ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 28 – หย่าศึก

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 01, 2017, 10:14:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

หู่วววว ลุ้นระทึก อกสั่นขวัญหายยยยย และ ค้างคาาาา ::Bloody::

amtorff73

เกือบแล้ว เกือบได้เห็นฉากสวิงอีกคู่นึงแล้ว แต่น้องดานี่ก็ใจเด็ดจริงๆนะครับที่หักห้ามใจตัวเองได้เนี่ย

Ruktory

::Glad:: ท้ายตอนที่แล้วนี่เล่นปั่นอารมณ์ทั้งคนอ่านและผกายแก้วกันสุด ๆ เลย ชอบบทตอนท้ายมากๆ ครับ

จิตนาการสุด ๆ ไปเลย

bluesky11

หากแก้วยอมรับที่อาร์ตเป็นนายอาร์ต อยากรู้ว่าพระเอกเราจะยอมหยุดที่แก้วคนเดียวไหม กานต์กับดา จะเป็นยังไง ขอบคุณที่แต่งเรืองสนุก ๆ ให้อ่านครับ

tony1234

น้องดาสุดยอดอดทนผ่านพ้นเจ้าบอลมาได้

pj762856

harzard

ตามไปอุดหนุนมาแล้วน่ะครับท่านแอส สนุกเหมือนเดิม  ::Beggar::

Zomchai Kimwongkul

บอลจะมีโอกาสกับดาอีกไหมหนอ ดดนขนาดนี้ รอติดตามต่อไปครับ

hanabombam

น้องดานี้ใจแข็งสุดๆ แต่หื่นแบบนี้ ขอให้กลับบ้านอย่างปลอดภัยนะ

pinmonkey

ปรบมือให้น้องดาครับ เข้มแข็งเลือกได้ ไม่ใช่คนที่ถูกเลือก ขอบคุณมากครับ

artsilapa

น่าจะเอากับบอลแบบมันๆซักรอบ ชอบหุ่นบอล นักกีฬา ปลื้ม ขอให้จัดหนักๆซักดอกค่ะ

toptime

น่าติดตามมากคับ
อยากให้มีตอนใหม่ออกมาเรื่อยๆ
อยากให้สวิง 3-1มากๆคับ

Zomchai Kimwongkul

เกือบไข่แตกแน่ะบอล  ต้องเผด็จศึกดาริกาให้ได้

ace kim

น้องดาสุดยอดเลยกลั้นอารมณ์ได้ แต่เก็บไว้ให้อาร์ตได้กำไรคนเดียวเลยนะ
ปล.คิดถึงเรื่องนี้มากๆเลยนะครับ

huadoor

เรื่องนี้อ่านแล้วเสียวสุดติ่งกระดิ่งแมวเลยจ๊ะ !! ::WooWoo::