ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตราบาปที่สุดในชีวิตที่ต้อง ใใใใใใ กับเธอคนนี้ Incest} ผิดศีล)

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 02, 2017, 06:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anatomy051

::Reader:: ::Reader::
กรุณาอ่าน

เรื่องนี้เป็น Family Sex ง่ายๆ ตรงๆ คือ ญาติเอากันเอง ซึ่งมันผิดศีลธรรม ใครที่ไชอบก็ไม่ต้องอ่านต่อ

(Rate 20+) ถ้าคิดจะคอมเม้นก็รบกวนคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ถ้าถามว่าผมได้สาวมาแล้วกี่คน ผมตอบเลยว่า จำไม่ได้ มีทั้งแฟน กิ๊ก เลขา สาวพนักงานในออฟฟิต สาวที่หิ้วตามบาร์ต่างๆ รวมกระทั้งซื้อกิน

ผมล้วนผ่านมาหมดแล้วทั้งนั้น ถ้าอยากรู้ว่าผมได้สาวมากี่คน ผมจำไม่ได้เลยจริงๆ ตั้งแต่ผมอายุ 16 ผมก็ได้เย็๖แล้ว,,,

ปัจจุบันนนี้อายุของผมเองก็ 30+ ก็ยังเย็๖ เกือบทุกๆวัน ในหนึ่งเดือนนั้นผมไม่ได้เย็๖อย่างมากสุดๆเลย **** ย้ำนะว่าไม่ได้เย็๖ก็แค่   7 วันเท่านั้นเอง

นอกนั้นทุกวัน คือผมยอมรับเลย ว่าอารมณ์ทางเพศสูงมาก และเรื่องที่ผมจะเล่าต่อจากนี้คือ ,,,, ผมมีพี่น้องรวมกัน 5 คน พี่สาวคนโตอายุ มากกว่าผม 9ปี

พี่สาวผมเธอนั้นมีลูกตอนอายุ 24 ซึ่งตอนนั้นผมอายุแค่ 14 ปี ลูกขอพี่สาวผมนั้นผมเองก็ได้เลี้ยงเธอมาตั้งแต่เด็ก ซึ่งทำให้ผมกับหลานของผมสนิทกันมากๆ

ซึ่งผมเองก็รักหลานคนนี้พอสมควร ผมกับหลาน นอนด้วยกันบ่อยมากๆ บางครั้งหลานผมหลับผมแล้วผมก็ห้ามใจกลิ่นของความเป็นสาววัยแรกรุ่นของหลานไม่ได้ทั้งกลิ่นและร่างกายที่โตขึ้นจนบางครั้งหลานผมหลับ(ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเธอหลับจริงๆหรือปล่าว)
ผมก็เอาลำเอ็นของผมไปถูๆ ที่ขาของหลานตัวเอง ซึ่งผมทำแบบนั้นบ่อยมากๆ จนวันหนึ่งหลานผมก็เหมือนจะมีอารมณ์ร่วมกับผมด้วย ซึ่งตลอดเวลาที่ผมทำนั้นถ้าถามว่ารู็สึกผิดไหม ตอบได้เลยว่ารู้สึกผิดมากๆๆๆๆ ถึงมากที่สุดในชีวิต ขนาดผมแอบไปเย็๖แฟนเพื่อน ยังไม่รู็สึกผิดเหมือนกับที่ผมทำกับหลานตัวเอง

ซึ่งวันนั้นเองผมก็เผลอใจตัวเอง ควบคุมตัวเองไม่ได้เพราะว่าหลานผมก็มีอามรณ์ร่วมด้วย จากแรกๆที่ถูๆกันแค่ภายนอก จับของกันและกัน จนได้สอดใส่ ....

ผมกับหลานได้สอดใส่กันครั้งแรก ตอนนั้นผมอายุได้ 28 ปี (ผมบอกอายุหลานผมไม่ได้นะครับเพราะอาจผิดกฏ)

ซึ่งตอนนี้ผมกับหลานก็ยังเย็๗กันอย่างน้อยๆ เดือนละ 3-5 ครั้ง ซึ่งต่างจากช่วงแรกๆ ที่ผมกับหลานจะแอบมาเย็ดกันบ่อยมากๆ แบบว่าถ้าลับตาคนเมื่อไหร่คือต้องจัดกันเลยแบบนั้น
บางเดือนจัดกันเกือบทุกๆวันก็ยังมี(ช่วงแรกๆที่ได้กัน)

และต่อจากนี้คือภาพ ปลากรอบ เชิญรับชมได้เลย กรุณาคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง

ถึงเรื่องบนเตียงหลานของผมจะไม่เก่งเหมือนสาวๆที่ผมได้ผ่านมา เธอก็คือหานของผมเอง,,,,

::Doubt:: ::Doubt::

::Touchy::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jobkung555

::Glad::

.........................................................................................
    2/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป โชว์เกรียนไม่เข้าท่า
อย่ามาใช้เลยเวปนี้ แบนตลอดชีพ( 2/8/2560 )

.........................................................................................

gritkin

ไม่ใช่เรื่องเเปลกครับ ผิดกฎหมายไปหน่อยเเต่มนุษย์ก็แบบนี้เเหละครับ กฎหมายยังไม่ยอมรับเรื่องนี้ ทำใจนิดนึงครับ 5555

popy009

เรื่องแบบนี้มีเยอะครับอย(ุ่ที่ใครจะกล้าเปิดเผยมั้ย