ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&Vidoza-Uncen] หนัง Uncen ใหม่ๆอัพเดท 8/8/60 [8เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 08, 2017, 02:48:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piya001

เพิ่งเห็นที่ถามครับ
ชอบopenload ครับ ง่าย เสถีนยรด้วย เปิดดได้ตลอด
ขอบคุณนะครับที่นำของดีๆมาฝาก

Iphoneipad

::Glad:: ขอบคุณพระคุณครับ

ผมเลือก openload ผมว่าดู online ง่ายกว่า vidoza ดูผ่าน ipad

kongdekkeng

-v- ขอบคุณมากครับผมมมมม

ส่วนตัวผมเลือก openload เหตุผลก็อยู่กับมันมานานกว่าแค่นี้แหละครับเผอิญผมไม่ค่อยเชี่ยวชาญเรื่องเว็บอัพโหลดอะไรเท่าไร ขอบคุณครับ

oar123

Openload ผมว่าโอเคกว่านะครับ
ขอบคุณเจ้าของโพสที่น้ำสิ่งดีๆมาแบ่งกัน

minkzavoy2536

ผมยังไม่เคยลองดู Vidoza นะครับ แต่เท่าที่บอกว่าผมว่า ตัวนี้น่าจะดีกว่า ยังไงก็ขอภาพคมชัดไว้ก่อนแล้วกันนะครับ

xonly-2120

ผมคิดว่า openload ดีกว่า อีกอันโฆษณาทุกทีที่กด น่ารำคาญ

Carrot

ppsk8er

jojoyoung

vim

มายกมือโหวตopenloadเช่นกันครับ ใช้ง่ายไม่ค่อยงอแงดีครับ ส่วนเซตนี้แจ่มมากครับ ขอบคุณมากครับที่ยังเสาะแสวงหาของดีๆมาแบ่งปันให้รับชม ขอบน้ำใจท่านหลายๆ