ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้ลูกแถมแม่ Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 24, 2017, 03:57:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

อ่านเรื่องจากคนอื่นมามาก...อยากเขียนเรื่องของผม...แปลกกว่าของคนอื่นครับ
ผมจีบสาว แต่กลับมาได้คุณแม่ของเธอครับ...

คือเรื่องเป็นแบบนี้...ผมเรียน ม.ราชภัฎครับ...เข้าปี 1 ได้รู้จักกับจอย เธอเป็นคนในจังหวัดครับ แต่ผมอยู่อำเภออื่นครับ...
ทีแรกผมกับจอยก็คบกันแบบเพื่อน พอขึ้น ปี 2 เพื่อนๆ ทั้งยุ ทั้งล้อ เราก็เลยเป็นแฟนกัน
ผมพักกับเพื่อน เช้าห้องรวมกัน 3 คน ส่วนจอยอยู่บ้านเธอครับ เพื่อนๆ ยุให้ผมฟันจอย แต่ผมไม่กล้า และไม่อยากทำลายเธอ
จอยไปห้องเช่าผม เพื่อนๆ รีบออกจากห้องเปิดโอกาส แต่ผมไม่ทำครับ ไม่อยากทำลายจอย
ซึ่งจอยก็รู้ และชมผมเป็นคนดี

ต่อมา จอยชวนผมไปที่บ้าน...จอยอยู่กับคุณแม่และน้องชาย เรียน ม.ปลาย
จอยเล่าว่า ผมมีโอกาส แต่ผมไม่ทำลายให้แม่เธอฟัง
พอเราคุยกัน แม่จอยว่า ดีแล้ว เพราะหากพลาด จะเรียนไม่จบ

อ้อ...แม่จอยทำงานโรงงาน เป็นฝ่ายบุคคล มีบ้านมรดก จึงไม่ลำบาก พ่อจอยตายมา 10 ปี แล้วครับ...
ผมไปบ้านจอยบ่อย เพราะไปส่งจอย เคยมีวันฝนตกหนัก แม่จอยเลยให้นอนกับน้องชายจอย
ครั้งหนึ่ง ผมไปหาจอย แต่ไม่อยู่ มีแม่จอยอยุ่บ้านคนเดียว เราคุยกัน แม่จอยบอกผมเป็นคนหนุ่ม เคยไปเที่ยวโสเภณีซิ...

ผมบอกว่า เปล่าครับ...ไม่เคยเลย ผมกลัวโรคเอดส์
แม่จอยถามว่า แล้วทำอย่างไร? ไม่เคยผู้หญิงเลยหรือ? จริงหรือ?
ผมก็ว่า ไม่เคยเลยครับ ครั้งเดียวก็ไม่เคย

แม่จอยพูดดื้อๆ เลยครับ ชักว่าวซิ?
ผมก็รับว่า เคยครับ
แม่จอยถามว่าบ่อยมั้ย?

ผมไม่กล้าตอบ เพราะอาย แม่จอยบอก ไม่ต้องอาย แม่มีลูกผู้ชาย น้องจอยมันชักว่าวเกือบทุกวัน
ผมจึงยอมรับ อาทิตย์ละ 2-3ครั้ง

แม่จอยบอกผมบริสุทธิ์ จอยก็บริสุทธิ์...เหมาะสมกัน
ผมไม่ได้เล่าให้จอยฟัง

จนผมจบ ปี 2 จะขึ้น ปี 3...วันหนึ่งผมไปบ้านจอย และจอยกับน้องไปบ้านญาติค้างคืน แม่จอยบอกว่า อยู่เย็นค่อยกลับ กินข้าวก่อนเป็นเพื่อนแม่

พอกินข้าว แม่จอยถามว่า คืนนี้ค้างนี่ไหม? แม่อยู่คนเดียว
ผมก็ว่า แล้วแต่แม่ ผมค้างเป็นเพื่อนก็ได้...
กินข้าวเสร็จ ก็นั่งคุยกัน แม่จอยถามว่า ตอนนี้ผมยังบริสุทธิ์อยู่รึเปล่า? ผมก็ว่า ครับ ผมยังไม่เคยผู้หญิง

แม่จอยถามว่า...ถามจริง? อยากไหม?
ผมก็ว่า เป็นธรรมดาน่ะครับ แม่...แต่ผมไม่ทำจอย และไม่ไปเที่ยวผู้หญิง กลัวติดโรค

แม่จอยก็ไปอาบน้ำ แล้วพออาบเสร็จ ก็ให้ผมไปอาบน้ำต่อจากเธอ ตอนนั้น 2 ทุ่มกว่าแล้ว...แม่จอยเอากางเกงของน้องชายจอยมาให้พออาบน้ำเสร็จ ผมก็จะไปห้องน้องชายจอย เพราะเคยนอนห้องนั้น
แม่จอยเรียก มาหาแม่ที่ห้องก่อน...แม่จอยอยุ่บนเตียง เรียกผมมานั่ง บอกว่าเรื่องต่อไปนี้ อย่าบอกใครน่ะ
แม่ไม่มีผู้ชายมาตั้งแต่พ่อจอยเสีย แม่ก็มีอารมณ์ ความต้องการทางเพศ เธอคงเข้าใจ
เธอไม่เคยผู้หญิงเลย แม่จึงจะสอนให้ และเธอก็ให้ความสุขแม่ด้วย

ผมนุ่งกางเกงตัวเดียว แม่ให้ผมถอดตอนนั้น ผมลุกสู้แล้ว แม่จอยร้องโอ้โห ทั้งใหญ่ ทั้งยาว ไม่เคยเห็น
ซึ่งของผม 7 นิ้วครับ เพื่อนๆ ยังว่า ผมใหญ่ ยาว

แม่เอามือมากำและรูดขึ้นลง...ผมไม่เคยมือใครเลย ไม่กี่ที ผมก็หลั่งเลยครับ พุ่งใส่ตัวแม่จอย
แม่จอยหัวเราะคิกเลยบอกว่า...บริสุทธิ์จริง แค่จับก็ล่มปากอ่าวแล้ว...
แม่จอยเอาผ้าขนหนูเช็ด แล้วกำรูดต่อ ผมก็แข็งอีก
แม่จอยถอดเสื้อนอน เธอไม่ใส่ชั้นใน แล้วนอน บอกผม หอมของแม่ซิ ผมก็ก้มลงจูบ แม่จอยใส่น้ไหอมตรงนั้นด้วย...

ผมเคยดูคลิปมาก่อน จึงทำเป็น ผมใช้สิ้นเลีย แม่จอยนอนกลับหัวกลับหาง ผมเลีย แม่จอยอมของผม สัก 10 นาที แม่จอยก็เสร็จพร้อมผม แม่จอยกินน้ำผมหมด

แม่จอยบอก กินน้ำชายหนุ่มบริสุทธิ์
รวมความแล้ว คืนนั้นผมเสียน้ำไปถึง 8 น้ำ แตกใน 4 ครั้ง แม่จอยกินน้ำผม 3 ที ไม่นับครั้งแรกแตกนอก

เช้าอีกวัน จนเย็น อีก 5 น้ำ...แม่จอยชอบกินน้ำผมครับ
แม่จอยจึงเป็นผู้หญิงคนแรกในชีวิตผม...

จากนั้น ผมจะนอนกับแม่จอยประมาณเดือนละ 2-3 ครั้ง เพราะโอกาสไม่อำนวย
จนผมกับจอยเรียนจบ แม่จอยจึงบอก มาขอจอยได้แล้ว ผมก็ให้ พ่อ-แม่ ไปขอและแต่งงานกัน แม่จอยฝากผมทำงาน ประมาณ 6 เดือน จอยก็ท้อง...ผมไม่กล้ายุ่ง เพราะกลัวจอยแท้ง มีอารมณ์ก็ให้จอยชักว่าวให้ หรือดูดให้

จนอยู่มาวัน ผมตกใจมาก จอยเรียกผมไปเข้าห้อง บอกว่า ต่อไปนี้ ถ้ามีอารมณ์ต้องการ ไปเอาแม่จอยได้นะ
ผมร้องฮะ...อะไรนะ

จอยบอก แม่เล่าให้ฟังแล้ว...จอยทำใจได้...
แต่ก็เสียใจอย่าง...เอากันมาตั้งนาน...ไม่บอก...ไหนว่ามีอะไรจะไม่ปิดบังไง...

ต่อมา ผมถามจอยว่า ทำไมไม่โกรธ จอยว่า เห็นใจแม่...แม่ก้เป็นมนุษย์ปุถุชนเหมือนกัน ก็มีอารมณ์ทางเพศได้

ผมก็เลยโชคดี...ถ้าจะเอาแม่จอย ผมก็ไปเอาห้องแม่ ผมเคยเอาจอยเสร็จ แล้วไปเอาแม่จอยต่อเลย
แต่ไม่เคยเอาพร้อมกัน เตียงเดียวกัน แม่จอยไม่ยอม บอกอายลูกสาว

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

swss2511

ความสุขความลงตัวในครอบครัว

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

แฮปปี้เอนดิ้ง สวิงกิ้ง ลั่ลล้า อยากได้แบบนี้บ้างจัง

kipkipju kisdsada

dudun001

automata67

อิจฉาเลยครับ ครอบครัวแบบนี้ เข้าอกเข้าใจกันกันดี

werrlet

ได้ทั้งแม่ ทั้งลูก แต่ดีว่าเข้าในกันหานลยากนะเนี้ย

exsoldier

kinniku666999

ิอย่างนี้เรียกว่าได้แม่ แถมลูกอะ

hanabombam

บุญพาวาสนาส่งแท้ๆ ได้ลูกสาวและแม่ยายเป็นเมีย

elviswhat

mrfun30

สั้นๆได้ใจความ แฮปปี้แอนดิ้งครับ

devilzoa

ลงตัวครับสรุป ได้เป็นทั้งลูกเขยและผัว

boyis