ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

Drak555

ลุงจะรอดมั้ยเนี้ย
มีนางเอกเพิ่มมาตลอด
น่าอิจฉาจริงๆ

Mananoi

ozejet

โอเวอร์โหลดไงลุง ต้องลดภาระลงหน่อยละ ปล่อยทุกวันน้ำจะหมดตัวเอานะ

somkiet.singh

kris02

หมอพลอยคนสวย......อ่านข้ามตอนนี้ไป เลยเห็นโหวต
ลุงพลจะเก็บไหวเหรอเนี่ย หนูเฟิร์น น้องโดนัท น้องพิมมี่ ตอนนี้หมอพลอยอีก
เยี่ยมครับลุง

amorn niemgerd

อมร

chaosman

ต้องให้หมอพลอยมาดูแลส่วนตัวแล้วนะลุง เดี๋ยวช๊อคตายพอดี

wichahara

ตัวละครมีแต้หยิงที่เพิ่ม น่าจะมีชายแรือก๊งเพิ่มเข้ามาบ้างครับ

ME

ลุงจะปล่อยทุกวัน วันละหลายๆ รอบแบบนี้ไม่ได้ ตายๆๆๆ

sawidnik

obgm4563

ลุงปวด คงไม่มีแรงไปเป็นหมอแล้ว'ฉีดยา'สาวๆหรอกนะ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Perion