ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของดีที่ตึกแถว Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 18, 2017, 07:02:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นนักเรียนพาณิชย์แห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ เนื่องจากเป็นคนต่างจังหวัดจึงมาพักอาศัยอยู่กับน้าชาย ที่ตึกแถว 2 ชั้นรุ่นโบราณ มีคนอยู่ด้วยกัน 6 คน คือน้าเปี๊ยก น้าสะใภ้ชื่อน้าแดง ลูกพี่ลูกน้องกับผมชื่อรุ่ง ลูกสาวน้าชื่อต๋อม และน้องสาว น้าสะใภ้ชื่อพี่หวาน รวมทั้งตัวผมเอง สรุปคือที่บ้านมีผู้ชาย 2 คน กับผู้หญิง 4 คน ซึ่งผมได้มีความสัมพันธ์กับผู้หญิงทั้ง 4 คน ตามที่ผมจะเล่าให้ฟังนี่แหละ เรื่องอาจจะยาวไปสักนิด แต่ก็เป็นความจริงที่ผมอยากเล่าให้ฟังรวดเดียวเลย น้าชายผม เป็นเซลล์ขายยาที่ต้องออกต่างจังหวัดเดือนละ 15 วัน และผมเองเรียนรอบเช้า เมื่อเลิกเรียนก็ต้องกลับบ้าน เพราะน้าชาย อยากให้มีผู้ชายคอยดูแลที่บ้านบ้าง ผมจึงไม่เคยไปเที่ยวที่ไหน และไม่เคยเที่ยวผู้หญิงเลย นอกจากช่วยตัวเองในห้องน้ำ บนชั้นสองของตึกแถวมี 2 ห้อง คือห้องนอนน้าชายกับน้าสะใภ้ และห้องกลางซึ่งเป็นห้องโล่งๆ นอนกัน 4 คน คือ ผม, รุ่ง, ต๋อม, พี่หวาน เวลาน้าชายผมไม่อยู่ น้าสะใภ้ผมก็จะมานอนที่ห้องกลางด้วย ซึ่งผมเองก็ได้ภาพในการนอนของผู้หญิง แต่ละคนนี่แหละไปจินตนาการในห้องน้ำ เพราะน้าแดงซึ่งอายุแค่ 35 ปีชอบใส่ชุดนอนโดยไม่ใส่ชุดชั้นใน น้องรุ่งอายุ 16 ปีอ่อนกว่าผมปีเดียว ชอบใส่กางเกงยืดขาสั้นกับเสื้อยืดหลวม ต๋อมอายุ 12 ปีชอบใส่ชุดนอนเหมือนแม่แต่ใส่ชั้นใน ส่วนพี่หวานอายุแก่กว่าผม 2 ปี ชอบใส่เสื้อนอนหลวมๆ กับผ้าถุงโดยไม่สวมชั้นใน และเวลานอนผมจะนอนติดประตู ถัดจากผมก็เป็นรุ่ง, หวาน และต๋อมตามลำดับ ผมนอนด้านนอกและนอนดึกสุด ก็มักจะเดินสำรวจในแสงสลัวๆ จากหน้าต่าง ดูท่านอนของสาวๆ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น น้าแดงกับต๋อมและพี่หวานจะขึ้นนอนก่อน ส่วนรุ่งกับผมจะอ่านหนังสือกันที่ชั้นล่าง มีอยู่คืนหนึ่งที่น้าชายไม่อยู่ และ 3 สาวก็ขึ้นไปนอนแล้ว ผมอ่านหนังสืออยู่ ส่วนน้องรุ่งกำลังอาบน้ำ (คงนึกภาพออกนะว่า ห้องน้ำของตึกแถวจะอยู่ใต้บันได) อยู่ๆ ผมก็อยากแอบดูน้องรุ่งอาบน้ำ จึงโหนราวบันไดขั้นที่ 3-4 ชะโงกหน้าเข้าไปดู ในห้องน้ำ โอ้..แม่คุณเอ๋ย เคยเห็นแต่วับๆ แวมๆ แต่ตอนนี้จะจะเต็มสองตาเลย ขาวอวบไปทั้งตัว นมใหญ่และเต่งตึงมาก หัวนมเล็กนิดเดียวยังเป็นสีชมพูอยู่ด้วย ผมงี้คอเหนียวเลย น้องรุ่งกำลังสระผมอยู่ ผมเห็นเต้านมเด้งขึ้นๆ ลงๆ เหมือนมีแรง ดีดสะท้อนตามจังหวะมือที่สระผม ผมยังไม่เห็นส่วนล่างชัดๆ เพียงแต่เห็นขนซึ่งดกมากเท่านั้น หลังจากสระผมเสร็จ น้องรุ่งก็ฟอกสบู่ ตอนฟอกสบู่นี่แหละที่ผมเสียวท้องน้อยที่สุดเลย เพราะน้องรุ่งค่อยๆ เอามือละเลงทั่วตัว คลึงอยู่ที่นม สองข้างนานมาก และมีบางครั้งเอามือบี้หัวนมจนเห็นชัดว่าหัวนมตั้งขึ้นมา และขนน้องรุ่งลุกตั้งทั่วตัว ผมมองดูหน้าเห็น น้องรุ่งหลับตาพริ้มเงยหน้าเล็กน้อย แล้วมือก็ค่อยๆ ล้วงไปแถวหน้าท้องและต่ำลงไป ขากางออกมากขึ้น มือชักเข้าชักออก แต่ผมก็ยังเห็นไม่ชัด แต่ไอ้น้องชายผมสิแข็งแทบจะแตกอยู่แล้ว และจู่ๆ น้องรุ่งก็คว้าเอาขวดแชมพูมาเวียนวนอยู่กับปาก ทางสวรรค์ แล้วทิ่มเข้าไปข้างใน เริ่มจากช้าๆ จนเป็นเร็ว พร้อมกับเสียงครางซี้ดๆ ผมทนไม่ได้ต้องควักเจ้าน้องชายออกมา รูดแข่งไปด้วย น้องรุ่งยังไม่เสร็จเลยผมก็แตกก่อนแล้ว น้ำของผมพุ่งไปติดบานประตูเลย และมีบางส่วนเลอะที่กางเกงด้วย แต่ผมไม่เห็น ผมยังดูน้องรุ่งอยู่จนเห็นน้องรุ่งตัวเกร็ง หนีบขวดแชมพูไว้ เอามือทั้งสองมาคลึงเคล้นที่เต้านมและดึงหัวนม อย่างแรง พร้อมกับเสียงร้อง "โอ้ว..โอ้ว..ซี้ด..ซี้ด.." เบาๆ นั่นแหละผมรู้ว่าน้องรุ่งเสร็จแล้ว ผมรีบลงมาหาทิชชู่ไปเช็ด น้ำรักของผมที่ประตู โดยเช็ดเบาๆ กลัวน้องรุ่งจะรู้ เช็ดเสร็จกำลังหันหลังจะเดินไปโต๊ะหนังสือ น้องรุ่งก็เปิดประตูออกมา มองหน้าผมแล้วถามว่า "อะไรเหรอ" ผมเลยแก้เก้อไปว่า "ท้องเสียน่ะ" น้องรุ่งก็เลยบอกว่า "อ่ะ..เข้าไปสิ หนูอาบเสร็จแล้ว" ผมก็เลยเข้าไปจับเจ้าน้องชายรูดจนเสร็จไปอีก 1 ที ออกจากห้องน้ำมา ผมก็เดินมาเห็นน้องรุ่งแต่งตัวเรียบร้อยแล้ว กำลังนั่ง หวีผมอยู่ที่โต๊ะหนังสือซึ่งใช้ด้วยกัน น้องรุ่งชี้มาที่กางเกงกีฬาขาสั้นของผมแล้วถามว่า "กางเกงเปื้อนอะไรน่ะ" ผมยังไม่ทัน ตอบเลย น้องรุ่งก็ถามต่อว่า "พี่แอบดูหนูแล้วช่วยตัวเองใช่มะ" ผมคิดไม่ถึงเลยว่าน้องรุ่งจะกล้าถาม แต่จะยอมรับก็กลัวว่า น้องรุ่งจะไปฟ้องน้าชาย ก็เลยบลั๊ฟกลับไปว่า "แล้วรุ่งเล่นกับขวดแชมพูบ่อยมั้ย" เท่านั้นแหละน้องรุ่งหน้าแดงเลย แล้วก็พูด เสียงอ่อยๆ ว่า "พี่เห็นด้วยเหรอ" ผมก็บอกว่า "เห็นไม่ชัดหรอก"
ตอนนี้ผมหน้ามืดแล้ว ก็เลยเอามือโอบไหล่น้องรุ่งแล้วโน้มหน้าไปกระซิบข้างหูน้องรุ่งว่า "ตอนนี้พี่อยากเห็นชัดๆ" แล้วผมก็รวบรัดจูบปากน้องรุ่งเลย ไซ้ลิ้นเข้าไป น้องรุ่งไม่หนีแต่กลับไซ้ลิ้นตอบ น้องรุ่งคงมีอารมณ์เหมือนกัน เพราะพอผม เอามือล้วงไปในเสื้อยืดจะเลิกยกทรงขึ้น แต่มันไม่ขึ้นเพราะนมน้องรุ่งใหญ่มาก น้องรุ่งเลยเอื้อมมือไปข้างหลังปลดออกเอง เท่านั้นแหละนมขาวๆ สวยๆ ดีดผลึงขึ้นมาตั้งเต้าเต็มตาผมทันที ผมถอนปากออกมาเลิกเสื้อยืดขึ้น ก้มหน้าลงไปซุกไซ้ที่ เต้านม บรรจงเวียนเต้าซ้าย เวียนเต้าขวา แล้วก็ใช้ริมฝีปากเม้มหัวนมทีละข้าง น้องรุ่งเริ่มมีเสียงครางแล้ว พร้อมกับเอามือ รูดกางเกงกับกางเกงในผมออกทีเดียว แล้วเริ่มรูดเจ้าน้องชายผมช้าๆ จนแข็งโป๊ก ส่วนมือผมก็รูดกางเกงขาสั้นกับกางเกงใน ตัวจิ๋วของน้องรุ่งลงมา พอใช้มือตะปบโคกน้องรุ่งได้ โอ..ใหญ่เหลือเกิน ขนก็ดกเสียด้วย น้องรุ่งเริ่มส่ายนมสู้กับลิ้น นิ้วผมก็เริ่มกรีดที่ร่องสวรรค์ซึ่งมีน้ำออกมาจนฉ่ำแฉะ เจอตุ่มไตผมก็ใช้นิ้วสะกิด น้องรุ่งลอยเอวเด้งรับทันที ผมเลยค่อยๆ เอานิ้วกลางจิ้มเข้าไปในรูสวรรค์ชักเข้าชักออก จนน้องรุ่งนั่งไม่ติดเก้าอี้พร้อมกับคราง "พี่..พี่..โอว..โอว.." ผมเลยลุกขึ้นยืน รุนตัวน้องรุ่งให้ลุกขึ้นจากเก้าอี้ ขึ้นไปนั่งอ้าซ่าบนโต๊ะหนังสือ ส่วนผมนั่งที่เก้าอี้แล้วซุกหน้าลงไปที่โคกสวรรค์ ผมโลมไล้ไซ้ อยู่ที่เนินสักครู่ ก็เริ่มใช้ลิ้นกรีดขึ้นลงในร่องจนน้ำไหลออกมามากมาย น้องรุ่งทนไม่ไหวเอามือจับหัวผมกดแล้วส่ายเองเลย พอผมเอาลิ้นแยงในรูและกรีดที่ติ่งสวรรค์แบบรัวลิ้นเท่านั้นแหละ น้องรุ่งครางกระเส่าเลย "โอย..ไม่ไหวแล้ว เอาใส่เลยๆ พี่..อูย.." ผมเลยลุกจากเก้าอี้เอาเจ้าน้องชายมาจ่อที่โคก แล้วถูวนไปมาที่แคมสองข้าง แต่ไม่ทันใจน้องรุ่งเพราะเธอจับเจ้า น้องชายผมไปจ่อที่รูเองเลย พอเข้าที่เธอเด้งขึ้นมาจนผมเสียวแปล๊บเพราะเส้นของผมยังไม่ขาด ผมก้มลงไปดูเห็นจมไปครึ่ง หนึ่งแล้ว ก็เลยไม่เสยเข้าไป แต่ใช้ส่ายแทน น้องรุ่งก็ส่ายตามแล้วเริ่มเด้งช้าๆ จนมีเสียง "อื้อ..อื้อ.." แต่ละครั้งที่เด้ง ผมเห็นน้องรุ่งทำเอง ผมก็เลยก้มหน้าไปดูดปากและลิ้น เลียติ่งหู แล้วดูดหัวนม ผมเริ่มหายเสียวแบบเจ็บ แต่เริ่มเสียวแปลกๆ แทน เพราะข้างในตอดตุ้บๆ แถมน้องรุ่งก็เอวไวด้วย ผมต้องเด้งรับตามจังหวะที่ถี่มากของน้องรุ่ง สักพักน้องรุ่งก็ ครางดังเลย "โอ้ว..โอย..โอย.." แล้วยกขาหนีบตัวผมไว้แน่น เกร็งตัวแอ่นโคกสูงแนบแน่นน้องชายผม จนผมรู้สึกมีน้ำอุ่นๆ ฉีดมาอาบเจ้าน้องชายผมอย่างแรง พร้อมกับรูร่องก็ตอด จนผมทนไม่ไหวแล้ว ต้องฉีดพุ่งใส่เข้าไปข้างในน้องรุ่งทั้งหมด เราอยู่ในสภาพนั้นกันสักครู่พร้อมกับเสียงหอบ สักพักน้องรุ่งก็ผลักอกผมออก ผมเลยต้องถอนเจ้าน้องชายผมออก มองไปที่ รูสวาทเห็นยังโบ๋อยู่ แถมน้ำแฉะคารูไปหมด แต่น้องรุ่งรีบดึงกางเกงขึ้นแล้วเดินไปเข้าห้องน้ำ ส่วนผมดึงกางเกงขึ้นแล้ว ก็นั่งต่อที่โต๊ะหนังสือ จนน้องรุ่งออกมาจากห้องน้ำ แล้วพูดยิ้มๆ กับผมว่า "พี่นะพี่" ส่วนผมก็พูดว่า "ดีมั้ย..วันหลัง เอาอีกนะ" น้องรุ่งไม่พูด แต่ยิ้มพยักหน้าแล้วเก็บหนังสือขึ้นไปนอน ส่วนผมเข้าห้องน้ำไปดูเจ้าน้องชาย ปรากฏว่าเส้นขาด เลือดออกเยอะเหมือนกัน ผมยังสงสัยอยู่ทุกวันนี้ว่าน้องรุ่งไม่มีเลือด เพราะว่าเป็นนักกีฬาหรือว่าสำเร็จความใคร่มานาน แต่รับรองว่ายังไม่โดนใครเจาะแน่ เพราะน้องรุ่งยังไม่มีแฟนเลย คืนนั้นผมหลับเป็นตายเลย เช้ามืดก็ไปเรียนตามปกติ ส่วนน้องรุ่งก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ออกจากบ้านสายกว่าผมเพราะต้องไปเรียนพร้อมต๋อม วันนั้นผมเรียนไม่ค่อย รู้เรื่อง เพราะคิดถึงแต่เรื่องเมื่อคืนจนเลิกเรียน บ่ายสองเลิกเรียน บ่ายสามผมก็กลับถึงบ้านแล้ว ที่บ้านมีแต่น้าแดงอยู่คนเดียว เพราะพี่หวานไปจ่ายตลาด ส่วนน้องรุ่งกับต๋อมยังไม่กลับ ผมอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า (ใส่แต่กางเกงบอล ไม่ใส่เสื้อ) แล้วมาทำ การบ้านเสร็จก็กวาดบ้านถูบ้าน ขณะที่กำลังถูอยู่ชั้นบน น้าแดงก็เดินขึ้นมาแล้วเข้าห้องนอนไป แต่ไม่ได้ปิดประตู ผมเหลือบดู เห็นกำลังนั่งหวีผมอยู่ ผมถูห้องนอกเสร็จก็เข้าไปถูในห้องนอน ขณะกำลังถูอยู่ จู่ๆ น้าแดงก็หันหน้ามาทางผมแล้วเรียกชื่อ "ชาย.. เมื่อคืนทำอะไรกับรุ่งน่ะ" ผมตกใจหยุดถูเลย แล้วปากแข็งบอก "เปล่านี่ครับ" "เมื่อคืนน้าเห็นนะ ตอนลงมาห้องน้ำ" "น้าเห็นอะไรครับ" "ก็เห็นชายทำอะไรอยู่กับรุ่งนะสิ" "งั้นน้าแดงอย่าบอกน้าเปี๊ยกนะครับ" "ทำตัวดีๆ ก็แล้วกัน" จบบท สนทนาสั้นๆ ผมก็ถูบ้านเสร็จกำลังจะเดินออกจากห้องนอน น้าแดงผมก็สั่ง "ซักผ้าเสร็จแล้วเดี๋ยวขึ้นมาข้างบนหน่อยนะ" ผมรับคำแล้วลงไปซักชุดนักเรียนของผมเอง ตากผ้าเรียบร้อยก็ขึ้นไปที่ห้องนอนน้า เห็นน้าแดงนอนอ่านหนังสืออยู่บนเตียง ขาชันขึ้นมาข้างหนึ่ง ชุดนอนถลกขึ้นเห็นไปถึงหอยเลย เพราะไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมเพ่งดูสักพักค่อยเรียก "น้าแดงจะให้ผม ทำอะไรครับ" น้าแดงลดหนังสือลงแล้วบอกผม "ชายช่วยนวดให้น้าหน่อย ไม่รู้เป็นอะไรเมื่อยไปทั้งตัว" เอาละสิ อยู่กันมา ตั้งนาน ถึงผมจะเคยเห็นนมเห็นหอยน้าแดงตอนนอนโป๊ๆ แต่ไม่เคยคิดอะไรชั่วๆ เลย เพราะน้าทั้งสองมีพระคุณกับผมมาก แต่สถานการณ์วันนี้ทำให้ผมต้องทำทุกอย่างที่น้าแดงสั่งอยู่แล้ว ก็เลยขึ้นไปบนเตียงอยู่ตรงปลายเท้า น้าแดงก็ชี้แล้วบอก "นวดตั้งแต่ขาขึ้นมาเลยนะ" ว่าแล้วน้าก็นอนคว่ำ ผมก็ค่อยๆ นวดไล่ขึ้นไปเรื่อยๆ จากขาถึงต้นขา ถึงสะโพก น้าแดงก็บอก "เดี๋ยวก่อนนะ" แล้วก็โหย่งก้นนิดหนึ่ง ดึงชุดนอนขึ้นไปไว้ที่เอวแล้วนอนลงไปต่อ
ผมงี้ตะลึงเลย เพราะน้าแดงไม่ได้ใส่กางเกงใน ก้นน้าแดงอวบอิ่มเรียบรื่นไม่มีริ้วรอยเลย แถมผิวก็ขาวเป็นหยวกตาม สไตล์สาวเหนือ ยิ่งระยะที่ผมคุกเข่าอยู่นั้นมองเห็นเต่าของน้าแดงโผล่มาด้านหลัง เป็นเต่ายักษ์เสียด้วย ติ่งกลางเต่าสีออกคล้ำ โผล่ออกมาด้วย ผมต้องนวดไปข่มใจไปพยายามไม่มอง สักพักหนึ่งผมนวดไปถึงกลางหลัง มือน้าแดงก็ยกมาเหมือนบังเอิญ แต่มาโดนท่อนเนื้อที่เริ่มแข็งแล้วอย่างจัง น้าแดงร้อง "อุ๊ย" แล้วก็พลิกตัวตะแคงมาด้านที่ผมนั่งอยู่แล้วถาม "ชายคิดอะไร กับน้าอยู่ ทำตัวดีๆ นะ ไม่งั้นจะฟ้องน้าเปี๊ยก เอ้า..นวดต่อ" แล้วน้าแดงก็นอนหงาย ผมก็งง เลยถาม "จะให้นวดยังงัยครับ" "ขึ้นมาคร่อมบนนี้ แล้วหันหลังไปนวดปลายเท้า" น้าแดงชี้ที่ตัวน้าแดงเองให้ผมหันหน้าไปทางปลายเท้า ผมก็ทำตาม แต่ผมต้องโหย่งตัวไว้ไม่ให้ถูกตัวน้าแดง เพราะเจ้าน้องชายผมพองจะระเบิดอยู่แล้ว น้าแดงก็บอก "นั่งลงมาเต็มๆ เลย" ผมก็เลยทิ้งน้ำหนักตัวลงไปทั้งตัว นวดจากปลายเท้าขึ้นมา ทีนี้ไอ้ตอนนวดสูงขึ้นมาถึงหัวเข่า ตัวผมก็ต้องเลื่อนขึ้นมาด้วย จนผมก็รู้สึกเลยว่าน้องชายผมถูอยู่กับโคกของน้าแดง ผมเลยแกล้งก้มๆ เงยๆ ให้มันถูมากขึ้น น้าแดงก็เริ่มส่ายโคกมาถูกับ น้องชายผมใหญ่เลย แถมเริ่มมีเสียงคราง "อืมม..อืมม.." ผมเหลียวหลังไปดูเห็นน้าแดงหลับตาพริ้ม ผมดำมันสยายออก เต็มหมอน โอย..ใครจะทนไหว ผมน่ะรู้มาแต่ต้นแล้วว่าอะไรเป็นอะไร แต่ไม่กล้า พอมาถึงขั้นนี้ก็ชัวร์ร้อยเปอร์เซ็นต์ว่าไม่น่า จะเกิดเรื่องร้ายแรง ก็เลยใจกล้าขึ้น บอกน้าแดงว่า "ผมนวดหน้าอกให้นะครับ" น้าแดงก็ร้อง "อืมม.." ผมก็เลยหันตัวกลับ นั่งเอาจรวดผมทับไปตรงโคกน้าแดง แล้วเอนตัวลงมาใช้มือวางไปที่เสื้อตรงตำแหน่งนมสองข้าง เต้านมใหญ่สองเต้านี้ผม เห็นบ่อยๆ แต่ไม่เคยจับเลย ผมค่อยๆ คลึงเต้าน้าแดง หัวนมน้าแดงตั้งชันสู้มือผมทันที ผมรู้สึกเลยว่าเต้านมที่ดูหยุ่นๆ มันแข็งขึ้นจนล้นมือ ผมนวดวนอยู่สักพักน้าแดงก็ร้อง "อืมม..เอาเสื้อออก แล้วค่อยนวด" ผมก็เลยเลิกเสื้อน้าแดงออกทางหัว น้าแดงก็ขยับตัวช่วยให้เสื้อพ้นเร็วๆ ทีนี้น้าแดงก็เปลือยเปล่าขาวโพลนอยู่ใต้ร่างผม เต้านมน้าแดงขาวใหญ่แต่คล้อยนิดๆ หัวนมก็สีเข้มเป็นเพราะมีลูกมาแล้วนั่นเอง ถอดเสื้อเสร็จผมก็นั่งตัวตรงจ้องมองรูปร่างให้เต็มตา น้าแดงก็ถามผมว่า "นมน้า สวยมั้ย" ผมก็บอก "สวยมากครับ" น้าแดงก็บอก "ชายช่วยดูดให้หน่อยสิ" ผมก็ก้มลงไปดูดหัวนมและใช้ใบหน้าคลึงเคล้า เต้านมทันที ตอนนี้น้าแดงส่ายอกใหญ่ แล้วเอื้อมมือดึงกางเกงบอลผมออกเหลือแต่กางเกงใน มือผมก็ล้วงไปที่เต่าน้าแดง โอ้โฮ..น้ำฉ่ำมือไปหมด ผมใช้นิ้วถูกับติ่งทันที น้าแดงส่ายเอวเด้งรับ ใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงในผมแล้วรูดจรวดผม เป็นการใหญ่ ผมใช้นิ้วกลางทิ่มเข้ากลางรู น้าแดงยิ่งเด้งแรงขึ้นแล้วบอก "โอว..โอย..เลียให้หน่อย.." ผมเลยถอนนิ้วออกมา เลื่อนตัวไปซุกหน้าอยู่กับร่องที่ชื้นไปด้วยน้ำของน้าแดง ผมเกร็งลิ้นแล้วแยงปาดผ่านติ่งกลางร่อง กระดกลิ้นถี่ๆ เสียงน้าแดง คราง "อูย..ดี..อูย..นั่นแหละ.." แล้วกดหน้าผมมาบดกับเต่าของแก ผมใช้ลิ้นอยู่นานจนน้ำของน้าแดงไหลออกมามากมาย ร่างเริ่มเกร็ง ผมรู้ว่าน้าแดงจะเสร็จแล้ว เลยบดหน้าบดลิ้นผมใหญ่ น้าแดงเกร็งไปทั้งตัว "โอว..โอว..อืมม.." แล้วร่างก็ กระตุก ขาตวัดมารัดตัวผมจนแน่น ผมรู้สึกได้ด้วยลิ้นเลยว่าในแคมของน้าแดงกระตุกบีบตอดลิ้นผม ตอนนี้ผมน้ำเกือบจะ แตกอยู่แล้ว น้าแดงรีบลุกขึ้นมาถอดกางเกงในผมออก ใช้มือจับจรวดผมรูดแล้วก้มหน้ามาใช้ปากอมจรวดของผม น้าแดงใช้ ปากรูดเข้ารูดออกสักพัก ก็ผลักผมนอนหงายเอาตัวขึ้นคร่อม จับจรวดผมจ่อกับรูสวรรค์แล้วนั่งขย่มขึ้นๆ ลง น้าแดงโน้มตัว มาข้างหน้า บอกผม "ดูดนมให้หน่อย" ผมก็โยกตัวขึ้นมากึ่งนั่งกึ่งนอนดูดนมให้น้า ผมจะทนไม่ไหวเพราะเสียวเหลือเกิน จนต้องร้อง "โอย..น้า..น้ำจะออกแล้ว.." แกก็ถอนรูสวรรค์ออกจากจรวด แล้วรีบจับจรวดมารูดๆ ดูดๆ จนมิดด้าม น้าแดงรูดด้วยปากของแกอยู่สิบกว่าครั้ง น้ำผมก็แตกเต็มปาก น้าแดงก็ยังดูดอยู่จนหยดสุดท้ายแล้วกลืนกินจนเกลี้ยง ตอนนี้ ผมกับน้าแดงนอนแผ่หัวไปคนละทาง "มานี่สิ" เสียงน้าแดงเรียกให้ผมลุกขึ้นไปนอนข้างแก ผมก็ลุกขึ้นไปแล้วนอนข้างๆ น้าจับมือผมไปวางที่เต้านมแก แล้วมือน้าแดงก็ไปจับจรวดที่พับฐานอยู่ แล้วน้าแดงก็พูดว่า "ชายอย่าบอกใครนะ แล้วจะได้ นวดกับน้าบ่อยๆ" ผมไม่พูดได้แต่พยักหน้า โธ่..ใจยังสั่นอยู่เลยครับ น้าชันตัวลุกขึ้นนั่งมองมาที่จรวดผมแล้วหัวเราะคิกคัก แล้วบอก "ลงไปข้างล่างเถอะ เดี๋ยวหวานก็กลับมาแล้ว" ผมเลยนุ่งกางเกงลงไปข้างล่าง สักพักน้าแดงก็ตามลงมา ตั้งแต่ วันนั้นถ้าวันไหนน้าแดงบอกผมว่า "กลับบ้านเร็วๆ นะ" ผมก็เสร็จน้าแดงทุกที ผมนวดกับน้าถี่มาก จนบางวันผมแทบไม่มี น้ำพุ่งออกมาเลย ระยะหลังผมต้องอ้างว่าทำกิจกรรมที่โรงเรียนแล้วกลับบ้านเย็นๆ ก็จะรอดตัวจากน้าแดง
อยู่มาวันหนึ่งหลังจากกลับจากโรงเรียนมาถึงบ้าน เข้าบ้านไปแล้วไม่เห็นมีใครเลย ผมเลยขึ้นชั้นบนจะไปเปลี่ยนเสื้อผ้า พอเปิดประตูเข้าไปก็เห็นของดีอีกจนได้ พี่หวานสิครับ ใส่ผ้าถุงกระโจมอกเหมือนเตรียมตัวจะอาบน้ำอยู่ แต่แกนอนตะแคง หันหลังให้ประตูอยู่ โดยผ้าถุงน่ะร่นลงมาอยู่ที่สะโพก ส่วนชายผ้าถุงก็เลิกขึ้นไปถึงก้นขาวเนียน มองจากมุมที่ผมยืนตะลึง อยู่เห็นหอยขนาดเขื่องแพลมโผล่มาด้านหลังเลยเชียว ตั้งสติได้ผมก็ทำเสียงกระแอม แต่แกเงียบ ผมเลยย่องไปนั่งก้มมอง หอยของพี่หวาน สีออกคล้ำไปนิด เพราะถึงพี่หวานจะแก่กว่าผม 2 ปี แต่เคยมีผัวอายุแก่กว่ามาแล้ว น้าชายผมเคยบอกว่า พี่หวานเลิกกับผัวมาเป็นปีแล้วมั้ง ดูหอยเสร็จผมก็ชะโงกข้ามตัวไปดูนม นมพี่หวานใหญ่และขาวพอๆ กับพี่สาว(น้าแดง)เลย กำลังดูอยู่เพลินๆ ผมก็สะดุ้งเลย เพราะเสียงพี่หวานพูดขึ้นว่า "ดูอะไรน่ะ" ผมคงดูแต่หุ่นกับนมอยู่ จนไม่สังเกตว่าพี่หวาน ตื่นชำเลืองตาขึ้นมามองหน้าผมตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมมองหน้าพี่หวานไม่เห็นว่าแกอายหรือรีบปิดนมปิดหอยแต่อย่างใด ก็เลย แกล้งพูดเล่นๆ ว่า "ก็ดูเจ้าหญิงนิทรานะสิ" พี่หวานยิ้มเลยครับแล้วบอกว่า "ไม่เห็นมีเจ้าชายมาจุมพิตเลย" ผมเลยบอกว่า "จุมพิตแล้วทำอย่างอื่นด้วยได้มั้ย" แค่นั้นแหละพี่หวานดึงตัวผมลงไปทับตัวแกทันทีเลย ปากต่อปากประกบกัน ลีลาลิ้นของ พี่หวานเร้าใจมาก ผมบดจรวดที่ยังอยู่ในกางเกงถูกับหอยที่โผล่ออกมานอกผ้าถุงเป็นการใหญ่ ผมถอนปากออกมาถาม "น้าแดงล่ะ" "ไม่ต้องห่วงหรอก ไปงานแต่งกว่าจะกลับก็ 4 ทุ่ม" ผมก็เลยเลื่อนตัวลงมาฝังจมูกคลึงกับนมเต่งสองเต้า พี่หวานแกะกระดุมเสื้อนักเรียนผม ผมก็ถอดเสื้อออก และถอดกางเกงและชั้นในออกหมดจนเหลือแต่ตัว ยืนจรวดตั้งอยู่ พี่หวานลุกขึ้นมานั่งคุกเข่าเป่าจรวดให้ผม ลีลาของพี่หวานเร้าใจมาก เลียตั้งแต่ไข่และทั่วลำจรวด เสร็จแล้วก็อมจรวดผม จนมิด ขณะรูดเข้ารูดออกลิ้นก็ทำหน้าที่กดๆ คลึงตัวจรวดด้วย ผมงี้ยืนขาสั่นเลย ทนไม่ไหวผมก็บอก "อูยย..พอก่อนพี่.." แล้วทรุดตัวลงมาจับพี่หวานคุกเข่า แล้วผมก้มลงไปเลียหอยจากด้านหลัง หอยพี่หวานแดงและฉ่ำไปด้วยน้ำ แถมยังโยกตัว และกดขึ้นลงตามความเสียวด้วย เพิ่งรู้ว่าพี่หวานเป็นคนมีอารมณ์รุนแรงมาก แถมร้องเสียงดังด้วย แกครางเสียงดังกระเส่า ตลอด "โอว..อืมม..ดีๆ.." ผมเห็นแกโยกแรงขึ้น ก็เลยลุกขึ้นมาเอาจรวดเสียบเข้าที่หอยแก ทีเดียวเข้าเกือบมิด เริ่มซอยจาก ช้าๆ เป็นเร็วๆ พี่หวานคนสวยก็เด้งรับตลอด สักพักพี่หวานก็พลิกตัวกลับมาโดยจรวดไม่หลุดออกจากหอย กลายเป็นนั่ง กระเด้ากันทั้งสองคน ท่านี้ให้อารมณ์เสียวผมมาก เพราะเห็นจรวดรูดเข้ารูดออกตามเสียงของพี่หวานตลอด เพิ่งเห็นหอย พี่หวานชัดๆ ตอนนี้เองว่าใหญ่ ขาว แต่ขนน้อยกว่าของน้าแดงและน้องรุ่ง พี่หวานเริ่มกระแทกถี่ๆ ผมรู้ว่าใกล้เสร็จก็เร่ง ให้แกเป็นการใหญ่ จนพี่หวานร้อง "ดี..ดี..โอย..โอ๊ย.." แล้วยกขามาโอบเอวผมแน่นปล่อยน้ำอุ่นๆ อาบจรวดผม แต่ผมยัง ไม่เสร็จก็เลยนั่งคุกเข่าจับขาพี่หวานแยก และยกมาวางบนบ่า โคกพี่หวานก็ลอยเด่นขึ้นมาผมเลยซอยต่อ จากเบาๆ ช้าๆ เป็นแรงๆ ถี่ๆ พี่หวานก็ช่วยเด้งและส่ายรับจรวดผม จนผมทนไม่ไหว "ออก..ออก..แล้วพี่.." แล้วต่างฝ่ายก็กระเด้งเข้าหากัน สุดแรง น้ำผมก็ฉีดเข้าไปข้างในจนล้นออกมานอกหอยลงที่พื้นห้อง ผมยังคาจรวดไว้แล้วก็จูบไปทั่วตัวพี่หวาน พี่หวานเป็น คนสวย ขาว หุ่นดี ผิวก็เรียบลื่นมาก ผมติดใจพี่หวานมากเลย จึงบอกพี่หวานไปว่า "ผมรักพี่หวานมากเลย พี่หวานรักผม หรือเปล่า" พี่หวานก็บอกว่า "ไม่รักจะให้เป็นเจ้าชายเหรอ" "งั้นพี่ต้องให้ผมเป็นเจ้าชายบ่อยๆ นะ" "ได้เลยจ้ะทูนหัว" แล้วตั้งแต่วันนั้น ผมกับพี่หวานก็หาโอกาสไปเล่นไปล้วงกันเสมอ ในบ้านเล่นกันไม่ได้ก็ออกไปที่โรงหนังบ้าง โรงแรมบ้างแล้ว แต่โอกาส ส่วนน้าแดงก็ยังได้กันบ้างแต่น้อยลง เพราะทำแล้วผมไม่ค่อยสบายใจ แต่กับน้องรุ่งก็ยังมีอีก 2-3 ครั้ง จนน้องรุ่ง เรียนจบม.6 แล้วกลับไปอยู่บ้านไม่ได้เจอกันอีกเลย จนได้ข่าวว่าแต่งงานมีลูกไปแล้ว
ยังเหลืออีก 1 คนคือน้องต๋อม ซึ่งผมไม่เคยคิดจะมีอะไรด้วยเลย แม้น้องต๋อมจะเริ่มโตเป็นสาวแล้ว และสวยเหมือน แม่และพี่หวาน แต่อย่างไรก็เป็นน้อง แต่เรื่องมาเกิดจนได้ เมื่อน้าชายพาน้าแดงกับพี่หวานไปแต่งงานญาติที่เชียงใหม่ น้องต๋อมกับผมไม่ได้ไปเพราะกำลังสอบ ทั้งบ้านก็เหลือกัน 2 คน ในบ่ายวันเสาร์อ่านหนังสือกันจนเบื่อแล้ว น้องต๋อมก็บอก แกมขออนุญาตว่า "พี่ชาย เย็นนี้ไปเช่าวิดีโอมาดูกันดีกว่า" "ฮื่อ แต่ต๋อมไปเองนะ ขี้เกียจออกไปข้างนอก" "ไม่เป็นไร เดี๋ยวหนูจัดการเอง" จนเย็นนั่นแหละน้องต๋อมก็แต่งตัวออกไปตลาด ซื้อกับข้าวและเช่าวิดีโอมา 3 ม้วน ก็นั่งกันที่โซฟายาว กินข้าวไป ดูวิดีโอไป เรื่องแรกก็เรื่อง Body Evidence หรืองัยนี่แหละ หนังก็มีบทรักของมาดอนน่าบ้างวับๆ แวมๆ เราสองคนก็ดูกันเงียบๆ จนจบ น้องต๋อมก็จัดการใส่ม้วนที่สองเข้าไป แค่ไตเติ้ลผมก็รู้แล้วว่าหนัง X เลยถามไปว่า "เฮ้ย ต๋อมไปเอาหนังอะไรมาน่ะ" "ไม่รู้สิเรื่องนี้ร้านบอกว่าดี" "ไม่เอาๆ ต๋อมยังเด็ก ดูไม่ได้ๆ" "เหอะน่า ขอดูเป็นความรู้นิดนึง" แต่นิดนึงน่ะ กลายเป็นครึ่งชั่วโมงที่นั่งกันตัวเกร็งเงียบกริบ จนมาถึงตอนที่สาวสวยผมบลอนด์นั่งคร่อมเห็ดยักษ์นั่นแหละ ผมเห็นต๋อมนั่งบิดไปบิดมาขาไขว้กันแน่นเลย มองหน้าก็เห็นหน้าแดงเชียว ก็เลยแกล้งกระเซ้าว่า "เป็นอะไรน่ะ ไม่ค่อยสบาย รึเปล่า" ต๋อมก็หันมาทำตาอ้อนๆ ว่า "พี่ชาย..ให้หนูนั่งตักหน่อย" ผมก็เลยอุ้มต๋อมมานั่งตักดูหนังต่อ ตัวต๋อมน่ะร้อยผ่าวเลย แถมไม่นั่งนิ่งๆ ด้วย โยกๆ บิดๆ จนผมรู้สึกว่าต๋อมพยายามโยกให้จรวดของผม อยู่ตรงร่องก้นเธอ พอเข้าล็อกต๋อมก็โยกช้าๆ จรวดผมแข็งขึ้นจนเต็มที่ ก็เลยเอามือซ้ายล้วงนมตูมๆ ของต๋อม นมต๋อมก็แข็งเป็นไตสู้มือทันที ต๋อมเริ่มมีเสียงคราง ผมรู้สึกว่ากางเกงต๋อมตรงที่ถูจรวดอยู่ชื้น ก้มดูก็เห็นเปียกเป็นดวงๆ แล้ว เลยใช้มือขวาล้วงเข้าไปในกางเกง ปรากฏว่าที่เป้า กางเกงในเปียกเหมือนซักมาใหม่ๆ เลย ผมเลยล้วงเข้าในในกางเกงในสัมผัสเต่าน้อยๆ ขนขึ้นแค่เป็นอุยๆ เลยใช้นิ้วแยง แต่หอยน้อยๆ ปิดสนิทก็เลยถูๆ ไถๆ ติ่งเล็กๆ ที่โผล่มานิดเดียว จมูกผมก็ทำงานไซ้ที่ซอกคอจากด้านหลัง เจอรสสัมผัสทั้ง 3 จุด ต๋อมก็ตัวอ่อนระทวย มีแต่เสียง "อืมม..อา...พี่..พี่..ซี้ด..ซี้ด.." ถึงตอนนี้ต๋อมทั้งโยกทั้งเด้งสู้นิ้วผมอย่างแรง "โอย..พี่..พี่.. ช่วยด้วย..ช่วยด้วย.." หนังยังไม่จบ ผมก็ใช้นิ้วช่วยต๋อมเสร็จไปหนึ่งทีแล้ว ตอนเสร็จนี่น่ารักมากเลย เพราะต๋อมทิ้งตัวลงมา นอนสั่นๆในอ้อมกอดของผม จนผมก็เกือบๆ น้ำแตกไป จนหายสั่นแล้วต๋อมก็อ้อนผม "พี่ชายช่วยหนูเหมือนในหนังด้วยสิ" ผมดูในจอกำลังกระแทกกันใหญ่เลย ผมบอก "ไม่ได้หรอก ต๋อมยังเด็กแล้วเป็นน้องด้วย" "เหอะ..นิดเดียวเอง หนูไม่บอก ใครหรอก" แต่ผมไม่ยอมใจอ่อนทำลายน้อง แต่ก็อยากให้น้องมีความสุข ก็เลยบอก "พี่ใช้แค่ลิ้นให้แค่นั้นนะ" น้องต๋อมยิ้ม ดีใจ หอมแก้มผมฟอดใหญ่ ผมเลยคว้าตัวต๋อมมานอนที่โซฟา แล้วถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วผมก็ก้มลงใช้ลิ้นกับนมเล็กๆ ที่เป็นกระเปาะขาวๆ หัวนมยังขึ้นไม่เต็มด้วยซ้ำ น้องต๋อมนอนบิดไปส่ายมาบนโซฟา ผมก็ละเลงลิ้นไล่มาถึงโคกน้อยๆ ที่ขนยังเป็นขนอ่อนๆ อุยๆ อยู่เลย เห็นแบบนี้ผมมีอารมณ์มากอย่างไม่เคยเป็น ถ้าไม่ใช่น้องผมทะลวงไปแล้ว ผมต้องกาง ข้อศอกกันขาของต๋อม ที่เกร็งจนมาหนีบหัวผมไว้ สองมือก็แหกแคมน้อยๆ เพื่อหาติ่งเนื้อ หาเจอแล้วผมก็ไล่ลิ้นละเลงระริก น้องต๋อมส่ายเป็นการใหญ่ ปากก็ร้องไม่หยุด "โอย..โอย..พี่ชาย..เอาเข้าเหอะๆ.." แต่ผมไม่ยอมเข้า แต่ยังใช้ลิ้นจนน้องต๋อม เสร็จไปอีกที ผมไม่รู้เป็นบุญหรือเป็นบาป ที่มีสาวน้อยมานอนเปลือยให้ผมฟอนเฟ้นไปทั่วทั้งตัวแบบนี้ น้องต๋อมหายเหนื่อย แล้วก็ลุกขึ้นมาหอมแก้มผมใหญ่ แล้วกระซิบ "ขอหนูดูของพี่ชายได้หรือเปล่า" ผมพยักหน้า ต๋อมก็เอามือล้วงเข้าไปเจอจรวด แข็งปั้กของผม "โห..แข็งจัง" แล้วก็รูดกางเกงผมลงมาดูชัดๆ ผมก็เอนตัวนอนกับโซฟารอดูว่าน้องต๋อมจะทำอะไรต่อ น้องต๋อมใช้สองมือประคองจรวดแล้วมองหน้าผม "หนูดูดนะ" ผมพนักหน้า น้องต๋อมก็ดูดเก้ๆ กังๆ บางทีก็เอาฟันมา กระทบจนเจ็บ ผมก็ค่อยๆ สอนไปจนคล่องขึ้น ทีนี้ก็ทั้งรูด ทั้งดูด ทั้งเลีย แถมยังเอาอีกมือหนึ่งไปล้วงหอยตัวเองชัก อย่างเมามันอีกด้วย ผมเห็นน้องมีอารมณ์ขนาดนี้ก็เลยเอามือไปช่วยบี้นมให้ น้องต๋อมคงเสียวใกล้เสร็จสุดๆ เสียงร้องคับปาก "อื้อ..อื้อ.." ผมเองถูกดูดจนใกล้เสร็จ ต้องแอ่นตัวเด้งใส่ปากน้อยๆ จนนาทีสวรรค์มาถึงต้องฉีดพุ่งเข้าปากน้องต๋อม จนตกใจ ผงะคายออกมา แต่น้ำผมยังพุ่งใส่เต็มหน้าน้องต๋อม ผมอดหัวเราะไม่ได้ น้องต๋อมทำเสียงกระเง้ากระงอด "พี่ชายอ่ะ เต็มหน้าหนูเลย" ผมแกล้งถาม "น้ำของพี่อร่อยมั้ย" น้องต๋อมตอบ "วันหลังให้หนูกินอีกนะ พี่นะ" ตกลงคืนนั้นผมก็ไม่ยอม สอดใส่เข้าในโคกน้องต๋อม ได้แต่นอนกอดกันทั้งคืน น้องต๋อมนั้นเหมือนเด็กเห่อของใหม่ ลูบคลำล้วงควักของผมทั้งคืน ผมต้องระงับใจน่าดูเพราะน้องยังเด็ก จนถึงวันนี้ผมยังต้องนวดให้น้าแดง ต้องเป็นเจ้าชายให้พี่หวาน และคอยช่วยเหลือ น้องต๋อมผลัดเปลี่ยนกันไป แต่ทั้งสามคนไม่มีใครระแคะระคายกัน ผมคิดว่าอาทิตย์หน้า ผมจะให้ความเป็นชายน้องต๋อม แล้วล่ะ เพราะตั้งแต่เมนส์เริ่มมา น้องต๋อมเงี่ยนน่าดู
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

n6230

elviswhat

hanabombam

นับถือๆ อดใจได้ไงอ่ะ ถ้าน้องต๋อมมาถวายพานให้แบบนี้ น้องต๋อมได้เสียเป็นเมียตั้งแต่วันนั้นแล้ว

scratt69

อ่อยขนาดนี้แล้ว เอาเถอะ ถ้าเป้นผมไม่รอดหรอกนางต๋อม 5555

johnywalker

เป็นชีวิตที่ต้องต่อสู้ดิ้นรนมากครับ

devilzoa

sgat54

goldhand

เก็บให้ครบทุกคนเลยครับขอบคุณครับ

Yes man