ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียขอลอง

เริ่มโดย kitsana372, ตุลาคม 19, 2009, 09:20:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

ผมมาอ่านเรื่องที่เล่ากันมาทำให้ผมมีอารมณ์และก็ชอบมากเคยชวนภรรยาแต่ภรรยาไม่ยอมจนผมต้องหาทางที่จะทำให้ภรรยาผมยอมให้ได้ โดยผมได้พิมพ์เรื่องราวต่างๆทำแกล้งวางไว้หัวนอนบ้าง ในบ้านมีเราอยู่กันสองคนยังไม่มีลูกแต่งงานกันมาหลายปีแล้วผมรับราชการภรรยาก็รับราชการเช่นกันจะขอเล่าเรื่องที่ทำให้ภรรยายอมให้อ่านกัน ภรรยาผมชื่อ เกตุ ผมชื่อ เอก มีอยู่ครั้งหนึ่งผมได้พาเกตุขับรถไปบ้านญาติที่กรุงเทพช่วงขากลับตอนกลางคืนดึกมากประมาณ 5 ทุ่มกว่า เกตุก็บอกผมว่าบราตัวนี้มันรัดมาก ขออนุญาตถอดออกได้ไหมผมก็ว่าก็ถอดชิ โดยที่เกตุใส่เสื้อยืด ทำให้มองเห็นหัวนมดันออกมาเป็นเม็ด ผมก็มองดู ผมจึงเอามือไปจับ เกตุบอกว่าพี่ขับรถอยู่ แต่ผมไม่ยอมค่อยดึงเสื้อขึ้นไปจนพ้น มองเห็นขาวไปหมดเลย เวลาผ่านช่วงที่มีไฟข้างถนนสีเหลืองจะสวยมาก ผมค่อยๆรูดวิบลงล้วงลงไปที่ในกางเกงเกตุบอกว่าพี่เกต่แฉะไปหมดแล้วผมก็ว่าเราหาที่พักกันก่อนจนมาถึงเพชรบุรี ผมจึงแวะเข้าโงแรมเกตุบอกว่าพี่เกตุมีอารมณ์มากเลยกลัวว่าจะมีใครเห็นตอนที่อยู่บนรถ พอเข้าห้องได้ผมจับใส่เลยซึ่งของเกตุนั้นแฉะจนมันเข้าอย่างง่ายๆ เกตุก็เสร็จไป 2ครั้ง ผมเสร็จไปครั้งหนึ่ง ขณะที่นอนพักกันผมก็ถามว่ามันตื่นเต้นดีใช่ไหม เกตุบอกว่าที่สุดเลย ผมเลยว่าห้องพัก มีม่านหน้าต่างอยุ๋ เดียวผมจะเปิดไว้หน่อยหนึ่งดีไหม เกตุบอกว่าเดียวใครมาเห็นผมก็เลยบอกว่าปิดไฟก็ได้ถ้าใครมองเข้ามาก็จะเห็นไม่ถนัดมากนักเกตุก็ไม่พูดอะไรผมก็ลุกขึ้นไปเปิดม่านไว้ครึ่งหนึ่ง ผมก็กลับมาที่เตียงค่อยเปิดผ้าห่มออกเกตุเอามือมาปิดไว้ผมก็ดึงมือออก สังเกตดูมือเกตุจะสั่นนิดๆ เกตุบอกกลัวมีใครเห็นตาเกตุมองอยู่ที่หน้าต่างตลอดเวลา ผมก้มไปดูดนมเกตุเกตุบอกเสียวมากๆ มือล้วงเข้าไปในร่องเกตุ นำเกตแฉะมากๆเกตุบอกว่พี่ใส่เถอะเกตุไม่ไหวแล้ว คืนนั้นเกตุบอกว่าเสร็จไป 5ครั้งได้ รุ่งเช้าผมขับรถกลับบ้าน เกตุบอกว่ามีความสุขที่สุดเลยตื่นเต้นมาก ผมก็บอกว่าวันหลัง ผมจะพามาอีก ถ้ามีโอกาสไปต่างจังหวัดด้วยกันจนไม่นานมานี่ก่อนปีใหม่ก็ขึ้ไปกรุงเทพอีก ขากลับมาผมก็ชวนแวะโรงแรมอีกซึ่งเป็นโรงแรมม่านรูด เกตุบอกว่าจะทำแบบครั้งก่อนอีกหรือผมเลยบอกว่ายิ่งกว่าอีก พอเขาห้องได้ผมก็บอกเกตุว่าถอดเสื้อผ้าออกให้เหลือแต่ชั้นในไว้เมื่อถอดเสื้อผ้าเสร็จก็ขึ้นไปนอนบนเตียงโดยห่มผ้าผมก็โทรให้เด็กเอาเบียร์มาให้ เมื่เด็กเอาเบียร์มาส่งผมก็ถามเด็กว่าถ่ายรูปเป็นไหม เพราะผมเอากล้องดิจิตอลมาด้วย เด็ก็บอกว่าพอถ่ายได้ผมก็แนะนำให้ ผมก้เลยขึ้นไปกอดเกตุบนเตียงโดยเปิดผ้าห่มออกเกตุเอามือมาปิดไว้ทั้งที่มีชุดชั้นในอยู่ผมบอกว่าเกตุว่าถ่ายแค่นี้ตอนนั้นผมค่อยเอามือมาล้วงลงไปในกางเกงในเกตุ เกตุก็บอกว่ามันแฉะไปหมดแล้วผมลุกขึ้นไปที่เด็กผมถามว่าน้องแต่งงานหรือยัง น้องบอกว่าแต่งแล้วแล้วเห็นของพี่ผู้หญิงแล้วเป็นอย่างไรบ้างน้องบอกว่าผมแข็งไปหมดแล้ว ผมจึงขอดูหน่อยได้ไหมผมจึงเอามือไปจับของเค้า มันใหญ่มากผมจึงรูดซิบเอามันออกมา เกตุมองเห็น ตาลุกเลย เพราะมันใหย่กว่าผมอีกเท่าหนึ่งผมจึงบอกเกตุว่าผมขอถ่านรูปเกตุทำท่าใช้ปากกลับน้องโดยไม่ต้องทำจริงก็ได้เกตุก็ยอมผมจึงเอาถุงยางมาใส่ให้น้องเค้า ผมก็ถ่ายไปสองสามรูป ผมก็บอกเกตุว่าอยากถ่ายตอนที่เกตุโดนเค้าเอาเกตุก็บอกว่าไม่ให้เอาจริงนะผมก็บอกว่าทำท่าเท่านั้น ผมก็ใหน้องเค้านอนลง แล้วผมก็ให้เกตุนั่งโดยหันหน้ามาทางปลายเท้า เกตุค่อยหย่อนตัวลงดดยใช้มือแหวกกางเกงชั้นในออกผมเห็นของเกตุแฉะมากจนเปรียกไปหมด ผมก็บอกให้เกตุขยับขึ้นขยับลงโดยที่ไม่ได้สอดใส่ผมก็ถ่ายไปได้สาสี่รูปพอรูปสุดท้ายผมก็บอกให้เอาร่องไปใกล้ของน้องอีกจนมันแตะกันผมก็เลยเข้าไปช่วยจัดท่าทางให้ผมพอเห็นว่ามันใกล้ดีแล้วผมแกล้งกดตัวเกตุลงทำให้ของน้องเข้าไปในของเกตุครึ่งหนึ่งได้ เกตุร้องอึบจะดึงออกแต่ผมก็กดไว้แล้วผมก็เข้าไปกอดเกตุ บอกเกตุว่าอยากลองไหมเกตไมพูดเลยผมจึงช่วยจับให้เกตุเข้าได้สุดๆ น้องก็ช่วยเด้งขึ้นมารับน้องทำให้เกตุไม่เท่าไหร่เกตุกอดผมบอกว่าเกตุไม่ไหวแล้วเกตุรัดผมแน่น เกตุดึงออกจากน้องผมก็เข้าไปใส่ทันทีผมทำไม่ถึงนาทีก็เสร็จเกตุบอกว่ามีความสุขที่สุดเลยผมถามน้องว่าเสร็จไหมน้องบอกว่าเสร็จพร้อมพี่ผู้หญิงผมก็ให้ค้าจ้างน้องไปแล้ก็บอกว่าวันหลังจะมาอีกเรื่องของผมมีเพียงเท่านี้ขาดตกตรงไหนอภัยด้วย

Basilisk

แนวบ๋อยนี่คนสวิงเค้ารู้กัน แต่ต้องเลือกโรงแรมหน่อย