ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 9 ออนเซ็นกับเรย์จัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 21, 2017, 12:55:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanamaru

::Glad:: เรจัง เหมาหมดห้องอาบน้ำ แถมหิ้วกลับห้องมาฝากพวกด้วย เหอๆ

blackkids

สุดจิงๆเรื่องนี้ ชอบมากเลย คับ  อยากจะลง อ่างแบบนี้บ้างจังงง

ishitaru

แก๊งนี้นี่บ้ากันจริงๆ อยากดูลูกครึ่งแล้วจะโดนลงโทษอะไร

DARKAXL

เหอะๆๆ นี่สุมหัวกันแฉวีรกรรมความร่านกันเลยนี่หว่า แล้วนี่โดนลงโทษให้ไปเป็นที่ระบายความไคร่ในห้องอาบน้ำชาย บันเทิงสิครับ

กินเรียบยกอ่างไม่พอ ยังลากมาให้ผองเพื่อนอีก หื่นสุดๆ

Phoowadol

ถึงจะตัดผมสั้น เหมือนสาวทอม บอยก็จริงนะ แต่หุ่น สรีระของนาง มันยั่วยวนชวน ดอเสียบนะครับ จะบอกให้  แล้วนี่ เดินเข้าห้อง ออนเซ็นชาย แบบนี้ ไม่โดน ล่อให้มันรู้ไปสิเอ๊า! ::Confident::
Edit.  สาวเรย์ นี่นิสัยดีจริง กินอิ่มแล้วยัง รู้จักคิดถึงเพื่อน  แหม่ พาหนุ่มๆ มาฝากเพื่อนอย่างทั่วถึงเลยนะคร้าบ...
  หน้า30 เป็นอะไรที่ถูกใจผม ม๊ากกกกกกกก  สาวนางนี้.เมื่อไหร่จะถึงคิวบ้างน๊า.......

pfrankz

softjoke

คืนางผมสั้นไง ถ้าเดินเนี่ยนคนอาจไม่มอง แต่นี่ใช้เมจิกเขียนตัวใครไม่มองคือมึงตาบอด5555

Xr4p

โอ้โหฟังที่แต่ละคนเล่าแล้วแบบ นึกถึงเรื่องที่เล่ากันเลยว่าเวลาผู้หญิงเม้ากันเรื่องเซกส์นี่ผู้ชายชิดซ้ายเลย

Crystal Blood

ก๊วนนี้แต่ละคนวีรกรรมไม่ธรรมดาจริงๆ

เรย์ใจดีมีของฝากมาให้เพื่อนๆได้สนุกด้วยอย่างนี้สิถึงจะเรียกว่าเพื่อนแท้

jamebond000

Minibar

ตามมาดูตอนของเรย์โดยเฉพาะเลย
ปกติเค้ามีแต่ล้อมวงกินหนมกะเม้ามอย

ร้ายกาจมาก ดีตรงเรย์เป็นคนชอบแบ่งปันนี่แหละ พกกลับห้องมาด้วย

ขอบคุณที่แปลครับ สนุกดีแต่เนื้อเรืองโหดมาก

mummebuf

เรยจังจะทำน้ำออนเซ็นขาวขุ่นแน่นอนแบบนี้
อ่านจนอยากจะรู่แล้วว่าสาวๆแต่ละคนไปทำอะไรมาถึงได้ร่านขนาดนี้

nuyzall1

munkza

เรย์จังลุยออนเซ็นฝั่งชายซะแล้ว สงสัยมีเก็บเรียบวุดแน่ แนวซาจิโกัคือดีงามกว่า  สเป็คส่วนตัวน่ะนะ

elastico914