ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&Vidoza-Uncen] หนัง Uncen ใหม่ๆอัพเดท 8/8/60 [8เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2017, 02:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterx

Vidoza ต้องปิด adblock ความเร็วโหลดอาจจะช้ากว่า Openload อยู่บ้างครับ
ส่วน Openload มีคุณภาพ แต่พบว่าถ้าเป็นหนัง uncen จะถูกแบนเยอะมากครับ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

Panu Phaisansukit

wanna603

อัฟOpenload ดีกว่าครับ Vidoza ผมไม่เคยโหลดได้เลย เซฟเวอ เต็มตลอด

kenzaaa02

line1971

ผมเลือก Openload

อยากได้แนวนี้แหละ

ชอบคุณครับที่แบ่งปัน

Toshiro08

ขอบคุณครับ
ชอบทั้ง 8 เรื่องเลยครับ
ส่วนเรื่องเว็ปโหลด ส่วนตัวแล้วผมชอบ Openload มากกว่านะครับ เพราะโหลดง่าย และไวกว่า ครับ

zeroboy

ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นไหม แต่ของผมบางครั้ง openload มันก็โหลดไม่ขึ้นครับ ตอนแรกว่าเป็นที่เน็ตแต่อ่าว พอเปิดไฟล์อื่นขึ้นแฮะ แต่ผมก็ว่ามันใช้ง่ายทั้งคู่อ่ะครับ

Komochita Yamamuki

ขอบคุณมากครับ
ส่วนเรื่องการโหลดผมชอบOpenload ครับ

ak999