ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

morekung

อ่านสนุกมาก น่าติดตามตลอดครับ แถมมีฉากเสียวด้วย อยากอ่าน 3 ก๊กเลย ปล. หาอ่านได้ที่ไหนครับ

somc217

ติดตามอ่านทุกตอนครับ
เรื่องแนวนี้เป็นเรื่องที่หาผู้เขียน ที่มีความรู้เรื่องประวัติศาสตร์ อย่างนี้ได้ยาก
ชอบครับ
ขอบคุณมากๆ

sample lastname

ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆเลย

...............................................................................................
  5/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/10/2560-5/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=183659.msg614331#msg614331

อิทธิพล ทบชา

ชอบมากครับผม กาเซี่ยงเริ่มวางรากฐานอำนาจสามก๊กให้แก่โจโฉเเล้ว

gritkin

สนุกดีครับ ไม่ค่อยได้เห็นเรื่องเสียวเเนวนี้เท่าไหร่ สาระ+เสียว เข้ากันดีอยู่ครับ เเต่ปวดหัวไปหน่อยสำหรับผม 555 ผมหัวทึบน่ะครับ

skynaza

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

naitoom

กุณซือแนะนำอะไรที่ทำแล้วได้ผลเป็นไปตามที่คาด แบบนี้รุ่งแน่ แต่ต้องระวังจะเป็นที่อิจฉา

khonsyd

อ่านแล้วต้องไปหาหนังดูเลยแต่ก็ยังไม่เจอกาเซี่ยงเลย ชอบครับชอบติดตามอยู่ขอโทษด้วยที่อ่านอย่างเดียวแต่ไม่ได้แสดงตัว ::Orz::

cornnae