ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนขอคลิบเฉินกวนซี กับสาวๆหน่อยครับ

เริ่มโดย xyz11, กรกฎาคม 18, 2017, 11:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xyz11

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้อง ใครมีคลิบของดาราฮ่องกง เฉินกวนซี กับจางป๋อจือ หรือกับ อาเจียว วงทวิน ที่เคยเป็นข่าว รบกวนขอบ้างครับ อยากได้มากๆ ใครมีแบ่งปันทีครับจักขอบคุณอย่างสูงเลยครับ

พัดลม

เตยมีครบชุด แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้เก็บไว้ที่ไหนนี่สิ  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

xyz11

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กรกฎาคม 19, 2017, 07:48:33 ก่อนเที่ยง
เตยมีครบชุด แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้เก็บไว้ที่ไหนนี่สิ  ::HoHo::
รบกวนท่านช่วยหาให้หน่อยครับ จักขอบพระคุณท่านอย่างสูงเลยครับ อยากได้มากๆ หามานานละครับ ผมมีแต่รูป อยากได้เป็นคลิบมากๆครับ ปล.หาได้ ให้ 500 เลยครับ อาจจะไม่มาก ถือว่าเป็นค่าเสียเวลาท่านครับ

xyz11