ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 4 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2017, 01:47:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sovereignty.artmagic

Akira Watanabe

Spena

สิงโตเท่ดีนะครับ น่าจะให้เป็นพระเอกไปเลย เป็นราชามาก่อนด้วย เสร็จสิงโตแน่ๆ แต่อยากให้เสร็จตอนสิงโตกลายเป็นคนแล้วจัง

guzzpai

ตอนที่แล้วปวดตับมาก ซีรีส์นี่จะทำลายตับทุกตอนเลยเหรอเนี่ย

bb bb

ดูทรงแล้วไม่รอดแน่นอนดิซซี่ ตอนแรกว่าจะมาดูผล แต่เห็นภาพก่อซ่อนก้อพอรู้ได้ ::YehYeh::

bk-hong

nutza019

::Oops:: ไม่น่ารอดตามที่ผมคาดไว้เลยนะเนี่ย หึหึ แต่ก้อรอลุ้นสักหน่อย  ขอบคุณครับ::Evil::

ไม่รอดจิงๆด้วยแต่สถานการณ์พลิกซะงั้น  ::Hmmm::

exsoldier

ผมนี่เอาใจช่วยพี่หมาเลย อิอิ

เพิ่มหลังอ่าน.....  เข้  มีฟื้นแบบนี้ แสดงว่าโดนกี่ทีก็ไม่มีสึกหรออ่ะจิ อิอิ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

Tdestiny

จะฆ่าแล้วทำไมฉีกเสื้อแทนละเจ้าสิงโต ::HoHo::

เรื่องนี้น่าติดตามมากๆครับท่าน เนื้อหาเข้มข้นดีจริงๆ

Pattarapol Teng

เนื้อเรื่องรอเทททท  555. คืออ่านมาบท2นี้กะตับจะแหกละครับ

0915666141

แนวฮีโร่และผู้พิทักษ์ ทำให้น่าติดตาม เจอตอนที่ 2 เข้าไปถึงกับอึ๊ง จะมีอีกไม๊เนี่ย