ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

แนวนี้มาแปลกดีเนื้อเรื่องน่าจะสนุก ขอบคุณมากครับ

Oumale

ยังไม่อ่านนะ อยากอ่านทีเดียวแบบอารม์ไม่ติดขัด เพราะสำหรับเรื่องนี้แค่ตอนแรกก็ชวนถามหาตอนต่อไปแล้ว ระดับความมันไม่ต้องพูดถึง โคตรสนุก เข้าใจหาเรื่องดีๆมาแปลนะครับ 
..ถ้าดาร์กอย่างที่เกริ่นไว้จะยิ่งเยี่ยมเข้าไปีอีีด

abbbaew

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Arscenz H

รื่องราวตอนสองโหดร้ายขยี้ความรู้สึกมากทีเดียว สีสันลายเส้นสวยงาม

P88

เอื้ออออออ เรื่องนี้สนุกมากเลยครับ ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้  ::Thankyou:: ::Thankyou::

legendv

ดราม่ากลิ่นมาแต่ไกล

อ่านจบแล้วชอคนิดๆ เศร้ามากกว่า55

Harley Quinz

คงต้องไปอ่านตอนแรกแล้วล้ะมั้ง เนื้อเรื่อง คงยาวแน่ๆ

araristz

vesenth

pnutto

ภาพสวยมากเลยคับ   เนื้อเรื่องน่าติดตามด้วย ขอบคุณนะคับ