ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 31 : เกมรักอลเวง Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 29, 2017, 03:17:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มันอดใจไม่ไหว ขอเช็คยอดหน่อยนะครับว่าใครอยู่ทีมไหนบ้าง

น้องเฟิร์น
135 (28.1%)
น้องโดนัท
119 (24.7%)
น้องพิมมี่
46 (9.6%)
น้องนาถ
19 (4%)
หมอพลอย
162 (33.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 481

koike2869

มีหึงงานนี้ลุงแย่หน่อย   ขอบคุณในน้ำใจคับ

tantawanjames

คราวซวยของลุงแล้วแหละทีนี้เมียเด็กหึงโหด ตามง้อกันยกใหญ่แน่ทีนี้

nsrichantamit

ตอนนี้อยู่ทีม หมอพลอย ก่อนเก็บไว้เป็นรายสุดท้าย หรือ ตอนหน้าดี

gamemer

อลเวงอลหม่านกันจริงๆ มาขัดชุมพลเราทำไมจะได้แอ่มหมอพลอยอยู่แล้วว หนูเฟิร์นกับหนูโดนัทจะกลับมาสนิทกันไหมหนออ  ::Me?::

wasawat

asiakook

โห ดวงแข็งจริงๆ มนุษย์ลุง เจอน้องพิมโยนระเบิดอีกดอก จะรอดไหม อิอิ ขอบคุณครับ ::Oops::

tdt14023

เอาแล้วไงรถไฟชนกันแล้วลุงพลนอกจากรถไฟชนกันแล้วอาจจะถึงขั้นบ้านแตกก็เป็นได้นะครับน้องเฟิร์นกับโดนัสมีเรื่องกันเองเสียแล้วหวังว่าลุงชุมพลแกจะสามารถทำให้สองสาวกลับมาคืนดีกันได้เร็วๆนะครับสู้ๆครับลุงอ่านเพลินมากครับเนื้อเรื่องไหลลื่นดีผูกเนื้อเรื่องได้สุดยอดครับขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

jaster ja

จัดหนูเฟิร์นกะหนูโดนัทพร้อมกันให้ทำความเข้าใจว่าเรื่องแบบนี้มันแบ่งกันได้555 ขอบคุณมากๆครับ

Tum241

โดนัทนี่ใจร้อนเกินไปจริงๆ งานนี้ลุงพลคงไม่โดนแฉงง่ายๆ นอกจากคมรมดี ลีลาเด็ด ดวงยังดีอีก

Pongsathorn Weerahong

ลุงพล ไม่ต้องสนใจโดนัทเลย แค่เฟิรนกับพิมพี่ก็พอแล้ว แบบพอเพียงไง

AssSin01

padarling01

มีให้ลุ้นได้ตลอดเลยสมกับที่เป็นนักเขียนผูกเรื่องให้มีลุ้นได้ตลอด...เฟิรืนกับหนูโดนัท..ปัญหานี้ลุงชุุมพลจะแก้แบบไหนจะแฮปปี้เอ็นดิ้งรึป่าวจะคอยติดตามครับ

naitoom

ถ้าตาเฒ่าไม่เคลียร์เรื่องรักสามเส้าของตัวเองให้จบ แต่มุ่งหน้าจะฟันหมอสาว กันน้องใหม่น.ศ.ละก็อ ไม่ตายเพราะโรคหัวใจหรอก แต่จะถูกเมียสาวตัดจ้าวโลกซะก่อน

1heritage

ลุงพลมาแล้ว หวังว่าจะเป็นกาวรักษาแผลใจให้กับ2เมียรักนะจ๊ะ

tetete

รถไฟขบวนที่3กำลังจะชนรถไฟขบวนที่1 ตาลุงตายแหงๆ