ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องพิม RCA (Copy)

เริ่มโดย say4444, สิงหาคม 01, 2017, 05:29:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

say4444

เรื่องยาวหน่อยนะครับ แต่รับรองว่าเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมและเพื่อน ๆ และอ่านแล้วต้องหงี่จนอดช่วยตัวเองไม่ได้แน่ครับ

"ผมชื่อ Fluke ครับ ตอนนี้ผมเรียนอยู่ปี 3 แล้ว ผมมีเพื่อนรักที่เป็นประเภทขี้เอาหรือ playboy ด้วยกัน 2 คน ไอ้เพื่อนคนแรกชื่อ Bank มันรวยสมชื่อ และมากพอๆ กับความหล่อของมัน ส่วนอีกคนชื่อเคน ไอ้นี่เรื่องเสน่ห์และคารมมันนี่แหละที่ทำให้มันล่อสาว ๆ มาหลงกลได้หลายคนแล้ว

มีอยู่วันผมกับพวกมันไปกินเหล้าที่ RCA กันฉลองสอบเสร็จ แต่ก็ตามเคยที่พวกผมรวมตัวกันทีไรก็ตั้งจะไปหาผู้หญิงมาเอากันอยู่แล้ว คราวนี้ก็ไปร้านประจำกัน นั่งกินเหล้ากันได้ซักพัก เหมือนดวงนารีกำลังขึ้น อยู่ ๆ ก็มีสาว ๆ กลุ่มนึงมานั่งข้างๆ กลุ่มเธอเป็นผู้หญิงทั้งหมด 5 คน ต้องขอบอกว่าน่ารักมากๆๆๆทุกคน แต่อยู่ ๆ กลุ่มเธอก็ทะเลาะกันด้วยเรื่องอะไรไม่รู้ ทำให้เพื่อนเธอ 2 คนกลับไปก่อน พวกเธอที่เหลือกำลังเซ็งกันอยู่ ไอ้ Bank มันก็อาศัยจังหวะนั้นเสียบเข้าไปนั่งคุยกับกลุ่มพวกเธอเฉยเลย แต่คารมเพื่อนผมคนนี้มันแน่มาก มันคุยกับพวกเธอไม่นาน ก็ดูเหมือนพวกเธอจะ enjoy ด้วย จากนั้นผมกับไอ้เคนก็เข้าไปคุยกับพวกเธอ ถึงรู้ว่าเป็นเด็ก มหา'ลัยชื่อดัง ปี 1 ชื่อ พิม กิ๊ฟ เดียร์

ผมก็ส่งสัญญาณให้พวกมันว่าให้รู้กันว่าคู่ใครคู่มันโว้ย ผมเล็งน้องพิมมาก่อนแล้วก็เลยหาโอกาสคุยกับเธอ ส่วนไอ้ Bank มันประกบกับน้องกิ๊ฟที่มันตื่นเต้นตั้งแต่แรกเห็น และไอ้เคนก็คั่วกับน้องเดียร์กันสองต่อสอง ดูแล้วน้องพิมพูดน้อยที่สุดแต่ก็เซ็กซี่น่าเอาที่สุดในสายตาผมด้วย เธอเป็นผู้หญิงผิวขาว ผมยาว ตาโต หุ่นจัดว่าดีมาก เพราะชุดสายเดี่ยวที่เธอใส่ มันทำให้เห็นสัดส่วนของหน้าอกเธอชัดดี ซึ่งออกจะเกินตัวเธอไปนิดนึงด้วย แต่ที่ผมชอบดูก็คือขาอ่อนของเธอที่เรียวขาวสวยคู่นั้น เพราะพอมองที่ต้นขา ก็จะมองล้ำขึ้นไปที่ช่วงล่างของเธอ ยิ่งมองยิ่งจินตนาการว่าถ้าได้มีโอกาสสอดใส่เธอคงจะโชคดีมาก ๆ แน่

หลังจากเหล้าหมดไปขวด พวกเธอก็เริ่มมึนและพูดจาไม่ค่อยรู้เรื่อง เดียร์กับกิ๊ฟบอกว่าจะไปนอนที่คอนโดของพิมแถวลาดพร้าวซึ่งพิมบอกผมว่าแม่เธอเปิดทิ้งไว้ให้อยู่คนเดียวเพราะพ่อกับแม่เธอต้องไปทำงานต่างจังหวัดบ่อยเลยไม่ค่อยอยู่ ผมเลยอาสาไปส่งพวกเธอโดยให้เหตุผลว่ากลัวเธอขับรถกลับไม่ไหว โชคดีที่ผมขับรถมาคนเดียว ส่วนกิ๊ฟกับเดียร์ก็มากับพิมตอนแรก ก็เลยให้ไอ้แบงค์ขับรถผมไปกับน้องกิ๊ฟของมันแทนโดยมีคู่ของไอ้เคนนั่งไปด้วย ส่วนผมขับรถให้น้องพิมไปด้วยกัน พวกเธอเมามากแต่ด้วยความเก๋ากว่าของพวกผมที่สติยังอยู่เต็มร้อย

ก่อนแยกกันพวกผม 3 คนแอบมองหน้ากันและส่งสัญญาณเป็นที่รู้กันว่าได้เสียวกันแน่คืนนี้ ขับรถไปได้ครึ่งทาง ผมแวะมินิมาร์ทโดยทำทีว่าจะไปซื้อน้ำให้พวกเธอ แต่จริง ๆ แล้วผมไม่ลืมที่จะซื้อถุงยางมาป้องกันตัวไว้ก่อน และก็แจกให้ไอ้ Bank กับไอ้เคนคนละกล่อง พอถึงคอนโดน้องพิม ก็รู้สึกว่าทุกอย่างมันช่างลงตัวจริง ๆ เพราะคอนโดเธอเป็นห้องชุด ที่มีห้องนอนซอยย่อยอยู่ 3 ห้อง เธอบอกว่าพ่อแม่เธอแทบไม่เคยมานอนเลย ส่วนอีกห้องไว้รับแขก มันก็เลยลงตัวจริง ๆ ตอนแรกพิมจะให้พวกเรากลับกันอยู่แล้ว แต่จังหวะนี้ใครปล่อยไปก็ควายแล้ว ผมกับเพื่อน ๆ ใช้คารม คุยกับพวกเธอต่อและก็ดื่มกันต่ออีกซักพัก พวกเธอเคลิ้มเต็มที่ พวกผมจึงแยกกันไปประคองคู่ใครคู่มันเข้าห้องหอของตนเอง ไอ้ Bank พยักหน้าให้จังหวะว่าห้องใครห้องมัน และตกลงกันว่าอีก 2 ชม.หลังจากเข้าห้องหอเสร็จแล้ว ค่อยออกมาเจอกัน

ผมแยกไปกับน้องพิม เธอยังมีสติ แต่พอตอนเมานี่เธอดูเร่าร้อนมาก ทันทีที่ปิดประตูห้องนอนเธอผมดันเธอเข้ากับผนังกำแพงและประกบปากจูบเธอ น้องพิมพยายามขัดขืนตอนแรก แต่ผมยังคงดูดดื่มความสาวจากเธอจากริมฝีปากไปทั่วใบหน้าเธฮ และขบที่ริมหูเธอเบา ๆ เทคนิคนี้ผมใช้กับสาว ๆ มาหลายคนแล้ว ไม่นานน้องพิมก็เริ่มอ่อนเป็นขี้ผึ้ง ผมไม่รอช้าจึงอุ้มเธอไปนอนที่เตียง น้องพิมพยายามดิ้นแต่ด้วยฤทธิ์แอลกอฮอล์ทำให้เธอทำอะไรไม่ได้ดังคิด ผมปลดเสื้อผ้าและเปลื้องชุดชั้นในเธอออกทีละชิ้น ทีละชิ้น จนเห็นดอกบัวสีชมพูชูชัน มันเป็นดอกบัวที่สวยงามมาก

ตอนนี้ผมหน้ามืดไปหมดแล้ว ทั้งมือทั้งปากประกบดูดเลียและดื่มด่ำกับดอกบัวคู่งามนั้นอยู่นานทั้งที่เธอก็ห้ามผม น้องพิมพยายามจะผลักหัวผมออกไป ทั้งทุบที่หลังผมอยู่หลายที แต่พอหลังจากผมดูดเลียดอกบัวของเธออย่างเมามันส์อยู่นาน น้องพิมก็อ่อนลงมือเธอเปลี่ยนมาขยี้ขยำเส้นผมของผมแถมยังกดหัวผมเอาไว้ ผมเกือบหายใจไม่ออกจึงเปลี่ยนมาจูบเธออีกที คราวนี้เห็นเธอนอนหลับตาพริ้มราวกับอยู่ในภวังค์ จากนั้นมือผมก็ทำงานต่อ ผมถอดกางเกงในสีขาวตัวงามของเธอออกและโยนทิ้งไปอย่างไม่ใยดี เห็นเนินถ้ำสีชมพูที่ปิดสนิท มีขนปกคลุมอยู่เล็กน้อย ผมเห็นน้ำของเธอซึมอยู่ที่หน้าถ้ำเธอด้วย ผมจึงใช้ลิ้นกับถ้ำเธออยู่พักใหญ่ เธอแอ่นรับ ขาเธอสั่นระริก ได้อารมณ์มาก เธอกดหัวผมเอาไว้กับเนินของเธอและบิดไปมา จนตอนนี้น้ำที่เจิ่มนองอยู่หน้าถ้ำของเธอมันเลอะเปรอะเต็มหน้าผมไปหมด ผมก็ปล่อยเธอทำไปตามใจและให้อารมณ์เธอกระเจิดกระเจิงต่อไป แต่ตอนนี้สิ ผมหงี่จนได้ที่แล้ว ผมรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนล่อนจ้อน กระเจี๊ยวผมมันแข็งตะหง่านเต็มที่และรู้สึกว่าวันนี้หัวมันบานใหญ่และเป็นสีแดงกว่าวันก่อนๆ น้ำเงี่ยนมันซึมออกมานิดหน่อยบอกให้รู้ว่ามันอยากจะกระโจนเข้าไปสำรวจในถ้ำหฤหรรษ์ของเธอเต็มที่แล้ว ผมฉีกซองถุงยางที่พกมาด้วยและสวมมันอย่างชำนาญ ตอนแรกกะจะใส่ 2 ชั้น แต่เปลี่ยนใจเพราะกลัวเสียรสชาดและเดี๋ยวไม่พอใช้ด้วย จากนั้นผมค่อยๆแยกขาเธอกางออก เห็นถ้ำที่เจิ่งนองไปด้วยน้ำของเธออย่างชัดเจน ผมเอากระเจี๊ยวไปถูไถอยู่ตรงหน้าถ้ำเธอเพื่ออุ่นเครื่องก่อน ดูเหมือนเธอจะเริ่มสร่างเมาบ้างแล้ว เธอกลัวและขอให้ผมเลิกทำพร้อมกับพยายามผลักผมออกไป แต่มาถึงขั้นนี้แล้วไม่มีผู้ชายคนไหนโง่พอจะเลิกหรอกครับ ยิ่งเธอขัดขืนมันกลับไปกระตุ้นความดิบในตัวผมมากขึ้น ผมจึงจับขาเธอแยกอีกครั้งแล้ว ค่อย ๆ เอาน้องชายกดเข้าไปในถ้ำสีชมพูของเธอ แต่มันไม่ง่ายนัก มันเข้าไปได้แค่หัว หน้าเธอก็บิดด้วยความเจ็บปวดแล้ว เธอสะดุ้งเฮือก พยายามหนีบขากันไว้ ผมกลัวเธอเจ็บจึงพยายามทำให้เธอเกิดอารมณ์มากขึ้น

ผมดูดนมเธอและค่อยเลียจากนมมาจนถึงสะดือเธอ เธอสั่นบิดไปมา เธอครางออกมาและเผลอคลายขาที่หนีบไว้ ผมไม่รอช้ารีบดันน้องชายเข้าไปอีกจนครึ่งลำ เธอครางและร้องด้วยความเจ็บ พยายามจะหลบหนีผม

ผมสงสารเธอแต่ความดิบของผมมีมากกว่าจึงดันความเป็นชายของผมเข้าไปอีกเรื่อย ๆ ยิ่งเข้าไปมากเท่าไรเธอก็คงเจ็บมากเท่านั้น แต่ผมไม่สนแล้ว ผมดันต่อจนในที่สุดควยผมก็เข้าไปจนมิดด้าม โหนกเราชนกัน น้ำตาเธอไหลออกมา พร้อมกับเสียงครางเบา ๆ ผมขอโทษเธอในใจแต่อีกใจมันเห็นแก่ตัวมากกว่า ตอนนี้ผมเสียวที่กระเจี๊ยวมากเนื่องจากปากถ้ำของเธอมันตอดรัดจนแน่นมาก ตอนแรกผมยังไม่อยากเชื่อว่าจะเอาท่อนเนื้อขนาด 8 นิ้ว แทรกเข้าไปในถ้ำที่ทั้งเล็กและฟิดขนาดนี้ได้ยังไง ตอนนี้เธอไม่ขัดขืนแล้ว และเหมือนจะยอมให้ผมทำอะไรก็ได้ ผมจะขยับแต่ก็เสียวมากจนกลัวว่าน้ำจะแตกเสียก่อน จึงต้องหยุดพักคาไว้ก่อนชั่วคราว เปลี่ยนมาประกบปากจูบเธออีกครั้ง เธอยอมให้ผมจูบแบบอาย ๆ สีหน้าแดงอายของเธอยั่วผมยิ่งนัก ผมแลกลิ้นดูดด่ำกับริมฝีปากสีแดงระเรื่อของเธฮและรับรู้ได้ถึงลมหายใจอุ่น ๆ ถี่ ๆ ของเธอ ในขณะที่มือผมขยำที่เต้านมเธอเล่นอย่างเมามัน และหลังจากที่เสียบท่อนเนื้อของผมคาทิ้งไว้ซักพัก ความเสียวก็ค่อย ๆ คลายลง ผมจึงค่อยเริ่มขยับบั้นท้ายตัวเองอีกครั้ง ทุกครั้งที่ขยับเข้าออก เธอจะครางเหมือนเจ็บปวดแต่ผมกับมันส์มากขึ้น ผมเร่งจังหวะขึ้นเรื่อย ๆ และกระแทกกระทั้นให้แรงขึ้น ตอนนี้รู้สึกว่าที่หัวกระเจี๊ยวมันเริ่มคัน ๆ เสียวๆ ซักพักน้องพิมเริ่มร้องครางออกมาไม่เป็นภาษา นอนดิ้นไปมา ขาทั้งสองของน้องพิมโอบรัดสะโพกผมแน่นราวกับกลัวผมจะหลุดออกไป มือน้องพิมเปลี่ยนมาเป็นกอดคอผมแน่น

เธอเริ่มทนไม่ไหวจนเอาเล็บจิกที่แผ่นหลังผม ผมทนแต่รู้สึกได้อารมณ์ซาดิสท์ดี น้องพิมเด้งรับผมเป็นจังหวะ จนบางครั้งผมรู้สึกว่าได้แทงเข้าไปจนสุดลำ ในที่สุดเธอก็แอ่นบั้นท้ายเธอขึ้นมา ถ้ำเธอตอดผมอยู่พักนึง ดูเหมือนจะมีน้ำเอ่อออกมาในถ้ำเธอ เธอซูดปากดังซี้ด และก็อ่อนแรงลง ขณะที่ผมยังอารมณ์มันส์ค้างอยู่ ผมเห็นเธอหลับตานอนดิ้นเร่า มันกระตุ้นกามารมณ์แห่งความเป็นชายมาก ตอนนี้ผมคิดว่าผมได้ทำหน้าที่ส่งเธอขึ้นสวรรค์ไปแล้ว ก็เป็นทีของผมบ้าง ผมกระแทกกระทั้นบั้นเอวผมอัดเข้าไปที่โหนกเธออย่างไม่คิดชีวิต ก้นเธอกระแทกกับเตียงตามจังหวะที่ผมกระทั้นใส่เธอ มันเสียวกระสันมากขึ้นเรื่อย ๆ ผมเริ่มครางออกมาจนเสียงดังอย่างไม่อายใคร ผมเร่งจังหวะซอยยิกขึ้นเรื่อย ๆ ๆ ๆ จนในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอดพร้อมกับเสียงครางแห่งการเสพสมที่ออกมาอย่างดังมาก มันเป็นจังหวะไล่เลี่ยกันกับที่ได้ยินเสียงไอ้เคนกับไอ้ Bank เพื่อนรักผมพร้อมกับเมียพวกมันครางลั่นห้องออกมาจนได้ยินด้วย ป่านนี้พวกมันก็คงขึ้นสวรรค์กันแล้วเหมือนกัน

ผมเสียวจนถึงที่สุดราวกับจะกระชากวิญญาณผมขึ้นสู่สวรรค์ชั้นดาวดึงส์ ในที่สุดเจ้ามังกรผมมันก็พ่นพิษแห่งความเป็นชาย ออกมา ผมรู้สึกว่ามันพุ่งออกมามากกว่าปกติ ขณะที่ถ้ำเธอตอดผมอีกครั้งราวกับจะรีดน้ำกามผมออกไปจนหมดสิ้น ความเสียวสยิวมันเกิดขึ้นมาตั้งแต่หัวบานไปจนถึงไข่ทั้งสองใบและวาบหวิวกระจายไปทั่วขาทั้งสองข้าง มือไม้เริ่มสั่น ผมเสียวหวิว ๆ ที่ท้องน้อย ใจผมเต้นตูม ๆ ไม่เป็นจังหวะ ผมยังคงครางออกมาตามอารมณ์ที่เสียวกระสันอยู่ แต่ผมก็พยายามขยับสะโพกเพื่อซอยท่อนเนื้ออัดเข้าไปที่ถ้ำเธอต่อเพื่อตอกย้ำความสำเร็จในกามกิจต่อไปอีกซักพักจนรู้สึกว่าอ่อนแรงแล้วจริง ๆ จากนั้นเรี่ยวแรงที่มีอยู่ทั้งหมดก็หายไป

ผมทิ้งกายที่ล่อนจ้อนของตัวเองนอนทับร่างเปลือยเปล่าของน้องพิมและนอนแช่กระเจี๊ยวคาอยู่อย่างนั้นต่อไปซักพัก โดยปกติหลังเสร็จกิจผมจะชอบคาเอาไว้ซักพักเพราะมันอบอุ่นดี เราหายใจหอบถี่รดใส่กัน ผมประกบปากจูบเธออีกครั้งก่อนที่จะเริ่มเคลิ้มหลับไป ซักพักเธอก็ค่อยดันหน้าอกผมออกไปจากร่างเธอ แต่กระเจี๊ยวผมยังคาอยู่ที่ท่อนล่างของเธอ ผมจึงค่อยๆถอนกระเจี๊ยวออกมากจากถ้ำของเธอ มันมีเลือดสีแดงหยดติดออกมาที่ถุงยางด้วย เธอสร่างเมาแล้วและเธอก็ร้องไห้เพราะความตกใจ เธอตบหน้าผมไปที ผมขอโทษเธอ แต่เธอร้องไห้ไม่หยุดจนผมรำคาญเลยถอดถุงยางออกและหาบุหรี่มานอนสูบให้เบาใจ ผมปล่อยเธอร้องไห้กับตัวเองไปซักพัก ผมอดไม่ได้ที่จะมองรูปร่างเมียผมอย่างแทะโลม และยอมรับว่ารูปร่างเธอดีจริง ๆ ถึงได้เอาแล้วมันส์ขนาดนี้ ผมชักแปลกใจและเริ่มสงสัยว่านี่เป็นครั้งแรกของเธอรึเปล่า ผมไม่อยากเชื่อหลังจากที่พยายามปลอบเธอ เธอจึงค่อยเผยยอมรับออกมาว่าผมเป็นผู้ชายคนแรกของเธอ สร้างความภูมิใจเล็ก ๆ ให้กับผมมาก เธอร้องไห้ที่พลาดเสียตัวให้ผม ทำให้ผมด่าตัวเองที่ดันใส่ถุงยางทำให้เสียรสชาดการเปิดบริสุทธิ์ครั้งนี้ (ก็ถ้าให้เลือกระหว่างใส่ถุงยางกับเอากันเพรียวๆ ใคร ๆ ก็เลือกอย่างหลังอยู่แล้วใช่ไหม และอีกอย่างผู้หญิงบริสุทธิ์เดี๋ยวนี้ก็แทบจะไม่มีหลงเหลือแล้ว)

ตอนนี้เธอหยุดร้องไห้แล้ว ต้นขาขาวเรียวคู่นั้นพร้อมกับเต้านมที่ย้อยขึ้นรูปและริมฝีปากที่เย้ายวนจนถึงถ้ำน้อยของเธอที่ผมพึ่งระเบิดมาเมื่อครู่นั้นทำให้ผมเกิดอารมณ์อีกครั้ง

ผมไม่อาจทานทนกับความหงี่ของตัวเองได้อีกแล้ว ผมเอามือไปลูบที่ต้นขาเธอขณะที่มืออีกข้างลุกล้ำเข้าไปที่จิ๋มของน้องพิม เธอตกใจกลัวเอามือปัดใหญ่ เธอพยายามทุบตีผมเพื่อห้ามไว้ แต่แรงผมเยอะกว่า ผมผลักเธอให้นอนหงายอีกครั้งและไม่รอช้ารีบขึ้นคร่อมเธอเอาไว้ เธอพยายามดิ้นแต่ถูกร่างผมทับกดเอาไว้ ผมขอแก้ตัวอีกครั้งกับเธอในยกสองและสาม ด้วยน้องชายที่ปราศจากเสื้อกันฝนล่อนจ้อน มันส์ถึงใจกว่ายกแรกจริง ๆ ยิ่งตอนที่หัวควยที่บานมาก ๆ ค่อย ๆ ดันเสียดสีเข้าไปในถ้ำเธอทีละนิดจนพ้นเข้าไปได้ทั้งหัวนี่มันเร้าอารมณ์จริง ๆ เธอดิ้นขัดขืนเพราะไม่อยากเสียตัวเป็นครั้งที่สองแม้ควยผมจะเข้าไปได้จนมิดด้ามแล้ว แต่ผมคิดว่าไหน ๆ เธอก็โดนไปทีแล้วจะอีกครั้งสองครั้งมันไม่น่าจะต่างกัน ในที่สุดเธอก็ตกเป็นของผมอีกที น้ำตาเธอไหลซึมออกมา แต่ผมยังคงบรรเลงเพลงกามต่อเหมือนแบบครั้งแรก น่าแปลกที่ว่าพอผมเริ่มขยับโยกใส่เธอ เธอก็หยุดขัดขืนและแอ่นรับให้ผมเอาจนเสร็จกิจ แม้จะครั้งที่สองแต่แปลกที่น้ำกามผมมันก็ยังเยอะอยู่แฮะ มันเป็นภาพที่เร้าใจมากจริงๆ เมื่อตอนที่ผมถึงจุดสุดยอดแล้ว และผมก็จับเธอพลิกหงายและนั่งทับของผมเพื่อที่จะดูน้ำกามขุ่น ๆ ที่ตัวเองหลั่งออกมาพร้อมกับน้ำของเธอไหลทะลักย้อยออกมาจากง่ามขาเธอ...โอวววว์ (เพื่อน ๆ ผู้ชายคงต้องลองดูแล้วจะรู้ว่าชอบภาพนี้จริงๆ)

ผมร่วมรักกับเธอจนครบ 3 ยกภายใน 2 ชม. จนทั้งผมและเธอก็หลับไป ผมตื่นขึ้นมาก่อน ผมดูผลงานของตัวเองอย่างพึงพอใจก่อนที่จะค่อย ๆ ถอนแท่งออกมาจากถ้ำเธอ ด้วยถ้ำเธอที่พึ่งถูกบุกเบิกมาทำให้ยังมีเลือดไหลตามออกมาอยู่อีก ผมหยิบทิชชู่มาเช็ดของเธอให้สะอาด จากนั้นจึงเช็ดแท่งเนื้อให้ตัวเองบ้าง เพราะมันเลอะน้ำผมกับน้ำเธอมาก ยิ่งตอนรูดหนังหุ้มปลายออกน้ำกามมันยังคลั่งอยู่ในนั้น จึงต้องเช็ดอยู่นาน และก็ใส่เสื้อผ้ายับ ๆ ให้ตัวเองอย่างลวก ๆ ออกไปรอข้างนอก

ไอ้เคนออกมารอที่ห้องนั่งเล่นก่อนคนแรก มันบอกว่ามันเอาไป 2 ยก จะเอายกสามต่อ น้องเดียร์ไม่ยอมให้ เพราะเจ็บมาก มันก็เสียอารมณ์และก็เลิก มันบอกว่าน้องเดียร์ทื่อมาก พอเอาไปทีก็รู้แล้วว่าเคยผ่านผู้ชายมาบ้างแต่ไม่เชี่ยวเท่าไร ผมกับมันแลกเปลี่ยนประสบกามให้ฟังกัน มันอิจฉาที่ผมได้เปิดซิงน้องพิม และจะขอแลกคู่ แต่ผมห้ามมันไว้ก่อนเพราะยังเสียดายความซิงของน้องพิมอยู่ยังไม่อยากให้เป็นของสาธารณะของใคร แต่ก็สัญญากับมันว่าถ้าเอาจนเบื่อแล้วค่อยยกให้มัน

พอผ่านไปครึ่งชม. ไอ้ Bank มันเดินนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมานอกห้อง มันขอถุงยางอีกอันที่เหลือของไอ้เคนกับของผม เพราะใช้หมดกล่องแล้ว แต่มันยังอยากเอาอีกเพราะน้องกิ๊ฟถึงใจมาก (ดูมันพูดเข้า) มันบอกว่ามันดูออกว่าเธอคงผ่านมาเยอะแล้ว แต่มันกลับชอบผู้หญิงเชี่ยว ๆ และเซ็กซ์จัดอย่างนี้เพราะไม่ต้องสอนอะไรกันมาก มันบรรยายถึงตอนที่มันกับน้องกิ๊ฟผลัดกันรุกผลัดกันรับอย่างถึงพริกถึงขิงกัน 3 ยกได้ละเอียดมาก จนพวกผมน้ำลายแทบหก ว่าแล้วมันก็กลับเข้าไปในห้องไปล่อน้องกิ๊ฟต่ออีก 2 ยก เสียงครางของมันกับน้องกิ๊ฟดังลอดออกมาอย่างไม่อายใครจริง ๆ ผมกับไอ้เคนทนไม่ไหวจึงแอบมองที่รูห้องซึ่งมันลอดผ่านจนเห็นข้างในชัดเจน ไอ้ Bank มันกำลังถูกน้องกิ๊ฟควบแบบม้าอย่างเมามัน เธอชอบแผงหน้าอกที่เต็มไปด้วยขนรุงรังของไอ้ Bank เพราะเห็นลูบและเลียใหญ่ ซักพักไอ้ Bank มันเริ่มจะถึงฝั่ง มันจึงเปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกบ้าง มันจับน้องกิ๊ฟนั่งแบบหมา และมันก็เล่นท่ากวางเหลียวหลังกับน้องกิ๊ฟ ผมเห็นแท่งไอ้ Bank ที่ยังคงทรงพลังอยู่ ของมันใหญ่พอ ๆ กับของผม มันคงได้เชื้อฝรั่งมาจากพ่อมันเหมือนกับผมมั้ง มันแทงท่อนเนื้อมันเข้าไปพรวดเดียวที่ประตูหลัง ทำเอาน้องกิ๊ฟร้องกรี๊ดพยายามหลบก้นหนี แต่มันจับบั้นท้ายน้องกิ๊ฟไว้แน่นและดันเข้าไปต่อจนมิดด้าม สีหน้ามันบอกถึงความสะใจมาก จากนั้นมันก็เริ่มเย็ดอย่างไม่คิดชีวิต จนผมเสียดายของน้องกิ๊ฟที่จะพังเพราะไอ้ Bankเสียก่อนเพราะมันรุนแรงไม่ถนอมของน้องเขาเลย แต่ผมชอบท่านี้มากเพราะจะเห็นนมน้องกิ๊ฟส่ายร่อนไปมาได้อารมณ์มาก บั้นเอวไอ้ Bank โยกส่ายอย่างเมามันแต่มือมันอยู่ไม่สุขเอื้อมไปบีบนมน้องกิ๊ฟเล่นอย่างสนุกสนาน หัวหน่าวไอ้ Bank กระแทกแก้มก้นของน้องกิ๊ฟเสียงดังพับ ๆ ๆ ๆ หน้าไอ้ Bank หื่นเลื่อนลอยอย่างมีความสุขไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น ทั้งน้องกิ๊ฟและไอ้ Bank เริ่มครางกระเส่าดังขึ้นเรี่อย ๆ จนในที่สุดมันก็เสร็จให้น้องกิ๊ฟไปอีกที ตอนที่มันกำลังจะหลั่งมันถอนเอาห่อนเนื้อของมันออกมาและถอดถุงยางออก ซึ่งพอดีกับจังหวะที่น้ำว่าวของมันพุ่งกระฉูดเปรอะไปทั่วก้นน้องกิ๊ฟ และมันก็เอาหัวควยของมันถูไปข้างก้นเธอจนสะอาดแห้ง มันยิ้มกวน ๆ อย่างถึงใจ เพียงไม่เกิน 5 นาที ควยของไอ้ Bank ก็แข็งตะหง่านอีกครั้ง มันฉีกซองถุงยางของผมอีกซองและสวมที่แท่งมันอีกครั้ง และดูเหมือนว่ามันยังมีแรงเอาต่อไปอีกหลายยก

ผมกับไอ้เคนดูหนังสดกันจะ ๆ จนเกิดอารมณ์หงี่อีกครั้ง จนตอนนี้ผมไม่รอทีจะดูหนังของไอ้ Bank ม้วนต่อไปแล้ว ว่าแล้วผมก็ขอไอ้เคนกลับเข้าไประบายความใคร่กับน้องพิมอีกยกนึง ไอ้เคนมันไม่อยากกลับไปเอาน้องเดียร์เพราะถุงยางถูกไอ้ Bank เอาไปแล้ว ผมเลยแนะให้มันไปให้น้องเดียร์ทำออรัลเซ็กซ์ให้แทน ว่าแล้วมันก็หายเข้าไปห้องน้องเดียร์อีกที แต่กับน้องพิมที่ผมพึ่งเปิดซิงมาด้วยตัวเอง ผมจึงมั่นใจพอที่จะไม่ต้องกางร่ม ผมขอเธออีกที เธอพยักหน้า ผมงงมากเพราะคราวนี้น้องพิมเธอร่วมกับผมด้วย บังเอิญผมเห็นกระจกเงาบานใหญ่ในห้องเธอด้วย ผมจึงเอามาตั้งไว้ใกล้เตียง ผมเคยเอาผู้หญิงมาหลายคนแล้ว แต่คราวนี้ผมอยากเห็นลีลาของตัวเองขณะร่วมรักไปด้วย ว่าแล้วผมก็มาทำหน้าที่สามีให้กับเมียคนล่าสุดของผมต่อ ผมสอนให้น้องพิมเป็นฝ่ายรุกและลองใช้ปากกับน้องชายผม เธอว่าง่ายและยอมทุกอย่าง ผมเข้าใจว่าคงเป็นเพราะผู้หญิงเสียตัวให้ผู้ชายครั้งนึงแล้ว เลยไม่รู้จะหวงตัวไปทำไม ครั้งต่อไปก็เลยง่ายขึ้น ยกนี้มันส์ถึงใจจริงๆ ครับ นึกถึงผู้หญิงที่หัดใช้ปากสิครับ เธอจะกลัว ๆ กล้า ๆ แต่ผมหน้าด้านพอ จึงจับหัวเธอกดลงไปที่หว่างขาผม ยอดเยี่ยมจริงๆ ที่เห็นน้องพิมค่อย ๆ อมท่อนเนื้อของผมกลืนหายเข้าไปในปากเธอ เธอยังขยาดอยู่บ้างเพราะตอนเอาเข้าไปได้แค่หัว เธอก็จะคายออก แต่ผมอ้อนเธอไว้จนใจอ่อน เธอค่อย ๆ อมเข้าไปจนตอนนี้ผมมองไม่เห็นกระเจี๊ยวผมแล้ว เห็นแต่ใบหน้างาม ๆ และปากอิ่ม ๆ ของเธอชนที่บริเวณหัวหน่าวของผม เธอหายใจรดต้นขาผม ผมเสยเส้นผมน้องพิมที่ปิดใบหน้าเธอออกเพื่อดูหน้าตอนที่ท่อนเนื้อผมคาเต็มปากเธอให้ชัด ๆ มันได้อารมณ์มากเลย โอวว์ ผมสอนให้เธอใช้ลิ้นเลียไปที่รอบโคน เธอไม่ค่อยเต็มใจ แต่เพราะผมพูดจาหลอกล่อเธอว่าผมรักเธอ เธอก็เริ่มยอม เธอดูดเลียที่แท่งเนื้อผมราวกับเลียไอติมโคน โดยเฉพาะตรงเส้นสองสลึงนี่สุดยอดจริง ๆ รับรองว่าผู้ชายคนไหนโดนใช้ลิ้นที่จุดนี้นี่ต้องเสียวซ่านจนยากที่จะทานทน เพราะผมอดไม่ได้ที่จะสูดปากซี้ดเมื่อโดนเล่นที่จุดนี้ ผมเริ่มครางไม่เป็นภาษาตาลอย ผมกระเด้าเป็นจังหวะรับกับปากอิ่มที่อมและดูดท่อนเนื้อของผมอย่างเมามัน ผมเสียว ๆ คัน ๆ ที่หัวควยมากขึ้นเรื่อย ๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหว เธอหายใจแรงใส่ที่หน้าท้องผมจนรู้สึกได้ เธอดูดท่อนเนื้อผม สลับกับเอาลิ้นดุนเลียที่หัวควยจนผมเสียวกระสันแทบจะขาดใจตายคาปากเธอเลย ในที่สุดความหฤหรรษ์ในอารมณ์ผมมันก็กระพือขึ้นเรื่อย ๆ ๆ ๆ จนสุดท้ายผมก็ขึ้นสวรรค์อีกรอบ ผมเสียวแวบที่ท้องน้อย ท่อนแห่งความเป็นชายของผมกระตุกเป็นจังหวะในขณะที่น้ำกามสีขาวขุ่น ๆ มันฉีดพุ่งมาจากพวงไข่ทั้งสองข้างของผมในขณะที่ควยของผมยังคาอยู่เต็มปากเธอ เธอทำท่าจะคายน้องชายผมออก แต่ผมจับหัวเธอไว้ไม่ให้ขยับ ทำให้น้ำว่าวของผมหลั่งเข้าไปเต็มปากเธอ สีหน้าน้องพิมดูผะอืดผะอมที่ต้องอมน้ำของผมไว้ ผมบอกให้เธอว่าอย่าฝืนอมไว้ ให้กลืนลงไปให้หมด น้องพิมทำตามอย่างว่าง่าย แต่แปลกไม่รู้เธอชอบรึเปล่า เพราะจากนั้นน้องพิมก็ดูดเลียที่หัวควยผมต่อ แถมยังใช้ลิ้นตวัดไปใต้เส้นสองสลึงเพื่อเลียเอาน้ำออกไปจนแห้งสะอาด

แม้ยกนี้จะทำผมเกือบขาดใจตาย แต่นั่นไม่ได้ทำให้ตัณหาแห่งกามารมณ์ของผมหมดไป ผมมั่นใจว่ายังเอาน้องพิมได้อีกยก เพราะหลังจากที่ผมแตกคาปากเธอ และปล่อยให้เธอเลียจนพอใจแล้ว ซักพักลิ้นที่เธอดูดเลียก็ทำให้เจ้าหนูผมค่อย ๆ พองขึ้นมาอีกครั้ง ไม่นานมันก็แข็งตระหง่านเต็มปากเธออีกที อีกทั้งเสียงครางไอ้ Bank กับไอ้เคนที่ดังขึ้นมาปลุกอารมณ์ผมอีกครั้งทำให้ผมไม่ยอมแพ้ ผมจึงระบายความใคร่กับเธออีกรอบนึง ผมจึงรีบถอนออกมาจากปากเธอและจับเธอนอนหงายแหกขาออก น้องพิมยังงง ๆ คราวนี้ผมกระแทกกระเจี๊ยวผมเข้าไปพรวดเดียวเข้าไปได้ครึ่งด้ามโดยไม่ต้องบรรจงเหมือนครั้งแรก เพราะบางครั้งผมจะชอบใช้ความซาดิสท์เพื่อช่วยเพิ่มรสชาดการร่วมเพศบ้าง หน้าน้องพิมแสดงความเจ็บปวดมาก ผมไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น พยายามดันท่อนเนื้อเข้าไปต่อแต่ถ้ำที่พึ่งถูกระเบิดไปครั้งแรกจึงยังฟิตอยู่ ทำให้ผมต้องใช้เทคนิคพยายามทะลวงซ้ายขวาขึ้นลงจนมันเข้าไปลึกขึ้นเรื่อย ๆ เธอเจ็บมากจนทุบหลังผมให้ผมหยุดและเอาออก แต่ผมยังคงเดินหน้าดันท่อนเนื้ออันแข็งแกร่งต่อไป เธอเจ็บจนน้ำตาไหล ผมขอโทษเธอในใจแต่ก็ถือว่าผมขออีกทีแล้วกันนะน้องพิม ในที่สุดมันเข้าไปจนมิดด้ามอีกครั้ง ถ้ำน้อยของน้องพิมตอดรัดจนรู้สึกถึงความแนบแน่นอบอุ่นจนผมเผลอครางซี้ดดดดออกมา จากนั้นผมรีบเย็ดเธอต่ออย่างไม่บรรยะบรรยัง เธอขยี้หัวผมเพราะทนไม่ไหว ผมจับขาอวบ ๆ ของน้องพิมโอบรัดสะโพกผมไว้ ทำให้เราแนบแน่นกันมากขึ้น ผมอดไม่ได้ที่จะดูลีลาของตัวเองในกระจก มันเร้าอารมณ์ยิ่งนักที่เห็นเรือนร่างตัวเองที่เปลือยเปล่ากำลังสมสู่กับหญิงสาวที่สวยหยั่งกับนางงามอย่างเมามัน ผมว่าผมลีลาไม่แพ้ไอ้ Bank เหมือนกัน

ผมจับขาน้องพิมยกขึ้นมาพาดไว้ที่บ่า ทำให้ท่อนของผมอัดเข้าไปได้ลึกขึ้น ท่านี้มันเสียวจริง ๆ ของ ๆ น้องพิมตอดรัดผมแน่นมาก ผมซอย อัด เข้าไปเรื่อย ๆ ถี่ขึ้นเรื่อย ๆ น้องพิมทนไม่ไหวเสร็จไปอีกที ผมเกือบจะถึงสวรรค์ตามเธออีกรอบแล้ว แต่ยั้งไว้ก่อน ผมค่อยขยับก้นน้องพิมและให้เธอเปลี่ยนมาเป็นท่ากวางเหลียวหลังแบบไอ้ Bank โดยที่ท่อนเนื้อผมยังติดอยู่กับถ้ำของเธอ เพราะผมกลัวว่ามันหลุดแล้วจะใส่เข้าไปได้ยาก ผมเห็นท่านี้ในกระจกแล้วชอบมาก มันดูดิบดี ผมค่อยอัดซอยน้องชายผมต่อ จากช้า ๆ และก็เร่งเร็วขึ้น มือผมขยำขยี้ที่นมเธอเล่น เธอครางและสูดปากซี้ดเหมือนกับว่าเสร็จไปอีกครั้งแล้ว

ผมเห็นเธอล้ำหน้าไปเยอะ จึงเร่งจังหวะสาวเอวต่อไปอย่างไม่หยุด เธอร้องเจ็บและขอให้ผมหยุดเพราะของผมแทงทะลวงถ้ำเธอแรงมากจนเธอรู้สึกระบม ผมกลับยิ่งซอยให้ถี่ขึ้นและอัดแรงขึ้น เธอร้องและส่ายก้นดิ้นหนีให้หลุด แต่ไม่สำเร็จผมอัดต่อไปอีกไม่กี่สิบครั้ง น้ำในเขื่อนผมก็แตกทะลักจนล้นถ้ำเธอไหลย้อยออกมาจากต้นขาเรียว ๆ ของเธอ ความกระสันสุดเสียวที่ผมติดใจมาตั้งแต่ชักว่าวเป็นก็เกิดกับผมอีกครั้ง กร้ามเนื้อเชิงกรานผมกระตุกเป็นจังหวะเดียวกับที่น้ำว่าวผมกระฉูดเข้าไปในถ้ำของเธอ มันส์ถึงใจมากจริง ๆ ครับ ผมอยากจะเอากับเธออย่างนี้ให้เนิ่นนานที่สุดเพราะกลัวว่าจะไม่มีโอกาสอีก ครั้งนี้ผมจึงเอาเธอให้สมอยากมากที่สุด ให้สะใจกับยกนี้ น้ำว่าวผมหลั่งออกมาเรื่อย ๆ จนหยดสุดท้าย ผมก็เริ่มหยุดซอย ผมนอนแช่และดันเจ้าโลกบดขยี้ที่ถ้ำเธอไปมาซักพักทั้งที่แทบจะหมดแรงแล้ว ผมนอนทับโดยกระเจี๊ยวยังแช่อยู่ในถ้ำของน้องพิมอย่างหมดแรง แต่มือยังขยำเล่นที่นมของเธอต่อ และอดไม่ได้ที่จะดูดดมความหอมจากซอกคอเธออีกที ใจอยากจะเอาอีกยก แต่ทำกามกิจไป 5 ยก ติด ๆ กันนี่ทำให้ผมอ่อนแรงไปทั้งตัวได้เหมือนกัน เจ้าน้องชายผมที่ทำงานมาหนักหลายชั่วโมงตอนนี้มันอ่อนเปลี้ยลงแล้ว ก็เลยให้มันพักบ้างดีกว่า ในใจผมคิดว่าถ้าธรรมชาติไม่ทำให้มันหมดแรงได้ ผมคงเอาเธอต่อให้มากที่สุดจนถึงเช้าเลย

ผมถอนกระเจี๊ยวออกมา ตอนนี้หัวมันแดงมากน้ำว่าวยังติดออกมาด้วย ผมเห็นถ้ำน้อยของน้องพิมระบมมาก รูที่ผมทะลวงไปหลายทีตอนนี้มันกลวงโบ๋จนเห็นได้ชัดต่างจากตอนแรกที่ปิดสนิท น้องพิมนอนกอดผมแน่น น้ำตาไหลอีกแล้ว เฮ้อผู้หญิงจะร้องไห้อะไรกันนักหนา ผมกระซิบถามว่าเป็นอะไร เธอบอกว่าความจริงเธอก็ชอบผมเหมือนกันเพราะผมหล่อและน่ารักดี แต่เธอเป็นคนหัวเก่าที่ตั้งใจจะเก็บพรหมจารีย์ไว้คืนวันแต่งงานเธอจึงเสียใจที่เสียตัวให้ผมและก็กลัวว่าผมจะทิ้งเธอ เธอจึงยอมให้ทุกอย่างเพื่อขอให้ผมยังคบกับเธอ ผมภูมิใจและมั่นใจในความหล่อตัวเองมากขึ้น เธอพยายามคาดคั้นให้ผมสัญญาว่าจะไม่ทิ้งเธอ ผมใช้ความกระล่อนเบี่ยงเบนเรื่องและก็ไม่ได้ให้สัญญาอะไร เพราะผมเองก็มีแฟนเป็นตัวเป็นตนอยู่แล้วและรักเธอมาก ผมกลัวเธอจะไปทำให้ผมกับแฟนผมผิดใจกันเปล่า เลยกะว่าขอสนุกกับเธอแค่คืนนี้ก็พอ และตอนท้ายผมก็แอบลาเธอออกไปตอนเช้าโดยไม่สนใจที่จะอาบน้ำให้เสียเวลา แม้ว่าเนื้อตัวจะสกปรกเลอะเทอะกับน้ำกามจนกลิ่นคาวคลุ้งไปทั้งตัวก็ตาม แต่ด้วยความกลัวว่าเธอจะตื่นขึ้นมาเซ้าซี้ผม ไอ้เคนกับไอ้ Bank ออกมาเจอผมหน้าห้องตอนตีห้าพร้อมกับสภาพโทรม ๆ เสื้อผ้ายับ ๆ เพราะไม่ได้นอนมาทั้งคืน แล้วเราก็ตกลงกันว่าควรจะรีบบึ่งรถออกไปก่อนที่พวกเธอจะตื่นมาเจอ เพราะไม่อยากผูกมัดอะไรกับพวกเธอ ไอ้เคนเห็นด้วยกับการสนุกชั้วครั้งชั่วคราวเพราะมันไม่ค่อยประทับใจกับความทื่อเป็นท่อนไม้ของน้องเดียร์เท่าไร แต่ที่เอาจนคุ้มที่สุดคือไอ้ Bank ที่เสร็จไป 6 ที แต่มันก็บอกว่าผู้หญิงที่เชี่ยวเรื่องบนเตียงอย่างนี้คบกันเอามันส์ก็พออย่าไปจริงจังอะไรมาก ส่วนผมถือว่าได้เอากับน้องพิมอย่างสุด ๆ สัก 5 ยกก็คุ้มค่าและทำให้อิ่มเอมกับประสบการณ์คราวนี้ไม่น้อย

และนี่ก็เป็นหนึ่งในประสบกามตามประสาแก๊งค์ playboy ของพวกผมแหล่ะครับ

แต่ยังไงก็ดูเหมือนดวงผมกับน้องพิมยังคงเกี่ยวข้องกันอยู่ สองอาทิตย์ต่อมา ผมมีโอกาสเจอเธออีกครั้งตอนมาเที่ยว RCA ที่ร้านเดิม ด้วยหวังว่าจะหลอกสาวไปฟันเล่นอีกที เธอมาคุยกับผมและก็ตัดพ้อต่อว่าผม ผมแก้ตัวว่าผมไม่ได้ทิ้งเธอแต่ตอนนั้นผมมีธุระต้องรีบไปแต่เช้า และก็ยังอยากคบเธอต่อ คืนนั้นผมจึงพาน้องพิมไปปรับความเข้าใจที่คอนโดฯ เธอ น้องพิมยังน่าเอาอยู่เหมือนเดิม ผมมีโอกาสได้สัมผัสขาเรียว ๆ คู่นั้นอีกครั้ง และไม่ลืมที่จะดูดดื่มกับเต้านมสีชมพูของเธออีกที เธอไม่หวงเนื้อหวงตัวผมอีกแล้ว ผมร่วมรักกับเธอไป 3 ยกในคืนนั้นให้หายคิดถึง และตลอดวันรุ่งขึ้นเราไม่ออกไปไหนยังเอากันตลอดทั้งวัน จนจำไม่ได้ว่าทั้งผมและเธอเสร็จให้กันไปกี่ที เราเอากันแทบทุกท่า เธอไม่อายที่จะใช้ปากเธอพาผมขึ้นสวรรค์ ผมสอนเธอในท่าแปลก ๆ อยู่หลายท่า จนตอนนี้เธอเจนจัดมาก ผมเอากับเธอแทบทุกที่ทั้งบนเตียง บนโซฟา ในห้องน้ำ หรือกลางโต๊ะอาหารเธอ หลังจากนั้นผมยังแอบหลบแฟนผมไปเล่นเสียวกับเธออยู่หลายครั้ง ผมไม่ลืมที่จะให้น้องพิมกินยาคุมทุกครั้งที่เอากันเสร็จ เพราะผมไม่ชอบใส่ถุงยางให้เกะกะและชอบหลั่งข้างในมากกว่า (มันไม่เสียรสชาดเวลาถอนออกมาหลั่งข้างนอก) แต่ก็กลัวน้ำผมจะทำเธอป๊อกเด้งแล้วจะมีปัญหาวุ่นวายตามมา

ผมมีโอกาสได้เล่นเสียวกับน้องพิมอยู่แค่ 2 เดือน แต่ในที่สุดแฟนผมก็จับได้ว่าผมแอบไปซุกซนกับน้องพิมอยู่หลายครั้ง เธองอนไม่พูดด้วยกับผมไปหลายวัน จนผมต้องตัดใจบอกเลิกกับน้องพิม อย่างเด็ดขาด ผมเสียดายคู่ขาของผมคนนี้มากแต่อีกใจก็กลัวแฟนผมจะเลิกคบ เฮ้อ..เสียดายจริงๆ

elviswhat

devilzoa

rotisaimai

น่าปลอบขวัญน้องพิมจังเลยครับ

werrlet