ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assasin69941

ได้อักษรภาษาอังกฤษมาสองตัวแล้ว

Chanawin Tosingchai

แม้แต่ชายชาตินักรบยังต้องสยบเมื่อพบเมีย

2000HP

ขอบคุณครับ ผมนี่เข้าบอร์ดมารอตลอด555 เป็นกำลังใจให้ครับ

olemantu

เข้าใจได้นะว่า ท่านผู้เขียนคงจะชอบแตกใน..เลยใช้วิธีกรีดถุงยางไว้เป็นประจำ กะให้ท้องด้วยทุกรายเลย..มั๊ง..

yessuresure

เรื่องนี้มันสะใจมากๆ
เมียฝรั่งกลับบ้านไปหมดแล้ว คราวนี้ต้องหาเมียไทยมาเติมแล้วล่ะ

หวานเย็น

กว่าจะเก็บตัวอักษรครบ สอยสาวๆได้อีกเป็นกอง

P0A0Y0

สุดยอดมากๆเลย
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆนะครับ
::Thankyou::

aom43104

::HeyHey::เห็นเพลงละคิดถึงน้องเหนิงจับใจเลยครับ

badholy

คอ ความ ขอ 3คนรวดเดียวเลยได้ไหม จะได้เก็บรวบ ค ฅ

beer_a_riddler

::Thankyou::

ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆออกมา

ตามต่อเนื่องยาวๆเลย

Thanakrit Nanthikan

นี่แหละบร๊ะเจ้าโจ๊กของพวกเรา มีผูกเรื่องตลอด  ::Shower::

tigereac

ต้องรีบเก็บอักษรเพิ่มได้แล้ว พลังจะได้แข็งแกร่ง จะได้ป้องกันน้องมายด์ล่วงหน้าได้

tetete

อนาคตอยู่ใต้อำนาจเหล่าเมียๆทั้งหลายชัวร์กลัวซะขนาดนี้

Ashirakrub Janpool

สงสารชะตากรรมของพระเอกเหมือนกันนะ

kvachira

รออ่านเรื่องนี้อยู่เลย มาลุ้นช่วยพระเอกของเราเก็บอักษรให้ครบกัน