ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเป็นชู้กับน้าสาวแสนสวย ! Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, สิงหาคม 04, 2017, 10:13:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมขอใช้ชื่อว่า กอล์ฟ ตอนนี้ผมอายุ 19 ปีแล้ว เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับตัวผม เมื่อไม่นานมานี้เอง เนื่องจากว่าผมต้องมาเรียนที่มหาวิทยาลัยต่างจังหวัด ซึ่งนั่นก็ทำให้ผมต้องมาอาศัยอยู่กับอาของผม ซึ่งผมขอสงวนชื่ออาของผมไว้ก็แล้วกัน อาของผมมีภรรยา ชื่อน้าฟ้า ผมมาอาศัยอยู่กับอามาได้สักพัก ตอนแรกยอมรับว่าปรับตัวยากเหมือนกันที่ต้องมาอยู่กับคนอื่น เนื่องจากพ่อและแม่ของผมทัดทานไม่ยอมให้ผมไปอยู่หอตัวคนเดียว และครอบครัวของอาของผมก็อยู่กันแค่สองคน จึงไม่คิดว่าจะมีภาระอะไรมาก พ่อของผมจึงไปฝากผมไว้กับอา อาของผมก็รับผมมาดูแล ซึ่งอาของผมก็เคยมีลูกชายซึ่งอ่อนกว่าผมไป 5 ปีได้ แต่ลูกชายของอาของผม ดันประสบอุบัติเหตุรถชน เสียชีวิตไปเมื่อประมาณ 3 ปีกว่าได้ ตอนนั้นผมก็ได้มาร่วมงานศพด้วยเช่นกัน ผมอาศัยอยู่กับครอบครัวของอาก็มีความสุขดี อาและน้าเป็นคนใจดีอยู่แล้ว อีกทั้งอยู่กันแค่สองคน บางครั้งท่านก็เอ็นดูผมเหมือนลูกแท้ๆ ซึ่งผมก็ดีใจที่ท่านคิดเช่นนั้นกับผม น้าฟ้าเป็นภรรยาของอาผม ปีนี้ก็อายุจะครบ 33 ปีแล้ว น้าฟ้ามีอาชีพเป็นแม่บ้าน จะคอยอยู่ดูแลบ้านคอยปัดกวาดเช็ดถู ส่วนอาก็ทำงาน บางครั้งก็กลับดึก หรือบางครั้งก็ไม่กลับบ้านเลย เนื่องจากเป็นงานที่หนักมากและบางครั้งต้องทำโอที ผมจึงอยู่กับน้าฟ้าเป็นส่วนใหญ่ ถึงแม้น้าฟ้าจะอายุ 33 แล้วก็ตาม แต่สัดส่วนก็ยังดูดีมาก ถึงมากที่สุดเลยก็ว่าได้ แถมน้าฟ้ายังสวยอีกต่างหาก ผมเคยเห็นรูปน้าฟ้าตอนยังสาวๆ เรียกได้ว่า สวยถึงขั้นดาวมหาลัยเลยทีเดียว แต่ถึงแม้ตอนนี้อายุจะปาเข้าไป 33 แล้ว แต่ความสวยและรูปร่างอันเพรียวบางก็ยังอยู่เหมือนเดิม ไม่มีพุงย้อยหรือผิวหนังเหี่ยวยานปรากฎให้เห็นแม้แต่นิดเดียว เวลาอยู่บ้านน้าฟ้าก็จะใส่ชุดธรรมดา คือเสื้อยืดกับกางเกงขาสั้น ส่วนใหญ่ก็จะคอยกวาดบ้าน ถูบ้าน ล้างจาน พอว่างๆก็มานั่งดูทีวี ทำเล็บ เสริมสวย ตามประสาผู้หญิงที่ต้องรักสวยรักงามเป็นธรรมดา บางครั้งผมก็แอบมองน้าฟ้าเป็นครั้งคราว เพราะบางครั้งก็มีอะไรหลุดๆมาบ้างเหมือนกัน เพราะอาจจะเป็นที่อากาศที่ร้อนอบอ้าว การใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นคงจะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด และเนื่องจากความเป็นชายของผมมันก็มีอยู่เต็มตัว บางครั้งผมก็เกิดอารมณ์ขึ้นมา จนต้องไปช่วยตัวเองในห้องน้ำโดยจินตนาการว่าผมมีอะไรกับน้าฟ้า ซึ่งเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดก็ได้เกิดขึ้น ผมทำตัวปกติทุกวัน ผมเข้าห้องน้ำ แล้วจากนั้นก็ช่วยตัวเอง โดยผมนั่งอยู่บนชักโครก และจินตนาการว่าผมกำลังมีอะไรกับน้าฟ้าอยู่ แต่ทว่าประตูเจ้ากรรม ผมดันลืมล๊อคประตูซะนี่ น้าฟ้าเปิดประตูเข้ามา เห็นผมกำลังจับควยของผมช่วยตัวเอง น้าฟ้าตกใจมาก ก่อนจะรีบเดินหนีไป ผมตอนนั้นรู้สึกเหมือนว่าโดนชกหน้าเข้าไปอย่างจัง ผมทำอะไรไม่ถูกเลยทีเดียว ผมเดินออกมานอกห้องน้ำอย่างช้าๆ เห็นน้าฟ้านั่งอยู่ตรงโซฟา น้าฟ้าพยายามไม่สบตาผม ตอนแรกผมกะจะหนีขึ้นไปข้างบนพยายามจะหลบหน้าน้าฟ้า แต่ทว่าน้าฟ้าดันเรียกผมซะนี่ กอล์ฟ เดี๋ยวก่อน ผมที่กำลังจะขึ้นบันไดต้องหยุดชะงักทันที อะไรหรอครับ? ผมพูดอย่างอ้ำๆอึ้งๆ เมื่อกี้น่ะ กอล์ฟกำลังช่วยตัวเองอยู่ใช่มั้ย??? น้าฟ้าถาม ผมไม่ตอบได้แต่พยักหน้าด้วยความอาย น้าเข้าใจนะว่าคนเรามันก็ต้องมีอารมณ์ทางเพศด้วยกันทั้งนั้น แต่ น้าฟ้าหยุดพูดสักพัก ก่อนจะถอนหายใจยาว กอล์ฟกำลังคิดอะไรไม่ดีกับน้าอยู่หรือเปล่า? น้าฟ้ายิงคำถามนี้ใส่ผม ทำเอาผมหน้าแดง เลยทีเดียว ผมในตอนนี้เหมือนโดนชกเข้าไปอย่างจัง ความรู้สึกมันวูบๆที่ท้องพอสมควร ผมเปล่านะครับ ผมปฏิเสธทั้งๆที่ความจริงแล้วผมคิด น้ารู้หรอกน่า น้าสังเกตเห็นกอล์ฟชอบมองน้าด้วยสายตาเจ้าชู้ น้ายิ้มเหมือนพยายามจะหยอกล้อให้ผมอาย ครับ ผมเคยคิดครับ ผมยอมรับแบบหดหู่ชอบกล แล้วกอล์ฟอยากลองมีอะไรกับน้าหรือเปล่าล่ะ น้าพูดคำนี้ออกมา ทำเอาผมอึ้งพอสมควร ผมตกใจจนอุทานออกมา อะไรนะครับ??? น้าถามว่า อยากลองมีอะไรกับน้าหรือเปล่า?? น้าฟ้าย้ำอีกรอบ แต่ว่า กอล์ฟไม่ต้องกลัวหรอก อาเขาไม่รู้หรอก น้าน่ะไม่ได้มีอะไรกับอามาตั้งแต่ที่ลูกน้าเสียแล้วล่ะ วันๆเขาก็ทำแต่งาน คงจะทำใจไม่ได้ที่ลูกชายสุดที่รักของตัวเองเสีย น้าเองก็เจ็บปวดใจเหมือนกัน แต่ว่าน้ามีความต้องการ ความต้องการที่เก็บสะสมมานาน ตอนนี้มันเอ่อล้นออกมา กอล์ฟช่วยมาระบายให้น้าจะได้รึเปล่า? น้าฟ้าพูด จากนั้นน้าฟ้าก็เดินเข้ามาหาผม พยายามเอาหน้าเข้ามาใกล้ผม ตอนนั้นผมรู้สึกได้ถึงลมหายใจอันร้อนผ่าวของน้าฟ้า ผมถอยไปจนชิดฝาผนัง ถึงแม้ว่านี่อาจจะเป็นสิ่งที่ผมเคยจินตนาการ แต่ว่าผมไม่เคยคิดเลยว่าผมจะได้ทำมันจริงๆ น้าฟ้าเอาหน้าเข้ามาใกล้ผม ใกล้จนผมสัมผัสได้ถึงลมหายใจที่ออกมาจากจมูก น้าฟ้าเอาปากมาประกบกับปากผม ซึ่งตอนนี้ผมกลับเป็นฝ่ายรับ น้าฟ้าคงจะเก็บกดความรู้สึกนี้มานานมาก น้าฟ้าสอดลิ้นเข้ามาในปากของผม ตอนนี้ผมรู้สึกได้ว่าการทำแบบนี้ มันรู้สึกดียังไง หลังจากที่เคยเห็นเขาทำกันในหนังโป๊ จากนั้นมือของผมก็ไปจับกับเต้านมของน้าฟ้า แน่นอน เนื่องจากน้าฟ้าหุ่นดีแบบนี้ นมของน้าฟ้าก็ยังอยู่ดี ไม่หย่อนไม่ยาน แถมนมยังใหญ่พอสมควร ผมจับและบีบอย่างเบาๆ ก่อนที่น้าฟ้าจะเปลี่ยนจากแลกลิ้น ลงมาถอดกางเกงให้ผม ผมมองเห็นหน้าน้าฟ้าซึ่งเต็มไปด้วยความกระหายในราคะ น้าฟ้าถอดกางเกงของผมออกอย่างรวดเร็ว จากนั้นก็ไม่รอช้าถอดบ๊อกเซอร์ กับ กางเกงในผมออก เผยให้เห็นควยของผม ที่แข็งแบบสุดๆ น้าฟ้าจ้องมองสักพัก ก่อนจะอ้าปากอมเข้าไปเต็มลำ จากนั้นก็รูดขึ้นรูดลง ผมรู้สึกเสียวมาก หัวควยของผมมันร้อนๆ และเสียวๆ น้าฟ้าอมควยของผมเข้าออกไปเรื่อยๆ จนได้ที่แล้ว น้าฟ้าก็ถอดเสื้อยืดตัวเล็กออก เผยให้เห็นบราสีดำ จากนั้นน้าฟ้าก็เดินไป บอกว่า ปิดประตูบ้านกับหน้าต่างก่อน เพื่อความปลอดภัย พอปิดประตูหน้าต่างเสร็จ น้าฟ้าก็ถอดบราออก เผยให้เห็นหัวนมสีชมพู หุ่นน้าฟ้าช่างดูแล้วเย้ายวนใจมาก เนื่องจากน้าฟ้าเป็นคนดูแลสุขภาพ และคอยควบคุมน้ำหนักอยู่เสมอ ผมพาน้าฟ้าขึ้นไปที่ห้องของผม พอไปถึงห้อง เราก็จูบปากแลกลิ้นกัน พอสักพักน้าฟ้าก็เอามือมาปาดน้ำลาย จากนั้นก็เอาไปป้ายที่ร่องหีของน้าฟ้า น้าฟ้าตอนนี้อยู่ในท่าด๊อกกี้ สไตล์ ซึ่งผมเคยเห็นคนเอากันในท่านี้มาแล้วในหนังโป๊ ผมจึงพอจะรู้อยู่ว่าทำอย่างไร แม้ครั้งนี้จะเป็นครั้งแรก แต่ผมก็จะลองดู ผมจับควยของผม ดันเข้าไปในหีของน้าฟ้าทีละนิดๆ จนมิดลำ ค่อยๆกระเด้าเบาๆไปก่อน มือทั้งสองข้างของผมบีบนมทั้งสองเต้าของน้าฟ้าอย่างมันส์มือ บวกกับเสียงครางของน้าฟ้า ยิ่งทำให้อารมณ์ของผมถูกปลุกเร้ามากยิ่งขึ้น ผมเริ่มกระเด้าถี่ขึ้นๆ น้าฟ้าก็แอ่นรับอย่างเข้าจังหวะ เสียงดัง ตับๆๆๆๆ จากนั้นน้าฟ้าก็เอาตัวขึ้นมา แต่ควยของผมยังอยู่ในหีของน้าฟ้าและยังกระเด้าต่อไปเรื่อยๆ น้าฟ้ายกตัวขึ้นมา จูบปากแลกลิ้นกับผม ลิ้นของผมและของน้าฟ้าพันกันไปมาในปาก น้ำลายของเราทั้งสองไหลย้อยออกมา ตอนนี้เรียกได้ว่าดูดดื่มเลยทีเดียว มือทั้งสองข้างของผมก็ขย้ำเต้านมทั้งสองข้างของน้าฟ้าอย่างมันส์มือ ผมกระเด้าไปเรื่อยๆ จากนั้นน้าฟ้าก็บอกให้เปลี่ยนท่า คราวนี้ให้ผมนอนอยู่กับที่ น้าฟ้าก็ขึ้นคร่อมผม ขึ้นลงๆ เป็นจังหวะ ขึ้นลงทีก็มิดด้ามพอดี ผมเสียวมาก น้าฟ้า ผมเสียวจังเลย น้าก็เหมือนกัน ไม่ได้ทำมาตั้งนานแล้ว รู้สึกดีจัง น้าฟ้าขึ้นขย่มผมไปเรื่อยๆๆ ก่อนที่จะเปลี่ยนอีกท่า คราวนี้เราตะแคงเย็ดกัน น้าฟ้านอนตะแคงอ้าขา น้ำของน้าฟ้าไหลเยิ้มบริเวณหีจนเห็นได้ชัด ผมนอนตะแคงทาบกับน้าฟ้าจากนั้นก็สอดควยใส่เข้าไป ผมกระเด้าไปมาอย่างรวดเร็ว จนน้าฟ้าดิ้นพร่านด้วยอาการเสียวซ่านไปทั้งตัว เสียงครางของน้าฟ้าดังมากๆ โชคดีที่บ้านเป็นบ้านเดียว ไม่ได้อยู่ติดกันเป็นทาวน์เฮาร์ จึงไม่ต้องกลัวว่าใครจะมาได้ยิน ผมกระเด้าไปเรื่อยๆ น้าฟ้าก็ดิ้นไปตามจังหวะคอยสะบัดบั้นท้ายไปมา จากนั้นก็บดไปมา น้าฟ้า ผมจะเสร็จแล้ว เสร็จเลย ปล่อยออกมาเลย ผมจะเสร็จแล้ว ผมปล่อยน้ำรักออกมาเต็มช่องคลอดของน้าฟ้า เรานัวเนียกันอยู่ซักพัก จากนั้นก็เอากันต่อไปหนึ่ง ยก วันนั้นผมมีความสุขมาก จากนั้นน้าฟ้าบอกให้ผมลองไปเปลี่ยนบรรยากาศคราวนี้เราขึ้นไปบนดาดฟ้าของบ้าน โดยน้าฟ้ายืนพิงกับระเบียง ผมจับควยของผมที่กลับมาแข็งอีกครั้งยัดเข้าไป กระเด้าไปมา น้าเสียงจังเลย น้าฟ้าครางออกมา เราเอากันบนดาดฟ้าสัก 15 นาทีจนเสร็จ จากนั้นก็นั่งอยู่บนดาดฟ้าสักพัก ในสภาพเปลือย โดยมีน้าฟ้ามานั่งอยู่บนตักของผม เราคุยกันเรื่องทั่วไป แต่ผมกลัวว่าอารู้เรื่องนี้เข้าจะเป็นเรื่อง ที่ผมมาแอบตีท้ายครัวเมียของอา น้าฟ้าก็บอกไม่เป็นไร เดี๋ยวน้าจะปิดเป็นความลับ รับรองอาไม่มีวันรู้ เพราะอาทำงานตัวแทบจะเป็นเกลียวไม่มีเวลามาจับผิดเราหรอก จากนั้นผมก็ถาม แล้วที่ผมแตกข้างในแบบนี้ น้าจะท้องมั้ยครับ? น้าฟ้ายิ้ม ก่อนจะพูดว่า ไม่หรอก หลังจากที่ลูกชายน้าตาย น้าก็ทำหมันเอาไว้ เพราะคิดว่าไม่อยากจะมีลูกอีกแล้ว ผมยิ้มก่อนจะบอก งั้นผมขอเป็นลูกน้าได้หรือเปล่าครับ? น้าตบไหล่ผมเบาๆ ก่อนจะพูดว่า บ้าหรอ? ตอนนี้เราน่ะเป็นผัวของน้าแล้วต่างหาก ผมยิ้มก่อนที่ควยผมจะกลับมาแข็งอีกครั้ง น้ามองหน้าผม ก่อนจะพูดว่า เบื่อแล้วหรือยัง? ผมส่ายหน้า จากนั้นน้าที่กำลังนั่งตักผมก็จับควยผมเสียบเข้าไปในหีของน้าอีกครั้ง คราวนี้เราเอากันอีกครั้งเป็นครั้งที่ 4 แล้ว ผมมีความสุขมากๆ กับการได้มีเพศสัมพันธ์กับน้าตัวเอง ไม่สิ ตอนนี้เขาเป็นเมียของผมแล้ว เป็นเมียที่แม้จะอายุ 33 แล้ว แต่ดูยังไงก็เหมือน 19 - 20 บางครั้งผมชมน้าก็เขินแถมยังให้รางวัลผมด้วยการเย็ดกันเป็น 2 ยก เพราะปกติน้าจะให้แค่ยกเดียว จากนั้นเป็นต้นมาผมก็แอบมีอะไรกับน้าผมมาตลอด โดยที่อาของผมแทบจะไม่รู้ตัวเลยด้วยซ้ำ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

review1972

ดีครับ ถือว่าช่วยอาไม่ให้เมียไปมีชู้นอกบ้านกับคนอื่น

krit6004

ต้า.เซอร์

johnyred59

werrlet

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

น้าสวยเหมือนวัยรุ่นปลาย ๆ ใครล่ะจะอดใจไหว

GAmecomputer

lodtr122518