ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

unjimark47

ฝากลุงช่วย จัดให้หมดพร้อมกันทุกคนสักครั้งนึงทีคับ  ::Dribbling::

mr.supply

สุดยอดมากครับและแล้วหนูพิมก็กลับมาพร้อมกับ การเล่นดนตรีไทยของเฟิร์นและโดนัท ลุ้นน้องนาถกับหมอพลอยต่อครับ ขอบคุณครับ

thadtanone2002

สุดยอด ครับ คนอ่าน อยากเป็นลุง บ้างเเล้วครับ สายนำ้ผลิตไม่ทันเลยนะ
คงต้องพักบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

mek

สองสาวจะมีทีเด็ดอะไรมาจัดการมนุษย์ลุงน้อ ต้องติดตาม  ::Bloody::

koike2869

civil2

ไม่รุลุงจะรอดถึงตอนไหน อายุปูนนี้แต่ใช้งานหนัก แต่คิดว่าไม่กี่ตอนหมอพลอยไม่น่ารอดแน่ๆ

ขอบคุณนะครับ

crazylex

eden2313

รอดูสองสาวรุมลุงจะไหวไหม ร่างกายไม่พร้อมแต่ใจพร้อม

irisoh

wattana2015

ช่วงนี้งานยุ่งๆไม่ค่อยได้เข้ามาตามเนื้อหาเลยครับ  มาเห็นอีกทีก็ตอนที่ยี่สิบเก้าเข้าไปแล้ว  เรื่องของผมเองก็ยังถูกดองไว้อยู่เลย  เขียนได้วันละไม่กี่บรรทัดเพราะเหนื่อยกับงานก็เลยนานๆครบตอนก็โพสต์เสียทีนึง มาอ่านลุงชุมพลกันนิด 555+

po1tak