ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 9 ออนเซ็นกับเรย์จัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 21, 2017, 12:55:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

นางเหมาหมดออเซนเเน่เลย

วีรกรรมแต่ละคนนี่เอามาเขียนได้อีกหลายตอน 5555

ใช่ครับ วีรกรรมน่าดูมากแต่ละคน  ::Suffocate::

oldman

แนวนี้ก็สนุกดีนะครับ  ผู้หญิงก็มีพฤติกรรมสุดโต่งเหมือนกัน  ลายเส้นสวยงามมากครับ

อ่านแนวแปลกๆบ้าง หวานๆบ้างจะได้มีรสชาดครับ  ::Yes!::

kitti000

หน้าสุดท้ายนี่มัน เปิดหม้อข้าวต้ม รอเสริฟกันเลยทีเดียว  ::Glad::

เอ่อ หม้อข้าวต้ม  ::Hmmm::

nekki

เกมส์ลงทัน แบบนี้โดนคนเดียวเองหรือ น่าจะไปหลายๆคนหน่อย
แต่ละคนวีระกรรมเยอะขนาดนี้ของไม่เสียหมดแล้วรึ (อยากรู้อะ)

แบบหนูอุเอฮาระ ไอ อ่ะ เล่นหนังหลายร้อยเรื่องจนเล่นอันเซ็นต่อ
ยังชมพูไม่บานมากเลยนะ ไม่ดำด้วย ผมละแปลกใจว่าดูแลยังไง

pooman

ยังดีนะที่เรื่องมันเป็นตอนๆ ไม่งั้นคงงงแน่ เล่นมาเริ่มก็ตอนที่7แล้ว

หนังไตรภาคครับ  ::Oops::

poloxz

gufferau0000

op4911338

::HeyHey:: ถึงออกแนวจิต ผมก็ชอบนะคับส่วนตัว ตื่นเต้นได้อารมดี หึหึ ::GiveMe::

littlevoi

แนวจิตๆแบบนี้อ่านสนุกดีนะครับท่าน อิอิ 

ว่าแต่สาวแก๊งนี้มองดูถ้าจะมาจากตระกูลดีๆทั้งนั้นเลยม้าง อย่างซาจิโกะก็มีบ้านเป็นถึง คฤหาสน์แหนะ อิอิ

ขอบคุณท่านผู้แปลมากครับ

dechakit

นักเขียนคนนี้เนื้อเรื่องออกจะจิตๆทุกเรื่องเลยนะครับ -..-

HypN♥s

โห่ นี่มันแก๊งค์สาวร่านชัดๆ ถ้าสมมุติผมเจอบนรถไฟฟ้านะ คงได้แต่มอง ไม่กล้าเสียบ กลัวเอดส์
นี่สงสัยช่วงล่างเยินไปหมดแล้วมั้ง  ::Horror::

ตอนนี้เจอหนุ่มน้อยคนแรกค่อยยังชั่วหน่อย อย่างน้อยก็สบายตากว่าพวกไอ้แก่อ้วนพุงพุ้ย โชคดีแล้วไอ้หนุ่มเอ้ย (หรือเปล่า?)  ::Dizzy::
ปล.อ่านๆแนวนี้ ชักจะสนุกแล้วล่ะซิ ปกติไม่ค่อยชอบนะ  ::Ahoo::

พกถุงไว้ครับ คาดว่าอีก10ปีผู้ชายจะขาดแคลนหนักกว่านี้ สาวๆแนวนี้จะเยอะขึ้น  ::Oops::

bb bb