ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 31 : เกมรักอลเวง Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 07, 2017, 06:58:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้น้องนาถเสียสาวให้ใครครับ เฟิร์นกะโดนัท หรือ ตาลุงชุมพลที่ร่อแร่ใกล้่ตายเต็มทน

อยากอ่านทรีซั่มแบบหญิงล้วน เพราะฉะนั้นจัดไปเลย โดนัท เฟิร์น รวมหัวกันเปิดซิงน้องนาถ
101 (28.4%)
ไม่เอา เสียดายของ ต้องให้มนุษย์ลุงมาเปิดซิงเท่านั้น
255 (71.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 356

tantawanjames

ลุงนี่แม่งพึ่งหายก็จัดเลยเดี๋ยวก็เดี้ยงอีกหรอก สองสาวเฟิร์นและโดนัทนี่เป็นไบซะละได้หมดยอดเลย แล้วน้องนารถจะเสร็จใครละนี่รอลุ้นครับ

Peera canalitartis

ท่านไอดอลกลับมาแล้ววว ท่านหมาเทพ เอ๊ยมหาเทพ พล

Wanchai C

ร่วมเชียร์ลุง จะหัวใจวายก่อนหรือโดนบรรดาเมียจับตอนก่อนนะ

kimjikung

ลุงเล่นเปิดซิงตูดน้องพิมมี่เลย เด็ดจิรงๆ

tetete

ว้าว ตอนนี้จัดเต็มทั้งตอนเลยครับและตอนหน้าน้องนาถไม่รอด2สาวรุ่นพี่แน่ๆ

popeye077

หนูนาถเจอเฟิร์นกับโดนัทปิดปากแน่ แต่จะปิดด้วยวิธีไหนรอติดตามครับ

review1972

ดีใจจังครับ กลับมาลงให้พวกเราอ่านต่อแล้ว แต่แหม..ท่านnato87เกริ่นเหมือนว่าอีตาลุงพลจะไม่ได้เป็นคนเปิดหมอพลอยเลย เสียดายจัง555

kuniine

ดูจากสถานการณ์ในตอนนี้แล้ว ต้องยอมรับว่าหนูพิมมี่นี่อันดับหนึ่งเลยทั้งนิสัยและลีลาบนเตียง รองลงมาคือหนูเฟิร์น(ซึ่งเชียร์ให้ลุงพลแยกออกมาจามตีฉิ่งกับโดนัทมากๆ) ส่วนโดนัทนี่ค่อนข้างเล่นตัวไปหน่อยลุงก็ปล่อยๆไปเถอะๆ หนูนารถก็แล้วแต่เลยครับ ได้เอาก็ดีไม่ได้ก็ไม่เป็นไร และสุดท้ายขอลุงพลสมหวังกับคุณหมอเร็วๆนี้เถอะครับ รออ่านครับ

asiakook

ให้นาถเข้าแก๊งดนตรีก้อดี ไม่ง้านมนุษย์ลุงงานหนักเกิน เลือกชิมเดี่ยว อิอิ ขอบคุณครับ

Knight Templar

midnightblusie

ลุงพล สงสัยจะคางเหลือง
น้องนาถ จะฉิ่งฉาบทัวร์เลยเหรอครับ ไม่นะ เสียดายของ
ขอบคุณครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

มนุษย์ลุงมาแล้ว รอมานานแล้วเรื่องราวของมนุษย์ลุง ตามๆๆๆๆ ตามกันต่อ ::KO::

spr566

เอาล่ะสิ เลสเบียนระบาดเป็นคู่แล้ว จะดึงคนที่สามมาร่วมสำเร็จไหม อีกหน่อยทั้งมนุษย์ลุงและเจมส์ก็ต้องชิดซ้ายน่ะสิ

nananews

simcazy