ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&Vidoza-Uncen] หนัง Uncen ใหม่ๆอัพเดท 8/8/60 [8เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2017, 02:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakfon

bbikecm

peeyoung

mendark

ปกติไม่ค่อยโหลดหนังจาก Openload สักเท่าไหร่ รู้สึกว่าภาพมันไม่ชัดเท่ากับภาพที่แสดงไว้ในกระทู้ แต่ก็คิดว่าคุณภาพของไฟล์ต้นทางมันเป็นแบบนั้น เพิ่งมารู้จากเจ้าของกระทู้ว่า Openload มันแปลงไฟล์ที่ upload จนเป็นแบบนั้น

tritrate

mamoung123

ผมว่าOpenloadมันโหลดง่ายจริง แต่มันโหลดไม่เต็มสปีดนะครับแต่แค่โหลดง่ายก็ดีแล้วแหละ55

mpv602

ว๊าวว เลสเบี้ยน

ปล. ส่วนตัวชอบ โอเพ่นโหลด ครับ  โหลดง่ายดี

valkyria