ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] Anri Okita อีกหนึ่งตำนานของวงการAV [15เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2017, 11:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

Anri Okita (沖田杏梨) อีกหนึ่งเจ้าแม่ที่ขึ้นหิ้ง hall of fame ของวงการ AV

- สัดส่วน ส่วนสูง 168 cm สัดส่วน B101cm (L Cup) W59cm H92cm

- วันเกิด: 28 ต.ค. 2529 เป็นลูกครึ่งUK พูดอังกฤษคล่องเป๊ะ

- เปิดตัวครั้งแรกในปี 2011 กับค่าย S1 ตอนนั้น เธออายุ 25 ปี เปิดตัวด้วยนม 101 ซม. คัพ K
ปัจจุบันปี 2017 เธออายุ 30 พอดี ตอนนี้น่าจะเพิ่มเป็น 103ซม.คัพ L (นมของแท้แน่นอน กิกิ)

- เธอได้ประกาศผ่านทวิตและ IG ส่วนตัวเมื่อประมาณสงกรานปีที่แล้ว 2559 เกี่ยวกับการอำลาวงการ
แต่ยังคงทำงานและรับโชวตัวงานต่างๆอยู่แค่ไม่แสดงเองแล้วแค่นั้น

- ถ้าใครชอบเธออยากติดตามข่าวสาร เธอมีเฟตบุ๊กเซอร์วิสแฟนๆทุกอาทิตย์ สามารถติดตามได้ที่ลิ้งข้างล่าง

https://www.facebook.com/OkitaAnriOfficial/timeline

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เป็นคนที่ผมติดตามตั้งแต่ปีแรก ชอบมากคนนี้ หุ่นในฝันหน้าอกหน้าใจได้สุดๆ ที่จริงอายุ 30 ก็ยังไหวนะ
แต่ก็สมควรกับเวลาและผลงานที่ฝากไว้มากมาย ไม่มี  Uncen เพราะเป็นนักแสดง AV ของแท้และค่ายS1
ดูแลนักแสดงดีมากไม่ค่อยหลุดไปอันเซ็นเท่าไหร่ จึงได้เอาหนังของเธอมาฝากไว้ให้หายคิดถึงกัน 15 เรื่อง

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดหนังอัพจากไฟล์720pและ1080p น่าจะชัดในระดับหนึ่ง
แสดงความคิดเห็นกันอย่างมีสาระบ้างนะครับ ว่าเคยดูเคยแตกเพราะเธอ 55 หรือชอบคนนี้เพราะไม่ชอบเพราะ
ไม่ใช่ขอบคุณครับ แจ่มครับ เอาอีก Thk เม้นท์ไม่ถึง5อักษรอะไรแบบนี้ ผมจะแบนตามอารมนะ อย่าหมายลอง

[MIDE-095] คุณครู  Okita Anri มีครูแบบนี้ผมจะตั้งใจเลีย

[MIDE-186] เป็นเรื่องที่ผมชอบที่สุดของเธอ ประมาณว่าถูกออฟมาแต่เธอไม่รู้ว่าเป็นบ้านยากูซ่า
สรุปโดนเรียงคิวหัวหน้ายันลูกกระจ๊อก ตั้งแต่เข้าบ้านพาอาบนํ้างานเลี้ยงต้อนรับจนถึงส่งกลับเลย 55 มันได้ใจ

[MIDE-324] เทรนเนอร์แบบนี้ไม่ต้องสอน นอนเวทกันเลยดีกว่า

[WANZ-225] แนวนักเรียนมาขอคำปรึกษาครูตอนผัวไม่อยู่มีออกมาเยอะแต่คงไม่มีใครสู้เธอได้ เป็นแนว NTR ที่ได้อารม
โดนนักเรียนเยสทั้งวันทั้งคืนแถมยังต้องทำอาหารให้มันอีกนะ สุดท้ายก็ติดใจไปตามระเบียบจนผัวกลับมาเห็น

[WANZ-319] แนว Okita ขาเลาะ ชวนหนุ่มๆผู้โชคดีมาเล่นจํ้าจี้คืนกำไร

[WANZ-361] พี่เลี้ยง Okita กับไอ้เด็กนรกตัวเดิม ไอ้ตัวนี้ทำบุญด้วยอะไรได้จัดแต่ตัวท็อปๆ

[MDYD-856] แนว NTR กับไอน้องผัวตัวแสบ แต่ก็แลกมาด้วยความเสียว

MIDE-083 พยาบาล Okita เจอแบบนี้ถึงไม่ป่วยผมก็วิ่งให้มอไซชนละครับ จะได้มารักษากับเธอ

MIDE-225 สาวออฟฟิต Okita ถึงทำงานฟรีแต่ได้ปี้ก็เอา

MIDE-233 ชื่อเรื่องว่า ลองคิดว่า Okita Anri เป็นเมียของคุณสิ มุมกล้องมุมมอง First Person มุมมองบุคคลที่1
เสมือนใส่กล้อง VR เหมือนคุณได้ดูได้ทำเอง โอ้วพระเจ้า แค่คิดว่าได้ Okita เป็นเมีย ยังไม่ทันดูก็เสียวแล้ว

MIDE-284 เมื่อผัวเป็นหนี้ ก็ต้องเอาเมียมาปี้ขัดดอก

MIGD-500 Okita มาดผมสั้น มาเติมฝันให้คุณ ในหลากหลายชุดคอสตูม

PPPD-330 น้องสาว Okita ผู้เชื่อฟังคำสั่งพี่ชายทุกอย่าง

PPSD-042 คนเดียวยังแย่ มาสามเจ้าแม่ แค่หนึ่งนํ้าคงไม่พอ

PPSD-050 คู่ใหญ่ฟัดทลายโลก เอ๊ะ นึกว่าหนังเฉินหลง นี่มันนมชัดๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Tirawat Orkam

คนนี้มีแบบ uncen รึป่าวคับ

ปีละ7บรรทัดไม่ได้มาเพราะโชคช่วย

GoDeRsOuL

หนึ่งในดวงใจของผมเหมือนกันเลยครับ ถึงหลายๆ เรื่องจะดูแล้ว แต่ก็ขอรับน้ำใจการแบ่งปันนะครับ
แหม ถ้ามีของ Shion , Meguri กับ TIA นี่จะแจ่มมากครับ ฮ่าๆ

มีแน่นอนครับ หนังของทุกคนที่ว่ามาผมมีเยอะ แต่ยังแสดงอยู่ ไว้ว่างๆจะรวมให้นะ  ::Confident::

peepo2234

Tripple M

หนังสวยมากคนนี้ผมชอบ ขอบคุณในนํ้าใจเสมอครับ

1867218672

iceicedis

theoatboy139

ขอบคุณครับ แจ๋มมากคนนี้ สวยและหุ่นดีมาก ดี๋ยวแยกโฟลดอร์ไวลย  ::HoHo:: ::HoHo::