ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนห้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 22, 2017, 08:58:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สำรวจความชอบตัวละครกัน คุณชอบใครในสี่ตัวนำหลัก?

แบงค์
23 (21.1%)
เหมย
24 (22%)
รัน
19 (17.4%)
สา
43 (39.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 109

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 27, 2017, 11:00:02 ก่อนเที่ยง

beer_a_riddler

ปูเรืองมาแบบนี้ ท่าทางฝ่ายพระเอกมีเรื่องจะแก้ยาว

ขออีกหลายๆตอนนะครับ ::WowWow::

Prem Prem

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก สนุกทุกตอนจริงๆ ขอบคุณครับบ

ballbergkamp

แบงค์จะมาช่วยเหมยได้ไหมเนี่ย หรือเหมยจะโดนยึดร่างไปจริงๆครับ

mirage

มีพล็อตเพื่มหรือครับ
ขอบคุณครับ
ติดตามเรื่อยๆครับ

noom-rayong

ooearthoo

สลับร่างกันเพลินเลยทีนี้ อยากทำได้บ้างจัง

skykesperqaz

เหมยโดนแล้ววว มีคนอื่นสลับร่างได้ด้วย มั่วละทีนี้

sutatakrayot

โอ้โห เดี๋ยวนี้ถึงขั้นขโมยร่างได้เลยเหรอท่าน แบบนี้สะใจดีแท้ ได้เย็ดสาวสวยฟรีๆ

micaeall

ขอบคุณครับ รออ่านอยู่นาน ว่าแต่ไม่อยากให้เหมยโดนแบบนี้เลย 555

naitoom

สลับร่างแบบนี้ เดี๋ยวคนที่ยึดร่างได้ไม่ยอมเปลี่ยนกลับ ยุ่งแน่
กว่าจะคืนร่างก็โทรมซะ....

shadowfier

มีการบังคับขโมยร่างได้ด้วย แบบนี้ต้องมีการสู้กันด้วยการสลับร่าง

armsmartmai

ใจนึงก็สงสารเหมยแต่อีกใจก็ชอบให้เหมยโดนแบบนี้  ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

milan

สับสนกับตัวละครละ แบงค์มีโอกาศสับสนทางเพศมะนี่

kowkow

เหนือเมฆมากครับ พล็อต สลับร่างซ้อนสลับร่าง คิดได้ยังไงเนี่ย

kon987123

ไม่น่าเลยน้องเหมย เจอดีซะแล้ว