ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SAVAN] Secret Nectar ความชอบที่บอกใครไม่ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

อยากเจอแบบนี้บ้าง สาวแว่นซ่ะด้วย

สงสัย ต่อไปหัวหน้า คงต้องใช้บริการบ่อยๆ ซ่ะแล้ว

donjuan

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

เป็นกำลังใจให้ทำผลงานดีๆ ออกมาอีกครับ

nutza019

::Evil::  อ้าวเห้ยย แบบนี้เข้าทางสิครัช ปกติทำเคร่งขรึมทำเนียบใช่มั๊ย จัดไปก่อนเลย ::KO::

หลังจากอ่านจบก็ ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับผม แต่ละเรื่องที่เอามาแปลนี่สนุกๆทั้งนั้นเลยครับ ::Glad::

Destiny Mo-e

เสียดายนางน่าจะใส่แว่น สาวแว่นหายหมดออร่าเลย

note0521

อาจจะเป็นฝาแฝดก็ได้ หัวหน้าจำผิดอ่ะป่าว  อีกคนโหมดแบ๊วๆไง จะว่าไปทำงาน 2 อย่างแล้วจะเอาเวลาไหนพักละเนี่ย ::Hmmm::

ASUNA

เรื่องจริงเจอแบบนี้ต้องจัดหนักๆให้จำชื่อจริงได้

leoneldo

exsoldier

คนเดวกันแหงงงง แนี้ที่ทำงาน สนุกล่ะสิ อิอิ ถือไพ่เหนือกว่า

james1990

คาโอริเหรอ ถึงขั้นนี้แล้ว ริไม่ริจัดหมดครับ

bugle