ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

livpool

ลุงพลภายนอกใจดีรักสัตว์ หมอพลอยกับนารถอย่าได้เผลอเชียวอาจเสร็จได้ตลอดเวลา

iikran

ดีใจกับลุง ที่จะได้เมียคราวลูก เพิ่มที่หลานๆคราวที่แล้ว ว่าแต่ลุงป่วยขนาดนี้ยังจะหื่นไหวไหมครับเนี่ยย

Sakdiwichai Ontong

แต่เป็นเฟิร์นที่ผมแอบชอบในชีวิตจริง ผมจะขอหยุดที่เฟิร์นคนเดียวครับ 555 เกี่ยวกันไหมครับเนี่ย

nick056

อยากรู้จริงๆเลยว่า น้องเฟรินกับโดนัทจะแกล้งอะไรลุงบ้าง

kornsnic1

Own008

สงสัยต้องกลับไปเลี้ยงหมาแมวบ้างละ เผื่อจะเจอสาวๆบ้าง 555

ryg123456

น่าสงสารลุงพลมากเลย สังขารนะ
ว่าแต่นายบิ๊ก และ น้องพิมมี่ มารังแกลุงพลกันคนละแบบเลยนะครับ

zaaar65

burn

beeriero

audy11