ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

tetete

โดน2สาวรุมแกล้ง คราวนี้อาจจะตายจริงๆก็ได้นะลุง

ba1na2

หมอพลอยมาแล้ว อิจฉามนุษย์ลุงจริงๆ น่าติดตามทุกตอนครับ ขอบคุณครับท่าน

y1234

panu98765panu

เรื่องสนุกๆแบบนี้ 50 ตอน น้อยไปหน่อยครับ ขอเรื่อยๆ สัก 80 ตอน ได้ไหมครับ ติดตามตลอดครับ

antz66

number0

น่าอิจฉา ตาลุงจัง มีสาวๆ เข้ามาในชีวิตให้สนุกตลอด

peddo

โหวตได้โดยไม่ต้องอ่านเลยครับ ยังสงสัยจะมีใครที่เป็นแฟนลุงเลือกข้อแรกมั้ย 555 ขอบคุณครับ
อ่านแล้วเข้าใจบุ้ง โอกาสให้ ใจสู้ แต่กายมันไม่ไหว ต้องมีคุณหมอประจำตัวครับ พยาบาลยังไม่พอ สู้ๆนะลุง ครั้งสุดท้ายก็ยังดี เดอะ ลาสต์ อีเรคชั่น อิอิ

kchumpot

อ่านสนุกครับแต่ตอนนี้รู้สึกว่าตัวละครจะมากไปหน่อยจำไม่ค่อยได้ยังไงก็ให้ยาโด้ปลุงพลแกหน่อย

Tom525218

ไม่ไหวก็ต้องไหวนะลุงพล แต่ละคนลีลาเด็ดๆๆทั้งนั้น ขอบคุณมากครับ

Panya Sripaks

automilo

อดใจรอการแก้เผ็ดของสองสาวไม่ไหวเลย ขอบคุณครับ ยังไงตอนแก้เผ็ดขอไวๆหน่อยน่ะครับ

Louis Pangsri

อิจฉาลุงพลจัง ขนาดร่ายกายไม่ไหว แต่สาวๆมาไม่ขาดสายเลย

Computer[Easy]

มีเมียขนาดนี้ เปิด อ่าง ได้สบายแล้วลุง ยังไงผมก็อยากใช้บริการอ่างลุงมากนะ ขอบคุณครับ

tcm12599

ถ้าลุงป่วยนี่ คงมีได้มันกันในโรงพยาบาลกับหมอพลอย  ::Glad::