ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียให้น้องนวด

เริ่มโดย Ccc, มีนาคม 10, 2018, 01:37:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่า แม่เมียโทรมาหา บอก คิดถึง เราเลยกลับไปเยี่ยมท่านกัน พอไปถึงก็พูดคุย ทานข้าวทานปลา ตกเย็น พ่อเมียไม่ค้างที่สวน ผมเลยชวนดื่มสักหน่อย เมียกับแม่ก็จัดกับแกล้มมา ส่วนน้องชายเพิ่งกลับจากไปเล่น เห็นเมียผม ปรี่เข้ามากอดเลย

ผมมองแล้วมันขัดๆ นิดหน่อย มือจับตูด หัวซุกนม พอทั้งสองแยกกันผมเลยเดินไปบอกเธอ เมียบอกรู้แล้ว ผมมองตามหลังเมียที่เข้าครัวไป ชุดที่ใส่มันยั่วจริงๆ เสื้อยืดสีขาว คอวีลึกเห็นร่อง ตัดกับบราสีดำลูกไม้ แล้วกระโปรงยีนส์สั้นเสมอหีอีก ผมนี้ลูบควยรอถึงกลางคืนไม่ไหวเลย แถมเธอเหมือนรู้ แอ่นตูด เห็นกางเกงในตัวบางสีขาวอีก ผมนี้เดินงอตัวกลับมาดื่มกับพ่อเลยครับ

ระหว่างดื่มกัน แม่ก็มาเรียกพ่อไปนอน ไม่ให้ดื่มแล้ว ตอนเช้ามีนัดงานรับจ้าง เหลือผมคนเดียวกะว่า อีกสักแก้วสองแก้งคงพอ ตอนนั้นก็ราวๆ 5 ทุ่มได้ ดื่มอยู่ที่แคร่ยังไม่ทันหมดแก้วเมียก็มา เธอกอดผมด้านหลัง กลิ่นสบู่หอมมากคงอาบน้ำแล้ว ผมดึงเธอมานั่ง แต่ต้องชะงัก เสื้อสายเดี่ยวผ้าพลิ้ว ลื่นสีฟ้าอ่อนมีระบายขาว เอวลอย กับกางเกงขาสั้นบางๆ สีเดียวกันมีระบายขาว ชุดมันยั่วมาก เมียยิ้ม แล้วเอื้อมมือมาบีบควยผมที ก่อนจะดื่มด้วย ให้ตาย อยากเย็ดตรงนั้นเลยครับ แต่เมียห้าม บอกให้ผมไปอาบน้ำก่อน

จังหวะนั้นน้องชายโผล่มาพอดี เลยรู้สึกอยากเพิ่มอารมณ์ตัวเอง ชวนเมียดื่ม พอกรึ่มๆ น้องชายก็แสบดีจริง นั่งเยืองเมียผม ด้วย ตานี้มองลอดขากางเกงสลับนมตลอด เมียผมก็อยากแกล้ง เลยนั่งขัดตะหมาดให้ดู และก้มตัวนิดๆ ให้เห็นร่องนม ส่วนผมนั่งตรงข้ามเห็นชัดสุด ไม่ใสยกทรก จุกกำลังตั้ง แถมกางเกงขาสั้นพอนั่งขัดตะหมาดแล้ว ขากว้างจนเห็นแคมนิดๆ เลย

น้องชายตาจะถลนอยู่แล้วครับ ผมเลยคิดอะไรได้บอก ให้น้องชายนวดเมียหน่อย เมียผมนี้อึ้งตาค้าง มองที่ผมทันที น้องชายรีบปรี่ไปด้านหลังบีบไหล่เธอเลย ตอนแรกเมียก็จะไม่ยอมละ แต่ผมจับเธอนอนลง คงกรึ่มๆ ด้วย มีอารมณ์ด้วยเลยนอนคว่ำหน้าให้น้องชายบีบส่วนผมนั่งดู บอกให้น้องนวดเต็มที่เลย โดยน้องนวดต้นขาก่อน แต่ไม่สะใจผม ให้เมียนอนหงายครับ แล้วน้องนวด มันก็นวดแต่ตรงขาอ่อนนั้นละ สงสัยจะกลัว ผมเลยทำเป็นสอนนวด ให้บีบไล่สูงขึ้น และบอกให้แยกขาเมียออกด้วย ตอนนี้น้องกับลังนวดตรงขาหนีบ ผมเลยจับมือน้องมันนวดใกล้หีเมียผมเลย

พอเห็นว่านิ้มโป้งมันกำลังคลึงข้างๆ แคมเมียแล้วเสียวสุดๆ ก่อจะกระซิบ ให้เมียแกล้งหลับหลังจากนวดไปสักพัก น้องมันก็นวดตรงที่เดิมอยู่นั้น ผมเลย จับมือมันมากดตรงถวๆ เนินหีเมีย นิ้วที่กำลังนวดนี้ได้ใจมาก สักพักมือน้องก็เริ่มนวดหีเมียผมโดยไม่ต้องสั่ง มันนวดแคม นวดโหนก เมียก็บิดตัวไปมา ผมให้น้องมันนวดตรงนั้น แล้วย้ายมาที่ไหล่ มันก็นวดแต่ตรงไหล่อีกแล้ว เลยจับมือมันมาคลึ่งเนินนมบน และลูบไปนวดฐานนมต่อ มันก็นวดใหญ่เลยทีนี้ ไม่ต้องสอน ก่อนจะบีบมือ หน้าซีดมองเมียผม คงคิดว่าเมียจะลุกมาด่า หื่นจนลืมตัวสินะ ผมเลยแกล้งถามเมีย สบายไหม เมียผมก็ตามเกม แกล้งหลับ น้องมันเลยเบาใจนวดต่อ มันคลึงจุกที่ดันเสื้ออยู่นานมาก ผมยังไม่ค่อยเสียวเลย บอกน้องมันนวดไม่ดี พร้อมกับดึงสายเสื้อเมียลง จนนมขนาด 36 เด้งหลาตรงน่า อยากดูดหัวนมที่ตั้งอยู่ชะมัด แล้วดึงมือน้องมันมาบีบนมเมียเต็ม ช่วงที่น้องมันบีบ ผมเห็นตรงเป้ากางเกงเมียมีคราบน้ำเป็นดวงๆ ด้วย มีน้ำแตกแน่ น้องมันบีบนวดนมใหญ่ แล้วก็คลึง ผมบอกให้มันบีบหัวนมด้วย เท่านั้นละ น้ำเป็คราบดวงใหญ่กว่าเดิมอีก แล้วก็ให้น้องไปนวดที่หีเมียอีกที แต่ให้มันลากนิ้วเข้าไปในกางเกง ตอนนั้นน้องมันหันมาที่ผมแล้วบอกว่า พี่ฉี่แตก ผมเกือบขำตกแคร่ แกล้งบอกว่า ไม่ใช่ๆ น้ำตรงนั้นมันออกเพราะนวดดี ถ้านวดไม่ดีไม่มีน้ำ น้องมันเลยยิ้มเด็กป.6 ยังไม่ประสา ถึงจะดูหังโป๊ก็เถอะ

น้องมันล้วงนิ้วไปนวดหีเมียผม ใจอยากจะดึงกางเกงออกเลยละ แต่ก็กลัวจะเกินไป ระหว่างนั้นน้องมันก็นวดไป พูดไปว่า น้ำพี่ออกเยอะขึ้นเรื่อยเลย ผมก็บอกดีแล้ว แสดงว่านวดดี บอกตรงภาพที่เห็นคือ มือน้องมันอยู่ในกางเกงขาสั้นเมียแล้วเสียวมาก จนเมียผมน่าจะไม่ไหวขยับตัวนิดๆ ให้ผมเห็น คงเงี่ยนเต็มที่แล้ว ผมเลยบอกน้อง พอแล้ว จะพาเมียไปนอน น้องมันมองตาละห้อยเลยครับ ผมอุ้มเมียเข้าห้องทั้งเปลือยอกใหน้องดูนั้นละ แอบเห็นควยมันตุงด้วย

พออุ้มมาถึงห้องเมียจับผมนอนทันที ควักควยออกมา แล้วกดหีทันที ให้ตายตอดหนักมาก บอกผมว่า น้องเธอถูดโดนแตดจนเสร็จไปสองน้ำ ได้ บีบนมเสร็จไปน้ำอีก ผมเลยบอก คราวหน้าให้มันล้วงไหม เมียบอกบ้าสิ แล้วขย่มผมใหญ่ ปากผมก็ไม่ว่าง โดนเมียเอวนมอุดอีก บอกให้ดูด คืนนั้นเธอเล่นผมตัวแห้งเลยครับ

elviswhat

ฮ่าฮ่าอจากได้เมียแบบนี้บ้างจริง ๆ

Against01

แบบว่าแบ่งปันกันได้ ขอบคุณครับ

ohm2999

สงสารน้องชายมองตาละห้อย

likestory

แหม..!!!เจ้าน้องชายก็ใช่เล่นเลยยะนั่น อ่านแล้วเาียวจริงๆ แบ่งกันๆ ครับ ^_^

mikoto2288

ผมชอบเรื่องราวของท่านนะ
สั้น กระชับ แต่ความเสียวมีสูง

เน้นการบรรบายให้เห็นภาพในการเริ่มต้นอย่างมีเหตุมีผล ที่สามารถเกิดขึ้นจริงได้

แม้จะไม่ได้ใส่รายละเอียดในการมีอะไรกันมากนัก แต่สำหรับคนอ่าน ผมว่ามันโอเคแล้วสำหรับบทรักของคู่ผัวเมีย

ยกเว้นถ้าเมียโดนน้องชาย(ในอนาคต) อันนี้ช่วยจัดเต็มหน่อยนะท่าน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

palladium

อ้างจาก: mikoto2288 เมื่อ มีนาคม 12, 2018, 09:16:42 ก่อนเที่ยง
ผมชอบเรื่องราวของท่านนะ
สั้น กระชับ แต่ความเสียวมีสูง

เน้นการบรรบายให้เห็นภาพในการเริ่มต้นอย่างมีเหตุมีผล ที่สามารถเกิดขึ้นจริงได้

แม้จะไม่ได้ใส่รายละเอียดในการมีอะไรกันมากนัก แต่สำหรับคนอ่าน ผมว่ามันโอเคแล้วสำหรับบทรักของคู่ผัวเมีย

ยกเว้นถ้าเมียโดนน้องชาย(ในอนาคต) อันนี้ช่วยจัดเต็มหน่อยนะท่าน
เห็นด้วยกับท่านนี้ครับ อย่างว่าเมาแล้วอะไรก็เกิดขึ้นได้

johnyred59

อยากมีเมียใจกล้าแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณครับ

myidol

เสียวกำลังดีเลยครับ กระชับแต่อ่านแล้วควยแข็ง ขอบคุณมากครับ

may_290607908

นึกว่าน้องจะได้เย็ดซะแล้ว

HIMMYKUNG

รอคอยการได้เสียพี่น้องครับ ::GiveMe::  ::GiveMe::

lodtr122518

แกล้งเด็กมากระวังจะโดนเอาคืน

ITSARA2009

nattersam

Warute

::Glad:: อ่านแล้วหากเสียวเลย หากไม่ใช่พี่น้องงานนี้อาจได้ขึ้นครู