ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักสามเส้า เราสามคน (ผัว ทอม ดี้) Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 24, 2017, 04:04:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ถ้าผมบอกคุณว่า... "ผมมีภรรยา 2 คน และอยู่ร่วมบ้าน-ห้องนอน และเตียงเดียวกัน"...มันคงเป็นเรื่องธรรมดา
.
เพราะในยุคนี้ สมัยนี้...ผู้ชายมีภรรยา 2 คน หรือ 3 คนเยอะแยะไป...แม้แต่ผู้หญิง...ยังมีสามี 2 คนได้เลย...และสามีทั้ง 2 คน ก็ยังรับรู้ด้วย...แถมบ่อยครั้ง สามีทั้ง 2 ยังร่วมแจมภรรยาคนเดียวของเขาในเวลาเดียวกัน...
.
SEX สวิง...บนคน-ล่างคน...หรือ...อีกคนเข้าหลังบ้าย และอีกคนเข้าประตูหน้าบ้าน...ผู้หญิงรับได้...ปรกติในสังคม SEX บ้านเรา... ของผม...แปลกตรงที่...ภรรยาของผม 2 คน...เธอคนหลวงเป็นดี้ครับ...เธอคนน้อยเป็นทอมครับ...แต่เธอก็คือภรรยาหรือเมียผมทั้ง 2 คน... ครับ...ศึกหนักหน่อย...แต่นับว่า...ผมก็เป็นชายไทยที่โชคดีไม่น้อยทีเดียว...
.
อ่อ...บอกไว้ก่อน ผมและภรรยาทั้ง 2 เป็นเพื่อนกันมา ตอนเรียนมหา'ลัยครับ...คบกันมาตั้งแต่เอ๊าะ เอ๊าะ บริสุทธิ์ผุดผ่อง ปี 1 ทั้ง 3 คน... และเราก็เรียกติดปากตามประสาวัยรุ่น...มึงบ้าง กูบ้าง กันมาจนกระทั่งทุกวันนี้... ผม...ไอ้นัท...เมียนับเบอร์ 1 ที่เป็นดี้...อีพีม...เมียนัมเบอร์ 2 ที่เป็นทอม...อีก้อย... พีม กับ ก้อย สาวเหนือจังหวัดเดียวกัน...ส่วนผม อุตรดิถต์ จะว่าเหนือก็ได้ เหนือตอนใต้...แต่ครอบครัวผมมาอยู่กรุงเทพ ตั้งแต่ผมเรียนมัธยม...คุณพ่อ คุณแม่ มาตั้งรกรากกรุงเทพเลย...แต่ญาติๆ ทางพ่อยังมีอยู่...
.
ครอบครัวเราทั้ง 3 ทราบดีน่ะครับว่า...เราทั้ง 3 เป็นผัวเมียกัน...แต่พวกเราอายไม่กล้าบอกคนอื่น... เวลาผมกับพีมและก้อยไปเยี่ยมผู้ใหญ่...เราจะไปพักบ้านพีมกัน เพราะครอบครัวพีม ออกจะเข้าใจปัญหาเรามากกว่า... เราก็นอนห้องเดียวกัน 3 คน...
.
เรื่องเริ่ม เดิมที...มันเป็นอย่างนี้...จะว่าไปแล้ว...ผมน่าจะเป็นผัวน้อยของพีมซะด้วยซ้ำ...คือ... พีม อยู่กับ ก้อย แบบ ดี้ กะ ทอม กันมาก่อน...ตั้งแต่เธอทั้ง 2 เข้ามาเรียน มหา'ลัย ในกรุงเทพ...เธอพักห้องพักเดียวกัน...เธอนอนเตียงเดียวกัน...เพราะห้องเช่าเล็ก...
.
ต่อไปนี้...เป็นคำบอกเล่าของ "ทอมก้อย"...เธอว่า...เธอมีใจเป็นทอมตั้งแต่เด็กๆ แล้ว...คือเธออยากเป็นผู้ชาย...แต่ตอนนั้น พ่อ-แม่ ก็คิดเพียงว่า...เธอมีนิสัยแข็งเหมือนเด็กชาย จนเธอมาอยู่กับพีม...นั่นแล่ะ เธอจึงรักพีม...เธอนอนกอดพีม...เธอจะมีความสุขมาก...
.
อยู่กันประมาณเกือบปี...ด้วยอารมณ์ทางเพศที่มีอยู่ในส่วนลึกของปุถุชน มันก็ระเบิดออกมา
มันเป็นเวลาเช้ามืด...เธอตื่นมา...และเกิดอารมณ์ประหลาด...เธอกอดและลูบไล้...ไปตามร่างกายของพีม...แม้พีมจะหลับตา แต่เธอก็ขนลุก สะท้านไปทั่วร่าง... จากมือเป็นนิ้ว...ปากและลิ้น...พีมแอ่นสะโพกรับลิ้นของก้อย
.
...เป็นเมียเราน่ะพีม... ก้อนกระซิบ...ข้างหูพีม... และเมื่อพีม...ถึงจุดสุดยอด...พีมก็คร่ำครวญ... ...ผัวขา...พีม...ถึงแล้ว... แม้...ก้อยจะมีพฤติกรรมเป็นทอม...แต่เธอก็แต่งกายและมีคำพูด คำจา เช่นผู้หญิงทั่วไป...ไม่มีใครสงสัยและทราบเลย... ผมเอง...ก็ไม่ทราบ...
.
เมื่อเราจบการศึกษา...ก้อยกลับไปทำงานที่จังหวัด...ส่วนพีม...คงเป็นพรหมลิขิต...เธอกับผมได้ทำงานในบริษัทเดียวกัน...
และหลังจากทำงานร่วมกันได้เกือบปี...พีมก็ตกเป็นเมียผม...มันเป็นการผสมกันระหว่างความรักสัก 40 เปอร์เซ็นต์ และความต้องการทางเพศ...60 เปอร์เซ็นต์...
.
ครั้งแรกที่ได้กัน...หรือจะเรียกว่า...ครั้งแรกที่เอากัน... สอดใส่...ผมก็ตะหงิด-ตะงิด...ทำไม...จึงไม่ "กระชับ" ว่ะ...แต่ผมก็คิดว่า...พีมเป็นสาวบริสุทธิ์...เพราะเรียนกันมา ไม่เคยเห็นพีมมีผู้ชายเลย...
.
ผมเพียงคิด...ผู้หญิงสมัยนี้...หลวมได้...เพราะการเขี่ยแหย่ จากการสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเอง... พีมเล่าว่า...วันแรกที่พีมถูกผมล่อ...เอโทรไปบอกก้อย...วันนั้น...เธอและก้อยร้องไห้...จนน้ำตาจะเป็นสายเลือด... ผมกับพีมแต่งงานกันได้ 2 ปี...ก้อยก็มาทำงานกรุงเทพ และพีมก็หวนกลับไปมีเพศสัมพันธุ์กับก้อยตามประสา ดี้-ทอม อีก...
.
พีมและก้อย สารภาพกับผมว่า...มันคือความรัก... เธอมาบ้านผม...นัท เรามีเรื่องจะบอกนัท...ก้อยเป็นฝ่ายเริ่ม
เรารักพีม...เราไม่สามารถจะแยกจากกันได้... ผมก็งง...และ...แปลกใจ...กูก็รู้...มึงเป็นเพื่อนกัน มึงรักกัน... ไม่ใช่...กูรักพีมเหมือนแฟน...และพีมมันก็รักกู... อะไรว่ะ...กูงง...พีมมันเป็นเมียกู... ใช้...แต่มันก็เป็นเมียกูมาก่อนมึง...
.
แล้ว...ทั้งก้อยและพีมก็ช่วยกันอธิบาย จนผมสว่าง... สาบานได้...ผมไม่โกรธพวกเอเลย... แล้วจะให้กูทำอย่างไร...
"กูจะมาอยู่บ้านมึง..." "อะไรว่ะ..." "กูจะมาอยู่กับพีม..." "แล้วกูล่ะ..." "มึงก็อยู่..." "หมายความว่า...กูเป็นผัวพีมน่ะ...แล้วมึงมาอยู่ในฐานะอะไร..."
.
"ผัว...และถ้ามึงจะเอากูเป็นเมีย...กูก็ยอม...แลกกัน...กูขาดพีมไม่ได้ และพีมก็ขาดกูไม่ได้...แต่ถ้าจะให้พีมเลิกกับมึงมาอยุ่กับกู...มันก็ไม่ยุติธรรมสำหรับมึง...และพีมมันก็ไม่ยอม...มันบอกว่า...มึงไม่เป็นคนผิด...และมันก็รักมึงเหมือนกัน..."
.
และ...ทุกอย่างมันก็ดำเนินไปตามกฎของธรรมชาติ...กิเลส ตัณหา...หรือจะเรียกหยาบๆ ว่า...ความเงี่ยน ความใคร่...ของมนุษย์...
.
เรานอนร่วมกันเตียงเดียวกันคืนนั้นแหล่ะ...ใครเคยดูหนัง X (เอ็กซ์) ก็เหมือนหนัง X นั่นแหล่ะ...ไม่ต่างกันเลย..

.

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

tanee

รู้สึว่ามันตัดสั้น หรือมันออกแนวห้วนไปนะครับแค่สงสัยครับ

elviswhat

werrlet

hanabombam

อิจฉาหนักมาก อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง ได้เอาทอมดี้ แบบสวยๆ พร้อมกัน

tetete

devilzoa

เทียนปู้ซื่อกั๋ว