ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนห้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 22, 2017, 08:58:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สำรวจความชอบตัวละครกัน คุณชอบใครในสี่ตัวนำหลัก?

แบงค์
23 (21.1%)
เหมย
24 (22%)
รัน
19 (17.4%)
สา
43 (39.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 109

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 27, 2017, 11:00:02 ก่อนเที่ยง

deepblue

สนุกมากคร้ายบ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

.........................................................................................

18/8/2560   

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 18/8/2560-18/2/2561 )

.........................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=180239.msg516574#msg516574

negazero

มาแปลกๆ นึกว่าจะเห็นชายร่างหญิงเอากับร่างจริงซะอีก เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกจริงๆ

jayleno

ฟหกด่าสว

รออยู่เลยครับ แอบเสียดายเหมยนิดๆ นึกว่าโดนรุมซะแล้ว

asiakook

โอ้ว เสียวอยู่ดีๆ เจอดราม่าชวนติดตามซะแล้ว เหมยโมโหนี่เพราะได้แต่ดูใช่ไหม อิอิ ขอบคุณครับ

jjhj1988

อ้าวเห้ยยย เหมยโดนซะแล้ว
แบบนี้จะได้กลับร่างจริงมั้ย
น่าสงสารจริงๆ

ko12nza

กลายเป็นเหมยโดนแย่งร่างไปซะแล้ว  แล้วแบงค์จะทำอย่างไรละ

คนนอก

โหดจริงๆ คราวนี้มีตัวใหม่ที่สลับร่างได้มาด้วย รอติดตามนะครับว่าไอ้แดงกับแพรวทองจะเป็นตัวร้ายบอสของเรื่องรึเปล่า

procha

โอ้ หักมุมเลย มีเรื่องราว จอมขมังเวย์ มิน่า น้องเหมย จะหนีไปกับผู้ชายอื่นได้ไงเนี้ย ค่อยๆเฉลยออกมาแร้ว สุดยอดเลยครับ ผลงานฉบับนี้  ::Glad::

kopXIIII

เรื่องซับซ้อนซ่อนเงื่อนมากกว่าเดิมแล้ว
มิน่าตอนที่แล้วทำไมรู้สึกเหมยแปลกๆ
อย่างนี้นี่เอง

guzzpai

ถ้าเป็นอีแบบนี้ เดานางเอกไม่ถูกเลยทีเดียวฮะ

knight18

ขอบคุณครับ มานั่งเฝ้ารออยู่ทุกๆวี่วัน และแล้วก็มาแล้วตอนที่ 5 แจ่มแจ๋วเจ๋งเป้งไปเลยครับ

ka55anova

น่าสงสารแบงค์นะ เมียโดนจิ๊กร่างไปฟิชเจอริ่งกะใครไม่รู้ แถมมีมุกด้วย กว่าจะเอาร่างกลับมาได้มีหวัง...พัง

bondinlove

รอตอนใหม่อยู่ตลอดเลย สนุกมากเลยครับเรื่องนี้

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ดูเหมือนเรื่องจะ spin off ออกมาเป็น สเกลใหญ่ขึ้นมากเลยนะครับ แบบนี้จบไม่ลงง่ายๆแล้วนะเนี่ยะ