ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอคนนี้ คนที่ผมรักที่สุดในชีวิตเนื้อ~เรื่องคนภายในครอบครัว~~(พิเศษมีคลิปแจก.)

เริ่มโดย anatomy051, สิงหาคม 08, 2017, 09:01:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anatomy051

เธอคนนี้ คนที่ผมรักที่สุดในชีวิตเนื้อ~เรื่องคนภายในครอบครัว~~(พิเศษมีคลิปแจก.)
๙๙๙๙๙ ตัวคลิป เข้าคิวรอเลยครับ

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

นี้เป็นเตือนก่อนตอบ ถือว่าเตือนแล้วนะ

::Doubt::

::Reader:: ::Reader::
กรุณาอ่าน

เรื่องนี้เป็น Family Sex ง่ายๆ ตรงๆ คือ ญาติเอากันเอง ซึ่งมันผิดศีลธรรม ใครที่ไชอบก็ไม่ต้องอ่านต่อ

กรุณาอย่ามาดราม่าในกระทู้ของผม

(Rate 20+) ถ้าคิดจะคอมเม้นก็รบกวนคอมเม้นอย่างสุภาพด้วยนะครับสำหรับกระทู้นี้ เพื่อให้เกียรติหลานของผมเอง
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ต้อนรับแฟนคลับทุกๆท่านเข้าสู่กระทู้ของผมอีกครั้งครั้งนี้ไม่รู้ว่าจะมีใครชื่นชอมหรือป่าว
เคยมีคนถามผมว่า สาวเยอะขนาดนี้คงไม่ต้องซื้อกินแล้ว แต่ สาวที่อยู่ในคลัง กับสาวที่ซื้อกิน

ขอบอกว่ามันต่างกันนะครับ สาวที่ซื้อกินสำหรับผมแล้ว เค้าบริการเสริมดีมากๆ ทั้งการนวด เจ้ามังกรผงาด
การดูดไข่ เลียรูก้น(บางคน) ความฟินมันไม่เหมือนกัน อย่างน้อยๆที่สุดในแต่ละรอบเดือน ผมต้องซื้อเดือนละ

2-3 ครั้ง อย่างสุดๆ เลย ก็ทำไงได้ ผมเป็นคนอารมณ์ทางเพศสูง วันไหนน้ำไม่ออกอยู่ไม่ได้

และความฝันของผมนั้น อยากเย็๗ คุณหมอ,พยาบาล,แล้วก็ดาราดังๆที่สวยๆและน่ารัก นี่คือความผันของผมเลยจริงๆ

และครั้งนี้เองก็เช่นกัน ผมจะมาเล่าเรื่องของผมกับหลานสาว

ซึ่งเหตุการณ์เกิดขึ้นได้เพราะเราสองคนได้มีเวลาว่างตรงกันจึงได้มาเล่นสไลด์นอนด้วยกัน

ในวันที่เกิดเหตุนั้นผมกับหลานคิวว่างตรงกันพอดี เลยได้ชวนกันไปเที่ยวตามประสา น้าและหลาน

ในวันเกิดเหตุ ผมก็ชวนหลานกลับมาหาอะไรกินที่บ้าน หลังจากเสร็จกินอาปน้ำเตรียมพักผ่อน ก็คุยเล่นด้วยกัน

เรื่องทั่วไปสุดท้าย มันวนเข้ามาเรื่องอย่างว่า ผมก็เลยบอกหลานตัวเองว่า

"น้าไม่อยากผิดมากไปกว่านี้ อีกต่อไปแล้ว"

"วันนี้ทำแค่ภายนอกแล้วกัน เนอะ"

::Foo::

เราทั้งคู่ก็มองหน้ากัน แล้วก็เข้าใจซึ่งกันและกัน ว่าสิ่งที่เราได้ทำอยู่ตลอดที่ผ่านมา

มันผิดประเวณีผิดศีลธรรม เรื่องระหว่างผมกับหลาน มันไม่ทางที่จะเป็นไปได้ที่เราสองคนจะจบลง

ด้วยการเป็นคนรักของกันและกัน หลังจากนั้น เราสองคนก็เล่น ของสงวนของกันเล่นกัน

โดยที่หลานของผมนั้น ได้รูดลำเอ็นของผมขึ้นและลงอย่างช้าๆ นุ่มนวนตามประสา....

ซึ่งผมก็ผู้ชายที่ตัณหามีเยอะมากอยู่แล้ว ท่อนเอ็นก็แข็งอย่างทันที หลาานรักของผมก็ก้มลงไปจูบ
ที่หัวบานๆ อย่างนุ่มนวน แล้วก็ดูดๆ เลียๆ แต่มันก็สู้สาวๆคนอื่นๆที่ผมเจอมาไม่ได้เลย
และผมเองก็บอกให้หลานของผมกลับตัวหัน จิมิมาทางน้า น้าจะเลียให้ หลานรักได้ฟังจบแล้วนั้นก็
เอาจิมิขึ้นคร่อมปากผมทันที ผมทั้งดูด ทั้งเลีย เอาลิ้นแทรกเข้ากลีบร่องเสียวของหลาน
น้ำของหลานผมเยอะมากจริงๆ ผมเลียได้เพียงสัก หลานผมก็ตัวกระตุก งึกๆๆๆ เธอถึงหมายซะแล้ว

ผมก็เลยจับหลานผมกดลงที่เตียง เอาลำเอ็นของผม พาดกลางร่องเสียว แล้วก็ถู ขึ้นถูลง
ในจิตใจผมเวลานั้น อยากจะกดลำเอ็นนี้ให้มิดหายเข้าไปในกลีบนี้ซะเหลือเกิน
หลังจากนั้นสักพัก หลานสาวได้มองหน้ามามองทางผม แล้วพยุงตัวขึ้นจบผมกดลงกับเตียง แล้วเธอก็เอาร่องเสียวของเธอ มาแนบกับลำเอ็นของผม แล้วก็บด...ร่องจิมิ ถูๆกับลำเอ็นของผม ผมก็แหงนมองลำเอ็นของตัวเอง กับสิ่งที่หลานผมทำ จิตใจก็อยากให้มันเข้าๆไปซะ อีกใจก็รู็ว่ามันไม่ควรให้ปล่อยเรื่องนี้มาถึงจุดๆนี้
ภายในใจกลัวว่ามันจะมุด เข้าไปในกรีบนั้นเหลือเกิน

หลานผมก็บดใหญ่เลย น้ำจากร่องเสีย ไหลจนลำเอ็นของผมเปียกไปด้วย ดูแล้วหลานผมนี่แบบว่าอารมณ์ของเธอในเวลานี้ คงสุดจริงๆ และแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นจนได้......
::Sweat::
.
.
.

โปรดติดตาม หลังจากที่คอมเม้นไปแล้ว
รายระเอียดทั้งหมดขอให้เพื่อนแฟนคลับ จิตนาการเอาเองเลยนะครับ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น
เพราะว่าผมเขียนอธิบายเป็นตัวหนังสือไม่เก่งเลยจริงๆ
ต้องขออภัยมา ณ ที่แห่งนี้ด้วยนะครับ

::Waiting::

เหตุการ์ณนี้เกิดขึ้นเมื่อวันที่ 6 ที่ผ่านมานี้เอง

::Crying::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

DR.MAN

ก่อนอื่นเลย อยากขอบพระคุณสำหรับภาพ และคลิปนะครับ

เข้าใจว่าด้วยสภาพสังคม ทำให้ท่านกับหลานท่านอาจจะต้องยุติความสัมพันธ์ไว้เท่านี้

แต่ถ้าคิดในแง่ของธรรมชาติ เซ็กก็เป็นสัญชาติญาณ เป็นธรรมชาติอย่างหนึ่ง  และถ้าสิ่งที่ท่านทั้งสองทำ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน สำหรับผม ผมว่าไม่เสียหาย

บางทีอย่าไปแคร์สังคมมาก  สังคมไม่ได้เป็นคนใหข้าวเรากินครับ

ยังไงก็ตามในฐานะแฟนคลับ  ก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่านครับ  และกำดอรอคอยภาพ และคลิปใหม่ของท่านอยู่เสมอ