ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pkill1994

jaqaz

มาอ่านความเห็นของแต่ละคนละ  ทำผมสงสัยแระว่าเนื้อเรื่องจะเป็นไงต่อสงสัยจริงๆนะ ::Hmmm::

picnick

ตัวละครน่ารักอ่ะ เริ่มดาร์คเรื่อยๆละน่าติดตาม

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Lalika Spanish

เนื้อเรื่องน่าติดตามฝุดๆ คอยดูพลังน้องมึนว่าจะเทพขนาดไหน  ::WooWoo:: ::WooWoo::

sovereignty.artmagic

phong suyoteetanarut

Spena

ริเรียน่ารักมากๆเลย คงจะเสร็จบาทหลวงกับพวกบูชาปีศาจแน่ๆเลย เนื้อเรื่องดาร์กดี ชอบๆ

mmemamo

ภาพสดมากครับชอบคุณที่แปลให้อ่าน ขอบคุณครับ

guzzpai

เป็นอะไรที่ค่อนข้างจะฟินฮะ เหมือนอ่านนิทานในอีกมุมนึง

ssssss

0915666141

เรื่องราวน่าติดตาม พร้อมการแปลระดับมืออาชีพ

gunflow

เห็นฉากฟักทองตาเหลือกขาวโพลน  แอบลั่นเลย

ตัวละครหญิงใหม่ เหมือนจะโดนรุมโทรมเลยนะครับนั้น

gunflow

อ่านจบแบบ ตอน2 ดาร์คแบบช็อคเลย ยอมรับภาพสวย แต่ปวดตับเลยคับ

จะพยายามติดตามต่อนะคับ ถ้ายังทนดาร์คไหว

tantan123

แค่ตอนแรกก็น่าติดตามมากๆแล้ว นางเอกจะเจออะไรต่อ