ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 5 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 09, 2017, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนนี้ไม่มี H มีแต่ดาร์คกับเชื่อมต่อเนื้อเรื่อง ใครอยากเห็นดิซซี่โดนจัดหนักรอตอนหน้าแล้วกันนะ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

killuagon

มาซะดึกเลย สุนัขมีเขาในรูป3 คือแทสสิน่ะ ท่าทางเรื่องนี้จะมีความลับอีกเยอะ ไม่นับเรื่องHน่ะ

นั้นมันพิธีกรรมอะไรนั้น?

สงสัยจะเพิ่มพลังพลังวัตร  ::Hmmm::

nekki

ยังไม่รู้จะเม้นอะไรดี ขอเข้าไปอ่านก่อนละกันครับ

สรุปในเมืองที่ทำไปเหมือนพวกไปบัฟให้ดิซซี่มากกว่า... แต่ก็ปวดตับจริงๆละ

แคนเซิลเมจิก นี่มันพลังเทพเจ้าชัดๆ  ::Fighto::

karnkarn

ดิซซี่โดนจัดหนักอีกแล้ว ทั้งเมือง

555 เดาผิดครับ
ใจร้าย กะให้ดิซซี่โดนทั้งเมืองเลยเหรอ  ::Ajark::

psychos

ตอน 6 มีด้วยหรอครับ

มีสิ  ::Beggar::

Mr Hman

coolfunky

ดีใจดิซซี่กลับมาแล้ว
ตอบก่อนอ่านเต็มๆ อยากรู้นางจะแท้งค์ปาร์ตี้แบบไหนอีก

evrae

แอลยู

แม่มดหาเรื่องสนุกให้ดิซซี่อยู่เรื่อย

หมาดำจะมาทำอะไร

จักรภพ อุดมสิน

ดูจากเริ่มมาแบบนี้ เจ้าเมืองก็ต้องไปสั่งให้ลากผู้หญิงผมทองยาวมาเชือดให้หมดแน่ๆ ส่วนตัวจริงคงโดนลากไปซั่มอีกตามเคย  ::JubuJubu::

HypN♥s

น่าเสียดายสาวๆ น่ารักๆทั้งนั้นเลย ฆ่าทำมาย จับมาทำเมียดีกว่า  ::Grimace::

nano1234

สาวผมทอง ต้องจับมาฆ่า น่าเสียดายมากๆ 
จับมาทำเป็นฮาเร็มดีกว่าไหม

bb bb

ได้ฆ่าจริงป่าวว ก่อนฆ่านี่น่าจะทำไรหน่อยแหละ

sohee1412.