ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดหนัก...น้องฝ่ายการตลาดที่ออฟฟิศ เมื่อเธอดูดจนแข็งแล้วต้องจัด(มีคลิปดูด v.2X)

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 06, 2017, 08:31:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anatomy051

::Fighto::

หลังจากที่ผมได้ทำความรู้จักกับน้อง... ที่ออฟฟิศคนนี้ ตามจีบอยู่นาน กว่าจะได้พาน้องเค้าออกมาดูงานส่วนตัวด้วยกัน

น้องเค้าเป็นคนที่ค่อนข้างเก่งในหลายๆเรื่องโดยเฉพาะเรื่องฝีปากของเธอผมยอมรับตรงจุดนี้เลยจริงๆ

ส่วนห้องเครื่องเธอนั้นไม่ต้องพูดถึงมาก เครื่องฟิตสุดๆ ผมซอยได้แค่ไม่นานก็แตกแล้ว 

ซึ่งจริงๆ ผมนั้นเป็นคนที่ค่อนข้างอึดมากๆๆ แต่เจอห้องเครื่องที่ฟิตๆ แบบนี้ + กับห้องเครื่องที่ดูดลูกสูบอยู่ตลอดแบบนี้ บอกเลยครับไม่เคยเจอ ซอยได้แค่ 5-6 ทีน้พก็แตกแล้วครับ

สุดท้ายแล้วผมก็จัดกับน้องเค้าไป สองดอก และในทุกๆวันนี้ เธอก็กลายมาเป็นคู่ขาของผมไปเรียบร้อยแล้ว

สุดท้ายนี้ ขอบคุณมากๆ ที่ชื่นชอบผม ขอบคุณมา ณ ที่แห่งนี้ด้วยครับ

ถ้าชอบก็คอมเม้นกันเยอะๆ ครับ ผมอ่านทุกคอมเม้นเลยจริงๆ

::Shower::

::Falling::

::JubuJubu::

คนที่ได้ดูคลิปก่อนหน้านั้น คงจะชอบคลิปนี้ด้วยเช่นกัน

กดโหลดข้างบนตามลิงค์เลย

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

พัดลม

มาเป็นป่าดงดิบเลยนะครับ

ถีงจะแตกไวแต่เสียเวลาเข้าป่าเข้าพงก็คงใช้เวลารวมเท่าเดิม  ::HeyHey::
อิอิ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน