สมดุลมาก เข้ามาคอยเช็คดูทุกวันว่าเมื่อไหร่ตอนใหม่จะมา

waralek

ติดตามมาตลอดครับ ชอบแนวนี้มาก เป็นเรื่องเป็นราวแล้วทำให้รู้เรื่องสามก๊กดีขึ้นอีกด้วย

tree0107

นี่เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ผมมองหาเป็นอับดับแรกๆเวลาเข้าเว็ปมาเลยทีเดียว มีการผูกเอาเรื่องสามก๊กมาเป็นเค้าโครงร่วมด้วยเยี่ยมครับ

phukai

gotoseep

ไม่เคยอ่าน 3 ก๊กมาก่อนพอมาอ่านเรื่องที่ท่านแต่งสงสัยคงต้อหา3ก๊กมาอ่านบ้างละ ขอบคุณครับ 

yu_ei

รวมเล่มได้เลยนะครับเนี่ย มีครบทุกรส เลย เขียนต่อนะครับ รอติดตามครับ

นัทโตะ

ถ้าลิฉุยกุยกีตามเนื้อเรื่องเชื่อกาเซี่ยง คนไม่โดนตราหน้าเป็นทรราชย์แน่นอน