ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 8 ซาจิโกะขึ้นรถไฟ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2017, 09:42:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เป็นตอนสั้นๆของซาจิโกะกับการมาโรงเรียนด้วยรถไฟ แต่ตอนหน้าเป็นตอนยาว
ของเรย์จัง 37แผ่นมันสะใจแน่นอน เตือนไว้เลยสำหรับเรย์จังตอนหน้าผมซ่อนนะ ใครไม่ได้เม้นท์
ตอนที่ 7 และ 8 สองตอนนี้แล้วไปขอดูผมแบนทิ้งนะครับถือว่าไม่ซ่อนแล้วมักง่าย

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

drof666

แต่งอย่างนี้คงไม่ต้องไปเรียนแล้ว มีผัวใหม่ได้ทั้งขบวน ::Ajark::

พัดลม

::HeyHey::
ดีงามหลายเลย
ของเค้ายังแปลไม่เสร็จเลย  ::Shy::
แปลแค่ 25 หน้า แต่รู้สึกเหมือนแปลสัก 100 หน้าเลย  ::Orz::
ฝากขัดขาป๋าฮิปไปพลางๆก่อนนะ  ::Shy::
ส่งงานไม่ทัน  ::Sobad::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

bartender

nsrichantamit

worachat39

คราวก่อนทุกคนที่ผ่าน คราวนี้ทั้งขบวนเลยหรอ ขอบคุณมากครับ

karnkarn

ญี่ปุ่นก็มีลงแขกด้วยนะครับเพิ่งรู้ ถ้ามีเวลาโดนทั้งขบวนแน่นอน  ::HoHo::

Nabisca Sathu

killuagon

ยังอุตส่าห์เป็นเด็กดีมาโรงเรียน รึว่าที่โรงเรียนมีไรดีกว่า

Kabulojunk_Kung