ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 31 : เกมรักอลเวง Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 30, 2017, 01:44:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigereac

เฟิร์นกับโดนัทถ้ารู้ว่าลุงพลมีพิมมี่อีกคนจะเอาลุงพลถึงตายไหมน๊อ

peddo

เนิบๆน่ะดีแล้วลุง เดี๋ยวเข้าโรงบาลอีกความก็แตกกันพอดี คราวนี้ก็แตกเบาๆหน่อยนะจ๊ะ เดี๋ยวพิมมี่นั่งไม่ลง สองเมียก็ปล่อยตีฉิ่งไปพลางก่อน ประหยัดแรง ขอบคุณครับ

อิทธิพล ทบชา

ติดตามมาตลอดเลยครับหูยมนุษย์ลุงนิเด็ดจริงไรจริงขนาดนอนโรงบาลออกมาท้าไฝ้วกับสาวพิมมี่สะเเล้ว

ryu

รอลุงมานาน วันนี้จะอ่านให้ชื่นใจเลย
เสร็จจากงานแล้วมาอัพความสนุกต่อนะครับท่าน

peat

เอ่ออ..
คือลุงเพิ่งหายป่วย..
ดูท่าน้องพิมจะดูดจนแห้งแล้วจะป่วยอีกหรือเปล่านี่..

zazai

::Fighto:: อ่านวันละตอน กำลังดี คาดว่ารอบนี้คงเป็นคิวพิมแง่มๆๆ

avata

ทำให้อ่านได้อย่างต่อเนื่อง เนื้อหากำลังค่อยๆ พีคขึ้นเรื่อย ไม่รู้ไปลงเอยคุณหมอได้ยังไง ขอบคุณที่สละเวลามาอัปเดตให้รวดเร็วคราวนี้ครับ

Tom525218

เดี๋ยวก็ได้เข้าโรงบาลอีกรอบหรอกลุงพล ออกจากโรงบาลยังไม่ถึงวัน ก็จัดชุดใหญ่ให้พิมมี่ซะเเล้ว ขอบคุณมากครับ

naitoom

เดี๋ยวก็ได้เข้า ICU หรอก ตัวแปรอยู่ที่โดนัท ไม่เล่าเรื่องทั้งหมด ถ้าทำเหตุการณ์อาจจะเปลี่ยน

whitebag

มีครบทุกรสเลย เหมือนอ่านนิยายเลย มีรายละเอียดไม่เร่งร้อน ไม่รีบเร่ง เนิบเนิบ แต่ได้อารมณ์ สุดยอดดดด

yuta279

ขอบคุณครับที่มาต่อให้อย่างรวดเร็ว เมียเบอร์ 1 กับ 2 ตกลงกันได้แล้ว มนุษย์ลุงนี่บุญเยอะจริงๆ

gamemer

เพื่อนแท้ยังไงก็ตัดไม่ขาด ยังไม่หายดียังซ่าอีกนะลุง หัวใจวายขึ้นมา สาวๆก็เป็นหม่าย ผัวไม่มีพอดี555 รีบๆจัดหมอพลอยหน่อย สูงสง่าน่าขย้ำขยี้จริงๆเลยเชียว  ::GiveMe:: ::WooWoo::

อีกา

มีความรู้สึกว่า เดี๋ยวลุงได้ตายคาอกแน่ๆๆ

singkanong

มาเร็วได้ใจผมเลยผมติดตามผลงานของท่านมาตลอดเลยนะครับและขอเป็นกำลังใจท่านผู้แต่ง ตอนนี้ผมรอลุ้นระหว่างคุณหมอกะน้องระหัสลุงจะได้ใครก่อนแห่ะๆ
ขอขอบคุณครับ

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับสุดยอดไปเลยครับลุงพลขนาดเพิ่งออกจากโรงพยาบาลนะเนี้ยกลัวแกจะหัวใจวายตายคาหน้าอกน้องพิมมี่จังแต่ว่าตอนนี้เฟิร์นกับโดนัสตกลงกันได้แล้วมีหวังหลังจากนี้ลุงชุมพลเราคงโดนทั้งเมียหลายเลข1และหมายเลข2คุมแจแน่ๆ555ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์