ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onizuka Naoshi] Fiction S นิยายฝึกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2017, 11:14:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Opal Por

อยากมีไว้เลี้ยงสักคน

เหนื่อยนะ ต้องป้อนอาหารเช้ากลางวันเย็นแน่นอน  ::Hungry::

vincenttatto

เรื่องนี้เด็ดมาก มีแนวนี้อีกไม๊เนี่ย น้องสาวสายM

คนวาดคนนี้มีแนวนี้หลายเรื่องนะ ยังไม่เบื่อเหรอ กิกิ  ::Oops::

elviswhat

อันนี้น้องหรือสัตว์เลี้ยงครับนิ

อืมมม ตอบยาก ดูๆไปหลังจากนี้ใครกันแน่ที่จะเป็นหนูทดลอง  ::Sweat::

genewaj

นึกเสียใจตอนนี้ก็ไม่ทันซะแล้ว 555

หรือเรียกอีกอย่างว่าดีใจทั้งนํ้าตา  ::HoHo::

joulez

ผมว่าพี่เป็นเครื่องเล่นของน้องแล้ว งานเข้าแบบจัดหนักครับ

ผู้ที่เก็บหนังสือเล่มนี้ไปจะมีความสุขทั้งชีวิตครับ  ::HoHo::

Gunitle

จัดไปถูกใจแฟนsmเลยทีเดียว ขอเป็น1ใน200คนที่เป็นกำลังใจให้ท่านนะครับเพราะอยากอ่านตอนต่อไปสุดๆแล้ว

เคครับ จะจัดให้น้า ว่าแต่ตับเเข็งแีงดีรึยัง ตอน5หนักนะ  ::Hungry::

nsrichantamit

จริงด้วย Death Note ว่าแน่ยังชิดซ้ายเลย

คัมภีร์ดูดนํ้า  ::Yes!::

mspeed

ตอนแรกนึกว่าเป็นแนวไสยดำซะอีก 555

กลายเป็นไสยขายแทนใช่มะ ขาวขุ่นเลย  ::Suffocate::

delta941

ใครเป็นทาสใครกันแน่เนี่ย เริ่มงง 5555 ขอบคุณมากครับ

พี่ชายอยากจะเลิกทาส แต่น้องสาวไม่ยอม  ::HoHo::

karnkarn

เรื่องนี้เบาๆ นะครับต่างจาก other zone ฟ้ากับเหว 555  ::Glad::

ฮะๆ เทียบกันไม่ได้เลยครับ  ::Sweat::

nekki

ถ้าแค่สายMธรรมดาไม่น่ามีปัญหา ตัวพี่ก็เสียนเองด้วย สอนน้องสาวให้ติดใจได้ขนาดนั้
ว่าไปโลลิ จงเจริญ....

ดันไปปลุกความหื่นในตัวเธอขึ้นมา ก็ต้องเจอแบบนี้แหละ  ::Cheeky::

lancer

น้องเป็นMไปแล้วพี่ต้องปลุกSออกมาได้แล้วหรือ อย่าให้คนอื่นทำร้ายน้อง ::GiveMe::

ไม่ใช่สาย S แท้ อย่าคิดหมายลอง  ::Grimace:: พลาดแล้วจะถอนตัวลำบาก

killuagon

อยากได้แบบนี้บ้าง ทุกวันนี้ต้องยอมน้องตลอดเลย

ยอมเรื่องอะไรครับ มาเล่าๆ นั่งๆ  ::HeyHey::

HypN♥s

โห่...น้องป.3ก็ยังทำลงได้นะ คนเรา...

เพราะเรื่องนี้หรือเปล่านะทำให้บางคนเกือบทำ Incest

ปล.เรื่องนี้ก็สนุกดี น้องไร้เดียงสาน่ารัก