ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukjui Kidsung

เจอแบบนี้ต้องวิ่งอย่างเดียว #กรรไกรจะใหญ่ไปไหนเห็นเเล้วเสียวขา

strikef.

ขอบคุณครับ แบบนี้สาวน้อยของเราโดนบูชายันแน่ๆ เลย ใครจะไปช่วยได้หรือเปล่านะ

ดาร์คมากจนนึกไม่ถึง หุ่นกระป๋องสู้ๆ นะครับ

evrae

Baron Pok

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

ลิเลียน่ารักจังเลย น่าติดตามขึ้นอีกเยอะเลยยยยย

Nopparat Chaiwathong

อ้างจาก: tokkatoramma เมื่อ กรกฎาคม 25, 2017, 04:57:05 หลังเที่ยง
ตัวละครใหม่ออกมาเยอะเลยงานนี้ไม่ใช่แค่ดิซซี่ที่จะโดนคนเดียวแน่ๆ งานบันเทิงกำลังจะเกิด 5555

ไม่ได้เม้นท์ตอนแรก แถมไม่ตอบหลังจบ