ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutney

ผมคือหนึ่งในผู้ที่รอคอยตอนต่อๆไปครับ สนุกน่าติดตาม เยี่ยมจริงๆ

akinfeev

เล่นเกมวางแผนสามก๊ก กาเซี่ยงนี่ตัวที่ผมชอบไปตีแล้วกล่อมมาเป็นพวกเลยครับ ชอบ ใช้ กาเซี่ยง กุยแก  มากกว่า ขงเบ้ง สุมาอี้ บังทอง

all_fall

สำหรับคอสามก๊กมันก็เฉยๆๆเพราะผมก็เป็นแฟนกาเซี่ยงคนนึงเลยครับ

perapon

ชอบมาก เรื่องแนวแบบนี้

choko13

มาเช็คชื่อครับ
ยังรอคอยผลงานเรื่องอื่นๆด้วยครับโดยเฉพาะ. Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ครับ
ขอบคุณมากครับ

lnwsa

ตั้งหน้าตั้งตา รอ เรื่องนี้โดยเฉพาะ เลยขอรับ ถึงแม้จะไม่รู้เรื่องเกี่ยวกะ3ก๊กเลยสักกะติ๊ด 555+

aekkapon14

ยังไม่เคยอ่านสามก๊กมาก่อนเลยครับ พอเจอเรื่องนี้ทำให้อยากอ่านทันทีเลย

ifrost17

yacoolz

ยังกับได้อ่านสามก๊กฉบับย่อเลย บรรยายได้ดีมาก ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

pongtiwasarawan

potaeds